Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

người ấy đã dành cho tôi 1 tình cảm....

Go down 
Tác giảThông điệp
maiminhphuong89
Thành viên mới
Thành viên mới
maiminhphuong89

Tâm trạng : cool
Nữ
Châm ngôn sống : Yêu chân thành
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 50966

người ấy đã dành cho tôi 1 tình cảm.... Empty
Bài gửiTiêu đề: người ấy đã dành cho tôi 1 tình cảm....   người ấy đã dành cho tôi 1 tình cảm.... Icon_minitimeSat Jul 03, 2010 4:18 pm

cả nhà ơi! sau bao nhiêu sóng jó minh LUÔN VỮNG TIN...LUÔN MỈM CƯỜI...CHO DÙ NGÀY KHÔNG NẮNG. mình sẽ vẫn yêu thương...sẽ vẫn đợi chờ...sẽ vẫn hy vọng...Nhưng không THẤT VỌNG...không HÀNH HẠ bản thân...Rũ bỏ hết nhé...rũ bỏ những nhọc nhằn, lo âu, đâu khổ của quá khứ...Bắt đầu một cuộc sống mới...Học cách MỈM CƯỜI...Nụ cười như ánh nắng trải dài trên cánh đồng xanh vô tận....Hơn thế nữa anh là người P yêu duy nhất, người đặc biệt đối với P, người P thương nhất, người P lo nhất, người P sợ mất nhất...P...sẽ không khóc, không buồn, không nhìn về quá khứ...Tình yêu sẽ được xây dựng từ ngày hôm nay...Để rồi hạnh phúc đã trao tặng cho phương 1 món quá đó là anh! anh đã dành tặng cho mình một bài viết cảm ơn! cảm ơn tình yêu của minh! cả nhà trong căn nhà tình yêu vào đọc xem sao nhé
http://vn.360plus.yahoo.com/maiminhphuog

người ấy đã dành cho tôi 1 tình cảm....
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Tình yêu không dành cho người thật lòng?
» Thông điệp tình yêu...tuyển tập của qtuan2902
» dành tặng cho ~ người tôi iu
» danh cho nguoi yeu thuong nhat
» Bức thư tinh anh dành cho em