Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Anh Mãi Yêu Mình Em...

Go down 
maylangdu
thuỷ_chung_v47
kesatnhan19932009
kimdanh7
bé_lì_90
cuchuoidhhphy
nhp_82
tienhoanht93
12 posters
Chuyển đến trang : 1, 2  Next
Tác giảThông điệp
tienhoanht93
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
tienhoanht93

Tâm trạng : happy
Nam
Châm ngôn sống : Sợ cảm giác yêu thương..sợ trái tim biết nhớ..sợ hạnh phúc đến rồi..hạnh phúc lại ra đi...
Số lần được cám ơn : 5
Điểm : 52464

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Anh Mãi Yêu Mình Em... Left_bar_bleue0/0Anh Mãi Yêu Mình Em... Empty_bar_bleue  (0/0)
Nội tâm:
Anh Mãi Yêu Mình Em... Left_bar_bleue0/0Anh Mãi Yêu Mình Em... Empty_bar_bleue  (0/0)

Anh Mãi Yêu Mình Em... Empty
Bài gửiTiêu đề: Anh Mãi Yêu Mình Em...   Anh Mãi Yêu Mình Em... Icon_minitimeSun Jan 24, 2010 12:06 pm

Mới đó đã gần 3 năm rồi phải không em.từ khi lên cấp 3 đén giờ anh ít được gặp em hơn nhưng không vì thế mà tình cảm của anh lại càng xa em.Em là người đã khắc sâu trong trái tim anh và nó khó có thể thay thế bằng 1 ai đó,tình cảm anh dành cho em là thật lòng,em cũng biết điều đó mà.Tuy anh và em không ở xa nhau nhưng cũng không được gặp nhau nhiều,trong lòng anh em luôn là người duy nhất anh đã từng yêu,không ai có thể thay thế em dù trong hoàn cảnh nào đi chăng nữa.Cũng gần đến tết rồi em nhỉ không biết đêm 30 tết có thể cùng em đi chơi được không nhỉ.Anh rất vui khi em nhận lời anh và anh rất tự hào khi có 1 người yêu như em ở bên cạnh anh trong đêm đó,anh mong em sẽ đi cùng anh.Nếu đêm đó mà được đi cùng em chắc anh sẽ nói hết tình cảm mà anh đã cất giữ trong lòng từ lâu.Anh mà không nói thì đến 1 lúc nào đó anh sẽ trở thành người thứ 3 em ak.Anh sẽ là người thứ 3 lúc đó trái tim anh sẽ tan vỡ ra từng ngàn mảnh.Em cũng biết khi 1 ngừơi đến trước lại trở thành người thứ 3 rồi chứ.khi vui buồn thì hãy nhớ đén anh em nhé...anh luôn luôn muốn nghe những lời chia sẻ đó từ em.anh yêu em bé anh àk...I LOVE YOU FOREVER

Được sửa bởi tienhoanht93 ngày Mon Feb 08, 2010 8:47 pm; sửa lần 1.
tienhoanht93
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
tienhoanht93

Nam
Châm ngôn sống : Sợ cảm giác yêu thương..sợ trái tim biết nhớ..sợ hạnh phúc đến rồi..hạnh phúc lại ra đi...

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Anh Mãi Yêu Mình Em...   Anh Mãi Yêu Mình Em... Icon_minitimeSun Jan 24, 2010 12:22 pm

Bao giờ trái đất ngừng quay Trái tim ngừng đập Anh vẫn yêu em...
nhp_82
Thành viên mới
Thành viên mới
nhp_82

Tâm trạng : scared
Nam
Châm ngôn sống : hay yeu nhu chua yeu lan nao
Số lần được cám ơn : 4
Điểm : 52100

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 6/10
Hài hước:
Anh Mãi Yêu Mình Em... Left_bar_bleue7/10Anh Mãi Yêu Mình Em... Empty_bar_bleue  (7/10)
Nội tâm:
Anh Mãi Yêu Mình Em... Left_bar_bleue7/10Anh Mãi Yêu Mình Em... Empty_bar_bleue  (7/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: Anh Mãi Yêu Mình Em...   Anh Mãi Yêu Mình Em... Icon_minitimeWed Jan 27, 2010 3:57 pm

Mong rằng những lời này sẽ đến được với người cần nghe, kekeke
tienhoanht93
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
tienhoanht93

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Anh Mãi Yêu Mình Em...   Anh Mãi Yêu Mình Em... Icon_minitimeSat Mar 06, 2010 3:06 pm

[nhưng người đó chưa bao giờ biết đến mạng là gì cả?huhuquote="nhp_82"]Mong rằng những lời này sẽ đến được với người cần nghe, kekeke[/quote]
cuchuoidhhphy
Thành viên mới
Thành viên mới
cuchuoidhhphy

Tâm trạng : worried
Nam
Châm ngôn sống : Vì một ngày mai có em!!!
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 51681

Bài gửiTiêu đề: Re: Anh Mãi Yêu Mình Em...   Anh Mãi Yêu Mình Em... Icon_minitimeFri Mar 12, 2010 1:00 pm

Cau chuyen cua ban thj con co the nọ duoc cho co ay . hay co nen va noi cho co ay bjt dj truoc khj moi chuyen la wa muon mang. T da tung nhu ban nhung toi ko du ban ljnh de cung vao cai dem 30 tet, da ko gjam dj choi cung co ay va noi het cho co ay bjt tinh cam cua mjnh chj khj co ay ra di that su thi toi moi noi va khj do toi la ng thu 3 mac du t moi la ng den truoc trong cuoc tinh do . hjcc co nen nhe to chuc ban thanh cong hjjjj
tienhoanht93
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
tienhoanht93

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Anh Mãi Yêu Mình Em...   Anh Mãi Yêu Mình Em... Icon_minitimeFri Mar 12, 2010 7:41 pm

cảm ơn bạn rất nhiều nhưng chuyện của mình cũng qua từ đêm 30 tết rồi vì người đó đã không có tình cảm với mình dù là 1 chút cũng không có..
bé_lì_90
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
bé_lì_90

Tâm trạng : sad
Nữ
Châm ngôn sống : KẺ THỨC TỈNH, SỚM NHANH CHÂN BƯỚC KỊP. NGƯỜI SAY MÊ, ĐẮM ĐUỐI MÃI TRẦM LUÂN. BÁNH XE LĂN, CỨ TIẾN MÃI KO NGỪNG. MUÔN NGÀN KIẾP, BIẾT ĐỜI NÀO RA KHỎI...
Số lần được cám ơn : 89
Điểm : 56071

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: Em là bx của hai lúa ^_^
Hài hước:
Anh Mãi Yêu Mình Em... Left_bar_bleue90/100Anh Mãi Yêu Mình Em... Empty_bar_bleue  (90/100)
Nội tâm:
Anh Mãi Yêu Mình Em... Left_bar_bleue80/100Anh Mãi Yêu Mình Em... Empty_bar_bleue  (80/100)

Bài gửiTiêu đề: Re: Anh Mãi Yêu Mình Em...   Anh Mãi Yêu Mình Em... Icon_minitimeFri Mar 12, 2010 8:01 pm

Chời ơi...đúng là thật tội cho...những ng chung tình. huhuuuuuuuuuuu
tienhoanht93
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
tienhoanht93

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Anh Mãi Yêu Mình Em...   Anh Mãi Yêu Mình Em... Icon_minitimeTue Mar 16, 2010 3:56 pm

Chung tình với người ta nhưng người ta lại coi như không biết...huhu
kimdanh7
Thành viên mới
Thành viên mới

Nam
Châm ngôn sống : hạnh phúc ko phải nguyện cầu mà là dùng đôi tay mình đễ giành lấy
Số lần được cám ơn : 3
Điểm : 51852

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Anh Mãi Yêu Mình Em... Left_bar_bleue8/10Anh Mãi Yêu Mình Em... Empty_bar_bleue  (8/10)
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Anh Mãi Yêu Mình Em...   Anh Mãi Yêu Mình Em... Icon_minitimeTue Mar 16, 2010 5:07 pm

Lên trên mạng này viết những cái đó thì chĩ có thiên hạ mới đọc dc thôi, ng` đó đâu có thánh thần gì mà có khả năng biết dc trên đây có lời tỏ tình của bạn.
Nếu biết cuộc đời này chĩ yêu một ng` thì hãy tranh thủ đi tim` ng` đó bày tỏ đi. Cơ hôi không bao gio dễ dàng đến với ai, nên bạn hãy tự tạo ra nó, hãy tự tạo cơ hôi cho chính bản thân mình... Nêu như chĩ có việc tỏ tình cho ng` ban yêu hiểu lòng bạn mà còn làm ko dc thì bạn lấy gì để khẳng định rằng mình có khả năng che chỡ cho cô ấy sau này. Hãy chứng tỏ với cô ấy rằng: Anh sẽ là ng` mà khi em chọn thì sẽ mãi mãi ko bao giờ em hối hận.... cố lên, chứng tỏ mình là con trai đi
kesatnhan19932009
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
kesatnhan19932009

Tâm trạng : inspired
Nam
Châm ngôn sống : song de can su yen tinh va hanh phuc
Số lần được cám ơn : 6
Điểm : 51741

Bài gửiTiêu đề: Re: Anh Mãi Yêu Mình Em...   Anh Mãi Yêu Mình Em... Icon_minitimeTue Mar 16, 2010 7:48 pm

Chung tình đâu đổi được hạnh phúc phúc. hãy cố mà giữ cô ấy, đừng than trời trách đất làm gì cô ấy đây biết được bạn đang cần gì đâu? hãy tự mình nắm bắt.....!

Có những lúc bổng nhiên nghe tiếng gọi
Chợi ngoái đầu nhìn lại chẳng có chi
Cũng là lúc nỗi nhớ càng bi thảm
Dâng trào đến độ mãi không nguôi
Chỉ mong sao ngoài đầu nhìn thấy bóng
Hình ảnh em như đứng cạnh bên anh
những nỗi nhớ lại sinh ra ảo ảnh
Chợt tỉnh rồi thất vọng lại càng cao.!
cuchuoidhhphy
Thành viên mới
Thành viên mới
cuchuoidhhphy

Tâm trạng : worried
Nam
Châm ngôn sống : Vì một ngày mai có em!!!
Điểm : 51681

Bài gửiTiêu đề: Re: Anh Mãi Yêu Mình Em...   Anh Mãi Yêu Mình Em... Icon_minitimeTue Mar 16, 2010 8:33 pm

Ng cau yeu ko co chut tjnh cam voi cau that sao to ko tjn la nhu vay dau
ng do chac hok mun noi ra that trạ tjm mjnh thuj ah` chueyn tjnh cam that kho noi khj ma ng den ruj ko noi den khj ng ta co ng khac ruj noi ra chj lam hạ ben dau kho ma thuj. nhat la cau vj co ay noi ng do yeu cau thj chj lam cau them bun thuj. t da rat buon khj ng ay da noi voi to co hoi da wa dj chj do cau kho bjt lam du ma thuj. cuoc tjnh bun do lam to nho maj va chac chang bao gjo to wuen duoc ng con gaj do.
thuỷ_chung_v47
Thành viên mới
Thành viên mới
thuỷ_chung_v47

Tâm trạng : tired
Nam
Châm ngôn sống : Thuỷ chung mã mãi
Điểm : 52102

Bài gửiTiêu đề: Re: Anh Mãi Yêu Mình Em...   Anh Mãi Yêu Mình Em... Icon_minitimeSat Mar 20, 2010 2:39 pm

Mình giống bạn...giống lắm bạn àh.............[i]
Khách vi
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: Anh Mãi Yêu Mình Em...   Anh Mãi Yêu Mình Em... Icon_minitimeSat Mar 20, 2010 4:57 pm

dễ thương
maylangdu
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
maylangdu

Tâm trạng : fun
Nữ
Châm ngôn sống : Hãy cố mà quên để chúng ta là bạn!
Số lần được cám ơn : 70
Điểm : 58044

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình:
Hài hước:
Anh Mãi Yêu Mình Em... Left_bar_bleue8/10Anh Mãi Yêu Mình Em... Empty_bar_bleue  (8/10)
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Anh Mãi Yêu Mình Em...   Anh Mãi Yêu Mình Em... Icon_minitimeSat Mar 20, 2010 6:08 pm

Màu của tình yêu!
Kể từ đây, trong con mắt của bé chỉ thấp thoáng toàn sự giả dối, xảo ngôn, phỉnh lừa, ngụy biện. Bé luôn luôn kiềm chế cảm xúc của mình, muốn mình luôn phải chi phối kẻ khác.

Tôi không phải là thám tử Conan, tôi không phải kẻ rình mò cổ mộ và càng không phải kẻ ngồi lê đôi mách. Đúng hơn, tôi chỉ là bụi của nhân gian được từng cơn gió đưa đi khắp nẻo trần đời.

Bởi cũng chỉ là hạt bụi vô cùng nhỏ bé, tôi được chiêm nghiệm nhiều thứ. Xin kể ra đây cùng san sẻ với những kẻ bi ai một câu chuyện của hạt bụi này!

Tình yêu màu hồng

Trời trong xanh, chim chóc vui đùa líu lo, gió vẫn thổi mang những mùi hương lúa chín mộng bay khắp mọi nơi. Từng đàn cá nô đùa trong nước tung tăng. Bên dòng sông nước tuôn chảy đều đặn vang lên như những tiếng hội hè không dứt. Một khung cảnh bình yên khiến bất cứ ai cũng phải nao lòng.

Có một cô bé được sinh ra trong bầu không khí như thế đấy. Điều đặc biệt ở đây là tính tình của bé như tô điểm thêm trong khung cảnh thanh bình những luồng sinh khí mới bằng những sự tinh nghịch, ngây thơ một cách táo bạo. Trong gia đình hay xóm giềng coi bé như là một liều thuốc tinh thần.

Ngày qua ngày, bé cùng chúng bạn lớn lên với bao niềm vui và kỉ niệm …

Cho đến một ngày, một ngày mà bé vô tình chạm phải… hay nói đúng hơn là sự cuốn hút bởi một vẻ lịch thiệp, nhã nhặn cùng với những lời nói ngọt ngào. Bé biết yêu!

Hành trình đi tìm những chất liệu phải phù hợp với bức tranh của bé…

Tuổi mới bước vào đời với bao đam mê và khát vọng cùng với tình yêu chớm nở, bé quyết định vẽ một bức tranh với bao hoài bão.

Tranh của bé rất đẹp, bất cứ ai nhìn vào cũng thầm ganh tị, bức tranh của bé gần như là hoàn hảo…Nhưng cho đến một ngày… Trời không được xanh biếc như bình thường và mây đen bắt đầu kéo đến, từng cơn gió bão cứ thét lên từng hồi làm cho bé không tài nào hoàn thiện chi tiết cuối cùng của bức tranh.

Hôm sau, như chợt bước qua một cơn mê, bé không tài nào nhận ra được bức tranh của mình như ngày nào. Sự hụt hẫng dâng trào, nước mắt tràn khóe mi với bao vị đắng cay ngọt bùi trong một lúc không tài nào kể xiết. Bé quyết định đi tìm câu trả lời!

Cuộc đời lắm bi ai! Bé đã tìm được câu trả lời không như trong hình dung của bé.

Kể từ đây, trong con mắt của bé chỉ thấp thoáng toàn sự giả dối, xảo ngôn, phỉnh lừa, ngụy biện. Bé luôn luôn kiềm chế cảm xúc của mình, muốn mình luôn phải chi phối kẻ khác. Bé bắt đầu thích nghi cuộc sống mới nhưng cũng tạo trong bé những thói quen để thích nghi trong cuộc sống đó, những thói quen gần như bé có thể hoàn toàn điều khiển. Khó có con mồi nào có thể qua được sự lả lơi, ánh mắt đưa đẩy, sự thích nghi thông minh đến mức hoàn hảo của bé.

Mọi việc trong tầm kiểm soát, bé nhìn lại mình phải hoàn thiện bức tranh còn dang dõ bởi vì thời gian không cho phép và mọi người cũng đang sẵn sàng muốn chiêm ngưỡng tranh của bé.

Hành trình đi tìm chất liệu bắt đầu, những chất liệu phải phù hợp với bức tranh của bé. Thời gian cứ thế trôi, cho đến một hôm…

Tình yêu màu xanh

Cuộc sống quay cuồng, dòng đời đưa đẩy khiến tâm tư con người khó có thể cưỡng lai những ham muốn, tham vọng đời thường. Bé thì ngày càng già dặn hơn, chất liệu mà bé đi tìm vẫn chưa đúng với tranh của bé.

Bé bắt đầu san sẻ những ưu tư, kinh nghiệm với chúng bạn. Cho đến một hôm, gặp được một sự đồng cảm của màu xanh (màu của sự hy vọng và thoải mái tinh thần) khiến bé phải nao lòng. Bé quyết định xem đây là chất liệu cho bức tranh còn chưa hoàn hiện của mình.

Bé chỉ đợi giây phút hoàn thiện bức tranh mà thôi!

Chất liệu màu xanh cần có thời gian mới có thể sử dụng bởi tính ổn định phát triển của nó rất cao, đặc biệt là hoàn toàn rất phù hợp để hoàn thiện bức tranh như mọi người mong đợi, nhưng đó lại là điều làm bé lo lắng nhất. Nó có thể hủy diệt bức tranh của bé hoặc nó có thể bị bức tranh của bé hủy diệt. Bé lo lắng và buông xuôi vì sức lực của bé đã cạn… mặc cho sự đời! Bé chỉ đợi giây phút hoàn thiện bức tranh mà thôi.

…thời gian qua đi… tình yêu màu đỏ

Thời gian đến thì rất lâu… mà qua thì cũng rất nhanh. Nỗi buồn vây lấy sự cô đơn khiến cho con người ta dễ nao lòng. Tuổi còn trẻ, bé quyết định làm một chuyến phiêu lưu bởi bé nghĩ đây có lẽ là chuyến phiêu lưu cuối cùng. Trong hoàn cảnh đó như một định mệnh, bé gặp màu đỏ, màu của sự thu hút và chú ý. Hành trình màu đỏ dẫn bé đi rất ư là bình thường, thậm chí tầm thường trong suy nghĩ của bé. Cho đến một hôm… trong tiếng nhạc diu dàng, bầu không khí đơn giản nhưng rất thân mật, màu đỏ và bé bắt đầu có sự giao thoa về cảm xúc, những khát khao, ham muốn giản dị mà sau này đưa đến cái gọi là tình yêu! Màu đỏ đưa bé đi qua bao thăng trầm của cảm xúc một hỷ xả, vượt qua mọi toan tính bình thường.

Nhưng dù sao bé cũng ngàn lần cảm ơn chất liệu đỏ, cảm ơn anh, tình yêu của bé!

Cũng lúc này, bé phát hiện ra chất liệu để bé hoàn thiện bức tranh không đâu xa, một chất liệu đơn giản, dung dị mà bé có thể kiểm soát được. Bé muốn màu đỏ không bị phai và vẫn như màu đỏ ngày nào bằng cách cô lập màu đỏ bởi những bài toán mà bé đặt ra.

Nó khiến cho bức tranh của bé ổn định nhưng làm mất đi giá trị của bức tranh. Khó khăn kể từ đây, bé hy sinh chất liệu xanh thế vào chất liệu đỏ nhưng không thành. Nhưng dù sao bé cũng ngàn lần cảm ơn chất liệu đỏ, cảm ơn anh, tình yêu của bé!
tienhoanht93
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
tienhoanht93

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Anh Mãi Yêu Mình Em...   Anh Mãi Yêu Mình Em... Icon_minitimeWed Mar 24, 2010 6:53 pm

dung la chung tinh luon dau kho chu duoc cai gi dau! nhung van phai cho doi thui vi ai bao yeu nguoi ta qua sau dam den the..huhu
tienhoanht93
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
tienhoanht93

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Anh Mãi Yêu Mình Em...   Anh Mãi Yêu Mình Em... Icon_minitimeWed Mar 24, 2010 6:58 pm

Giong minh chi buon dau kho thui co dc cai j dau ma giong..nhung van phạ cuoi khj nhjn thay nguoi ta di tren duong thui ak`
tienhoanht93
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
tienhoanht93

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Anh Mãi Yêu Mình Em...   Anh Mãi Yêu Mình Em... Icon_minitimeSat May 01, 2010 1:44 pm

cố quên...

Được sửa bởi tienhoanht93 ngày Sat Jun 26, 2010 6:34 am; sửa lần 1.
popo
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
popo

Tâm trạng : cool
Nam
Châm ngôn sống : delete quá khứ..!!..save hiện tại..!!. start tương lai..!!>.<
Số lần được cám ơn : 6
Điểm : 51859

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Anh Mãi Yêu Mình Em... Left_bar_bleue5/5Anh Mãi Yêu Mình Em... Empty_bar_bleue  (5/5)
Nội tâm:
Anh Mãi Yêu Mình Em... Left_bar_bleue8/2Anh Mãi Yêu Mình Em... Empty_bar_bleue  (8/2)

Bài gửiTiêu đề: Re: Anh Mãi Yêu Mình Em...   Anh Mãi Yêu Mình Em... Icon_minitimeSat May 15, 2010 9:44 pm

thật tội cho bạn..nhưng bạn vẫn còn cơ hội để đc gặp cô ấy..!!..và vẫn còn cơ hội để yêu cô ấy..!!..kòn như t thì ko bao h có thể gặp lại ng tôi yêu đc nữa..!!..ko thể cho cô ấy bít rằng t yêu cô ấy..yêu cô ấy rất nhìu..!!..cô ấy cũng đã xa t 3năm rồi.. như cô ấy đi đến một nơi xa lắm..!!..một nơi mà t ko thể nào tìm đến đc..!!..bây h t chỉ bít cố gắng sống thật tốt như lời cuối cùng t đc nge cô ấy nói;' a fải sống thật tốt đó..dù ko có e bên cạnh nhưng a cũng fải luôn luôn mỉm cười..!!..vì nụ cười của a sẽ là nụ cười của e..!!'.

Hãy cứ cười khi đời còn yêu bạn..
Đừng vội vàng nhắm mắt bỏ ra đi..
Người đi rồi tôi ôm ngàn thương nhớ.!!..
Để bây giờ tôi cứ mãi ngẩn ngơ..!!
Wink POPO.. Exclamation
tienhoanht93
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
tienhoanht93

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Anh Mãi Yêu Mình Em...   Anh Mãi Yêu Mình Em... Icon_minitimeWed May 19, 2010 4:20 pm

co hoi ak! da noi the thj hay cho nguoi ta duoc thoai mai di,dung ep buoc lam chi..ep buoc se khong hanh phuc dau...ban con dau kho hon minh nhieu!hay co gang song va hoc tap nhe'
tien_angel_lucky
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
tien_angel_lucky

Nam
Châm ngôn sống : tat' ca chi la` nguy bien!
Điểm : 51537

Bài gửiTiêu đề: Re: Anh Mãi Yêu Mình Em...   Anh Mãi Yêu Mình Em... Icon_minitimeFri May 28, 2010 9:35 am

Cha co' nhe!!! thế thì mệt lắm!
nhockutebaby
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
nhockutebaby

Tâm trạng : chatty
Nam
Châm ngôn sống : nothing forever
Điểm : 54227

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Anh Mãi Yêu Mình Em...   Anh Mãi Yêu Mình Em... Icon_minitimeTue Jun 08, 2010 1:45 pm

trong tình yêu luôn có sự lựa chọn và chờ đợi. đến 1 lúc nào đó bạn sẽ phải thoát ra tình yêu đã làm cho bạn buồn như vậy, đến 1lúc nào đó sẽ có 1thiên thần đến bên bạn và làm cho bạn hạnh phúc thật nhiều cố lên bạn nhé
tienhoanht93
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
tienhoanht93

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Anh Mãi Yêu Mình Em...   Anh Mãi Yêu Mình Em... Icon_minitimeWed Jun 09, 2010 7:38 am

ừ cảm ơn bạn nhé!mình cũng tìm được thiên thần rồi.hihi...lên cũng chẳng mong đợi gì thêm ở người kia nữa....
nhockutebaby
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
nhockutebaby

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Anh Mãi Yêu Mình Em...   Anh Mãi Yêu Mình Em... Icon_minitimeWed Jun 09, 2010 3:27 pm

vote cho em 1cái.....
tự tin lên em ah hãy làm j cần làm đừng để sau này hối tiếc
để 1ngày như ai đó rồi để n ta ở trog tay n khác em nhé hãy mạnh mẽ và nghị lực lên em sẽ thành công...
tienhoanht93
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
tienhoanht93

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Anh Mãi Yêu Mình Em...   Anh Mãi Yêu Mình Em... Icon_minitimeThu Jun 10, 2010 2:03 pm

em cảm ơn anh rất nhiều..con trai phải mạng mẽ lên nhỉ?đúng không anh
em sẽ sống tốt và sẽ cố gắng học cho giỏi để....con trai lấy sự nghiệp làm đầu tình yêu chỉ là phụ thôi!!!
nhockutebaby
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
nhockutebaby

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Anh Mãi Yêu Mình Em...   Anh Mãi Yêu Mình Em... Icon_minitimeThu Jun 10, 2010 10:07 pm

tình yêu là bát bún riêu bao nhiêu sợi bún bấy nhiêu sợi tình....
nếu yêu n ta rồi thì khó quên lắm em ah... hihi
dẫu sao thì hãy cứ học thật tốt sau này yêu vẫn chưa mụn em ah...
như ah đây ế rùi cũng thấy tụi hjhj
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Anh Mãi Yêu Mình Em...   Anh Mãi Yêu Mình Em... Icon_minitime

Anh Mãi Yêu Mình Em...
Trang 1 trong tổng số 2 trangChuyển đến trang : 1, 2  Next
 Similar topics
-
» moi nguoi oi hay giup minh va ung ho minh voi.hi vong duoc lam wen voi cac ban.dung
» Mình phải làm sao để có thể quay lại khi mình nói chia tay trước
» Có Ai Chỉ Mình Cách Tặng Quà Cho Người Bạn Của Mình Đã Quen 1 năm Rồi?
» Mình chia tay anh nhé! Bởi mình không thể gặp nhau
» Chọn người yêu mình hay mình yêu?