Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Đêm ... Phan Thiết ... !!!!

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
Ѧ-¦ím
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
Ѧ-¦ím

Tâm trạng : sad
Nam
Châm ngôn sống : xa hay gần ... dù em và anh có ở bât cứ nơi nào ... anh tin ... trái tim mình sẽ mãi thổn thức .....
Số lần được cám ơn : 1
Điểm : 50605

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 0/0
Hài hước:
Đêm ... Phan Thiết ... !!!! Left_bar_bleue0/0Đêm ... Phan Thiết ... !!!! Empty_bar_bleue  (0/0)
Nội tâm:
Đêm ... Phan Thiết ... !!!! Left_bar_bleue0/0Đêm ... Phan Thiết ... !!!! Empty_bar_bleue  (0/0)

Đêm ... Phan Thiết ... !!!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Đêm ... Phan Thiết ... !!!!   Đêm ... Phan Thiết ... !!!! Icon_minitimeThu Jul 01, 2010 2:02 pm

ngày ... tháng .... năm. ...

pt ... đêm ...

Ngoài trời mưa .... kéo dài thật ... nhưng chắc vẫn chưa bằng nỗi nhớ củanó về em ... cứ miên man rơi theo những giọt mưa ....

pt .... đêm ....

Vô ý .... để nước mắt rơi ... đả bảo là không được để nước mắt rơi rồi .... vậy mà vẫn rơi ... 1 giọt ... thôi kệ lỡ rồi .... nghĩ thế ... vậy là òa lên khóc. ....

pt .... đêm ....

Giật mình khi nhìn lại xung quanh .... trống vắng quá. .. chỉ có một mình nó ... lại nghe tiếng mưa... cứ kéo dài mãi .... dường như nó không dứt được thì phải ....

Pt .... đêm ....

Gió ... ở đâu thổi vào ... co mình lại ... để tìm chút hơi ấm .... của chính bản thân mình ... nhưng vẫn thấy lạnh ... có lẽ mưa pt lạnh hơn đà nẵng ...

pt .... đêm ....

lại suy nghĩ về người ta ... đả bảo phải quên ... vậy mà cứ cố gắng nhớ .... biết rõ là người ta đang hạnh phúc ... thì phải vui phải cười ... vậy mà ... lại khóc... phải chăng nó ích kỉ quá em nhỉ ....

pt ... đêm ....

lần thứ 2 khóc .... nhưng lần này cố gắng không để nước mắt chảy ... vì sợ đánh thức thằng nhóc... nhưng khóe mắt lại ươn ướt ....lại nhớ đến ngừ ta .... nhớ lại câu nói của thằng bạn thân ... thấy mình có lỗi quá .... với bản thân và với bạn mình ... bế tắt ....

pt ... đêm ....

Rõ ràng là yêu người ta .... nhưng lại không dám nhận .... đến khi người ta yêu người khác... thì lại nói này nói nọ ... ai mà tin ... ngu thì ráng mà chịu ... nghĩ vậy ... lại gục đầu khóc ....

pt ... đêm ...

Đả có lúc ... ngỡ rằng mình sẽ chẳng dám iu thêm ai 1 lần nữa vậy mà .....người ta xuất hiện ... cứ ngỡ mình sẽ mãi đơn độc bước lặng lẽ trên cuộc đời này ... nhưng người ta đến ... người ta cho mình cái cảm giác mà mình đả mất từ rất lâu ... vậy mà mình lại từ chối tình cảm của người ta .... rõ ngu ... ngĩ vậy rồi lại khóc .....

pt ... đêm ....

Mưa .... vẫn chưa dứt ... vẫn còn nặng hạt .... lạnh quá .... ngĩ vậy mà ko biết mình chạy ra ngoài sân từ lúc nào ... cứ đứng đó cho những hạt mưa rơi vào mình ... có lẽ là nó trách bản thân nó quá ...nhưng trên hết nó muốn che đi những giọt nước mắt đang lăn trên má nó ....

pt ... đêm ....

thiếp đi lúc nào không hay ... ướt chèm nhem ... để thằng nhóc 8 tuổi nấu mì tôm cho ăn ... chắc người ta mà biết thì quê lắm ..............

PT ... đất lạ ... người lạ .... mọi thứ đều lạ .... nhưng ở đây tự nhiên nó tìm được cái gì đó mà ... nó nghĩ nó mất từ lâu .... nó có những người bạn mới .... làm nó cười ... làm nó vui ... và quan trọng ở đây có người làm tim nó đập mạnh lần nữa .... nó yêu em lắm ....

http://nhimblog.tk
SyLar
Thành viên mới
Thành viên mới
SyLar

Tâm trạng : cool
Nam
Châm ngôn sống : Trao cho ai đó cả con tim mình không bao giờ là một sự đảm bảo rằng họ cũng yêu bạn, đừng chờ đợi điều ngược lại. Hãy để tình yêu lớn dần trong tim họ, nhưng nếu điều đó không xảy ra thì hãy hài lòng vì ít ra nó cũng đã lớn lên trong bạn.
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 50761

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Đêm ... Phan Thiết ... !!!!   Đêm ... Phan Thiết ... !!!! Icon_minitimeSun Jul 25, 2010 10:42 pm

Mình cũng là dân phan thiết nà, bạn ở đâu in PT zậy?
Ѧ-¦ím
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
Ѧ-¦ím

Tâm trạng : sad
Nam
Châm ngôn sống : xa hay gần ... dù em và anh có ở bât cứ nơi nào ... anh tin ... trái tim mình sẽ mãi thổn thức .....
Số lần được cám ơn : 1
Điểm : 50605

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 0/0
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Đêm ... Phan Thiết ... !!!!   Đêm ... Phan Thiết ... !!!! Icon_minitimeTue Jul 27, 2010 5:02 pm

vậy hả mình ở ngã 7 ^^
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Đêm ... Phan Thiết ... !!!!   Đêm ... Phan Thiết ... !!!! Icon_minitime

Đêm ... Phan Thiết ... !!!!
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Dòng Thơ Bảy Chữ Tám Câu - Nguyễn Thành Sáng
» gửi anh, người em đã từng yêu tha thiết!!!! << cảm động lắm đó
» Cho nhau khoảng lặng cần thiết khi yêu
» Vụ 'hôi bia': Tài xế không phải bồi thường thiệt hại số bia bị cướp.
» Mẹo tiết kiệm điện khi sử dụng các thiết bị gia đình