Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Anh đang nghĩ gì?

Go down 
4 posters
Tác giảThông điệp
ngocnghech141984
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
ngocnghech141984

Tâm trạng : brooding
Nữ
Châm ngôn sống : Cám ơn đời mỗi sớm mai thức dậy.Cho tôi được ngày nữa để yêu thương!...
Số lần được cám ơn : 1
Điểm : 51967

Anh đang nghĩ gì? Empty
Bài gửiTiêu đề: Anh đang nghĩ gì?   Anh đang nghĩ gì? Icon_minitimeFri Jul 23, 2010 11:06 pm

"Để anh đưa em về nhé?" anh đã hỏi em như vậy mà ko hề để ý đến cảm giác của em, anh đang say hay đó là điều mà anh muốn? ánh mắt anh nhìn em như thể tiếc nuối 1 điều gì- phải ko anh?bạn em nói đúng : khi ng ta say ng ta thường nói thật, phải chăng anh cũng đang như thế, nên anh ko cần biết ng khác đang nghĩ gì về anh, anh tỏ ra lo lắng chứ ko chốn tránh như mọi khi, em ko hiểu nổi, thật sự ko hiểu nổi anh đang nghĩ gì nữa, anh làm em rối bời, mọi suy nghĩ trong em đảo lộn, em hoang mang, buồn vui lẫn lộn.Nếu như em đồng ý để anh đưa em về chúng ta sẽ ra sao? chúng ta sẽ trở thành những kẻ xấu xa nhất trên thế gian này anh biết ko?Em đã cố dấu cảm xúc trong lòng em khi đối diện trước anh, cố tỏ ra như không có gì để tất cả được thoải mái, vậy mà anh lại làm thay đổi tất cả...có lẽ nào anh ko muốn em quên anh?Phải! nhưng đã bao giờ em quên anh đâu, những gì liên quan đến anh luôn làm em phải suy nghĩ rất nhiều, em biết làm như vậy là sẽ có lỗi với ngươì bên cạnh em lúc này, nhưng em làm sao ngăn được con tim mình.Vòng tay của anh vẫn ấm áp như ngày nào-dẫu chỉ là cái ôm vụng chộm mà em vẫn thấy bàn tay anh run run...Đau thật đấy!em cứ như 1 con ngốc vậy, em ko biết nên làm thế nào? anh đang thương hại em , hay đây mới là cảm xúc thật mà bao năm qua anh vẫn muốn che dấu?khi em thuộc về ng khác thì anh lại tỏ ra như tiếc nuối?tại sao anh cứ muốn làm em đau đớn như thế?thật ra thì anh đang nghĩ gì, hãy nói đi anh?em muốn biết lúc này anh đang nghĩ gì?nếu anh hp biết đâu đấy em sẽ quên được anh...
thiên hạ đệ nhất công tử
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
thiên hạ đệ nhất công tử

Tâm trạng : cool
Nam
Châm ngôn sống : sự sống nảy sinh từ trong cái chết,hạnh phúc hiện hình từ những hi sinh gian khổ, trên đời này không có con đường cùng,chỉ có những ranh giới,điều cốt yếu là phải biết vượt qua những ranh giới ấy...
Số lần được cám ơn : 77
Điểm : 54099

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 0.0000001/100
Hài hước:
Anh đang nghĩ gì? Left_bar_bleue10/1Anh đang nghĩ gì? Empty_bar_bleue  (10/1)
Nội tâm:
Anh đang nghĩ gì? Left_bar_bleue10000/1Anh đang nghĩ gì? Empty_bar_bleue  (10000/1)

Anh đang nghĩ gì? Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Anh đang nghĩ gì?   Anh đang nghĩ gì? Icon_minitimeSun Jul 25, 2010 3:28 pm

Bạn đừng bao giờ tự hỏi anh ý đang nghĩ gì bạn à....mà bạn hãy tự hỏi cảm giác và cảm xúc của anh ý khi đi bên cạnh anh ý ra sao bạn nhé....có thể đấy là cảm xúc thật đó bạn à...những gì đã qua, những gì đã mất khiến người ta thấy thật sự hối tiếc, hãy lưu giữ những giây phút đó nhé bạn.
kevil1988
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
kevil1988

Tâm trạng : lurking
Nam
Châm ngôn sống : sống thực lòng...và không hối hận về việc mình đã làm...
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 50495

Anh đang nghĩ gì? Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Anh đang nghĩ gì?   Anh đang nghĩ gì? Icon_minitimeMon Jul 26, 2010 8:46 am

Nếu bạn hỏi anh ấy có cảm súc gì khi ở bên bạn thì bạn cũng lên chuẩn bị sẵn tinh thần để đối mặt với nó nữa. Nếu anh ấy thật sự quan tâm lo lắng cho bạn thì bạn phải làm sao ??? Bạn phải làm gì với người yêu hiện tại của mình??? Quyết định thế nào đi chăng nữa thì cũng sẽ có 2 người đau khổ. 1 người chính là bản thân bạn còn người kia là 1 trong 2 chàng trai đó.... Chúc bạn có 1 lựa chọn đúng đắn.
ngocnghech141984
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
ngocnghech141984

Nữ
Châm ngôn sống : Cám ơn đời mỗi sớm mai thức dậy.Cho tôi được ngày nữa để yêu thương!...

Anh đang nghĩ gì? Empty
Bài gửiTiêu đề: Anh đang nghĩ gì?   Anh đang nghĩ gì? Icon_minitimeWed Jul 28, 2010 2:38 pm

Bạn nói đúng, tôi cũng hy vọng những cảm giác đó là thật.Bao nhiêu năm trôi qua nhưng lúc nào tôi cũng muốn anh ấy sẽ ko quên tôi!Giây phút ấy có thể ko có lần thứ 2, nên tôi sẽ giữ nó cho riêng mình.người mình đã yêu thương thì thật khó quên phải ko?Nhưng tôi còn sợ 1 điều, nếu như anh ấy thật sự còn quan tâm tới tôi thì tôi phải làm gì đây?tôi ko thể quay đầu lại , biết làm như vậy lòng tôi sẽ đau nhiều lắm, nhưng tôi thật sự ko muốn bất cứ ai phải buồn vì tôi..Đã có lúc tôi thấy ghét và giận anh ấy thật nhiều, anh ấy đã khiến tôi rơi vào cái vòng luẩn quẩn này mà ko có lối ra, có những lúc tình cờ gặp nhau cùng những ng bạn, anh ấy cũng ko còn đủ tự tin để nhìn tôi nữa, càng như vậy tôi càng thấy buồn nhiều hơn.tôi đã rất muốn dựa vào vai anh ấy , rất muốn khóc, nhưng lại ko thể được...muộn rồi- 1 sai lầm lớn nhất mà tôi ko thể nào ko nuối tiếc.
thaonguyen19087
Thành viên mới
Thành viên mới
thaonguyen19087

Tâm trạng : shock
Nam
Châm ngôn sống : hãy cữ bước
Số lần được cám ơn : 3
Điểm : 49923

Anh đang nghĩ gì? Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Anh đang nghĩ gì?   Anh đang nghĩ gì? Icon_minitimeFri Jul 30, 2010 9:44 am

hãy mạnh mẻ lên bạn ơi! hãy nói nhưng j trong lòng mình cho anh ấy biết! để sau này bạn ko còn tiếc nuối vì mình đã ko dám nói ra. biết đâu đấy anh ấy đang hướng trái tim về bạn. hãy làm theo trái tim mình mách bảo
ngocnghech141984
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
ngocnghech141984

Nữ

Anh đang nghĩ gì? Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Anh đang nghĩ gì?   Anh đang nghĩ gì? Icon_minitimeFri Jul 30, 2010 11:00 am

..Không.!Tôi biết anh ấy hiểu tình cảm của tôi, chỉ có điều tất cả đã quá muộn rồi,nếu anh ấy thật sự nghĩ đến tôi thì mọi chuyện sẽ trở nên khó khăn, tôi là ng đã có gđình, nhưng ng mà tôi yêu lại là anh ấy, vẫn biết làm như vậy là ko phải nhưng tôi cũng có trái tim, cũng biết yêu thương, tôi ko chiến thắng nổi bản thân để có thể thôi ko nghĩ về anh ấy.chuyện của tôi cũng ko phải" giây phút ngoài chồng,ngoài vợ" , tôi và anh ấy đã từng có tgian bên nhau thật hphúc, anh ấy cho tôi biết tnào là yêu 1 người.Phải! nó ko đơn giản như mọi người vẫn nghĩ, " chuyện tình" giữa tôi và anh ấy thật nhiều" sóng gió" vì vậy mà đã 5 năm rồi tôi ko thể quên anh ấy.Khi anh ấy xa tôi, tôi vẫn nghĩ anh ấy đã ko còn dành tcảm cho tôi nữa, anh ấy đã thật sự quên tôi mất rồi, nhưng khi anh ấy nhìn tôi-tôi lại thấy nhói đau trong lòng.Tẩt cả những jì tôi cảm nhận được từ anh ấy và tôi biết anh ấy chưa quên tôi.nhưng dù trái tim anh ấy có hướng về tôi thật thì chỉ làm cho tôi và anh ấy đau khổ hơn mà thôi.Gía như anh ấy đừng biểu hiện cảm xúc đó, đừng để tôi phải hối tiếc, tôi sẽ cố chôn chặt những ký ức về anh ấy và chỉ giữ cho riêng mình thôi.Nhưng thật buồn-một cuộc tình cay đắng thêm lần nữa lại dành cho tôi...!
thaonguyen19087
Thành viên mới
Thành viên mới
thaonguyen19087

Tâm trạng : shock
Nam
Châm ngôn sống : hãy cữ bước
Số lần được cám ơn : 3
Điểm : 49923

Anh đang nghĩ gì? Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Anh đang nghĩ gì?   Anh đang nghĩ gì? Icon_minitimeFri Jul 30, 2010 1:47 pm

"tôi là ng đã có gđình" bạn có muốn giữ lấy cái mà bạn gọi là gđình ko nếu vậy bạn nên suy nghi cho kĩ và dùng lại trước khi quá muộn. là khi bạn mất ja định và người ấy ko yêu bạn
ngocnghech141984
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
ngocnghech141984

Nữ

Anh đang nghĩ gì? Empty
Bài gửiTiêu đề: Anh đang nghĩ gì?   Anh đang nghĩ gì? Icon_minitimeSat Jul 31, 2010 11:15 am

..Bạn ạ! chính vì tôi đã có gia đình mới là điều đáng nói, nếu bạn cũng ở hoàn cảnh như tôi bạn sẽ cảm nhận đau khổ như thế nào? khi yêu 1 người mà phải sống bên 1 người khác.Tôi ko đi quá giới hạn cho phép mặc dù tôi yêu anh ấy nhiều bạn ạ.đó chỉ là cảm xúc và tâm trạng của tôi mà thôi,chính vì tôi ko thể làm gì được nên tôi thấy nặng nề, vì sao mà tôi nói" khi tôi bên người khác mà anh ấy thật sự nuối tiếc "điều đó liệu có đau lòng ko?tôi đang sống với hiện tại và tôi biết tôi đang làm gì, tôi đã ghìn nén tất cả để sống có trách nhiệm với những gì tôi đang có, tôi chỉ buồn vì khi tôi muốn chôn vùi đi tất cả thì anh ấy xuất hiện, nếu bạn nói anh ấy ko yêu tôi.UH.nhỉ? nếu vậy có khi sẽ tốt hơn, lúc đó tôi sẽ ko phải đau khổ nthế này.Bất cứ điều gì xảy ra nếu chia sẻ được sẽ thấy nhẹ nhàng hơn.Tôi cũng mong cho ng tôi yêu hphúc, như vậy tôi cũng sẽ yên lòng bạn ạ!
Sponsored content

Anh đang nghĩ gì? Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Anh đang nghĩ gì?   Anh đang nghĩ gì? Icon_minitime

Anh đang nghĩ gì?
Trang 1 trong tổng số 1 trang