Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

THÀNH VIÊN CÓ BAO NHIÊU TÊN CHUY CẬP NHỈ?

Go down 
nh0xc0n_kut3
huecuatoi
__Kay_
CHUNG_VIET_8X4
8 posters
Tác giảThông điệp
CHUNG_VIET_8X4
Thành viên rất chi là chăm ngoan
CHUNG_VIET_8X4

Tâm trạng : happy
Nam
Châm ngôn sống : phai biet chap nhan su that
Số lần được cám ơn : 51
Điểm : 56078

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
THÀNH VIÊN CÓ BAO NHIÊU TÊN CHUY CẬP NHỈ? Left_bar_bleue70/100THÀNH VIÊN CÓ BAO NHIÊU TÊN CHUY CẬP NHỈ? Empty_bar_bleue  (70/100)
Nội tâm:
THÀNH VIÊN CÓ BAO NHIÊU TÊN CHUY CẬP NHỈ? Left_bar_bleue991/1000THÀNH VIÊN CÓ BAO NHIÊU TÊN CHUY CẬP NHỈ? Empty_bar_bleue  (991/1000)

THÀNH VIÊN CÓ BAO NHIÊU TÊN CHUY CẬP NHỈ? Empty
Bài gửiTiêu đề: THÀNH VIÊN CÓ BAO NHIÊU TÊN CHUY CẬP NHỈ?   THÀNH VIÊN CÓ BAO NHIÊU TÊN CHUY CẬP NHỈ? Icon_minitimeSun Nov 08, 2009 1:34 pm

CÁC THÀNH VIÊN CHÚ Ý?AD CŨNG CHÚ Ý CHO VIỆC CÁC THÀNH VIÊN KHÔNG ĐC ĐỔI TÊN TRUY CẬP NHIỀU LẦN VÀ CHỈ ĐC ĐĂG KÝ MỘT TÊN DUY NHẤT TRÊN DIỄN ĐÀN ?
CHUNG_VIET_8X4:THẤY CÁC BẠN THAY ĐỔI TÊN LIÊN TỤC
VÀ CHẮC CHẮN RẰNG MỖI THÀNH VIÊN FẢI CÓ TỚI MẤY TÊN TRUY CẬP THÌ PHẢI
TÔI ĐỀ NGHỊ CÁC THÀNH VIÊN CHỈ NÊN SỦ DỤNG MỘT TÊN DUY NHÂT TRONG DIÊN ĐÀN?
_______cảm ơn________________
http://vnthutinh.com.vn
__Kay_
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
__Kay_

Tâm trạng : sleep
Nam
Châm ngôn sống : chờ đợi với tôi là hạnh phúc
Số lần được cám ơn : 27
Điểm : 56096

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 8/10
Hài hước:
THÀNH VIÊN CÓ BAO NHIÊU TÊN CHUY CẬP NHỈ? Left_bar_bleue4/0THÀNH VIÊN CÓ BAO NHIÊU TÊN CHUY CẬP NHỈ? Empty_bar_bleue  (4/0)
Nội tâm:
THÀNH VIÊN CÓ BAO NHIÊU TÊN CHUY CẬP NHỈ? Left_bar_bleue7/0THÀNH VIÊN CÓ BAO NHIÊU TÊN CHUY CẬP NHỈ? Empty_bar_bleue  (7/0)

Bài gửiTiêu đề: Re: THÀNH VIÊN CÓ BAO NHIÊU TÊN CHUY CẬP NHỈ?   THÀNH VIÊN CÓ BAO NHIÊU TÊN CHUY CẬP NHỈ? Icon_minitimeSun Nov 08, 2009 3:59 pm

cái này BQT xin lổi mọi người vì wan li ko dc chặt nhung tù ban đầu BQt đã thông báo là sẽ ko thay đôi add.nhưng trong thời gian vừa wa co một số thành viên với lí do chính đáng nên admin đã xem xét và chấp nhận thay dổi add cho những thành viên đó.
và nhân tiên BQT sẽ thông báo lại lần cuối mọi thành viên từ bây giờ sẽ ko dc thay đổi add nưa và phải sử dụng add mà ban đầu tham gia diển đàn đã tạo ra.
http://vn.myblog.yahoo.com/buon-1
huecuatoi
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
huecuatoi

Tâm trạng : worried
Nữ
Châm ngôn sống : Cuộc sống là không chờ đợi
Số lần được cám ơn : 10
Điểm : 56119

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 6/10
Hài hước:
THÀNH VIÊN CÓ BAO NHIÊU TÊN CHUY CẬP NHỈ? Left_bar_bleue6/10THÀNH VIÊN CÓ BAO NHIÊU TÊN CHUY CẬP NHỈ? Empty_bar_bleue  (6/10)
Nội tâm:
THÀNH VIÊN CÓ BAO NHIÊU TÊN CHUY CẬP NHỈ? Left_bar_bleue8/10THÀNH VIÊN CÓ BAO NHIÊU TÊN CHUY CẬP NHỈ? Empty_bar_bleue  (8/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: THÀNH VIÊN CÓ BAO NHIÊU TÊN CHUY CẬP NHỈ?   THÀNH VIÊN CÓ BAO NHIÊU TÊN CHUY CẬP NHỈ? Icon_minitimeTue Nov 10, 2009 3:04 pm

Xin thông báo với BQT có một trường hợp rất khả nghi được coi như là đã dùng đến 3 nick để đăng nhập vào diễn đàn. Đối với trường hợp này thì sao hả BQT?
nh0xc0n_kut3
Điều hành viên
Điều hành viên

Tâm trạng : sad
Nam
Châm ngôn sống : du cho sông cạn đá mòn,nếu vẫn còn sống anh còn yêu em
Số lần được cám ơn : 7
Điểm : 54307

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
THÀNH VIÊN CÓ BAO NHIÊU TÊN CHUY CẬP NHỈ? Left_bar_bleue8/10THÀNH VIÊN CÓ BAO NHIÊU TÊN CHUY CẬP NHỈ? Empty_bar_bleue  (8/10)
Nội tâm:
THÀNH VIÊN CÓ BAO NHIÊU TÊN CHUY CẬP NHỈ? Left_bar_bleue7/10THÀNH VIÊN CÓ BAO NHIÊU TÊN CHUY CẬP NHỈ? Empty_bar_bleue  (7/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: THÀNH VIÊN CÓ BAO NHIÊU TÊN CHUY CẬP NHỈ?   THÀNH VIÊN CÓ BAO NHIÊU TÊN CHUY CẬP NHỈ? Icon_minitimeTue Nov 10, 2009 3:23 pm

Hix em thấy mọi người đổi tên liên tục chả biết ai mà lần luôn.Hix mong mọi người chỉ được dùng 1 tên truy cập.có lẽ vấn đề này BQT phải thông báo rõ ràng hơn =.=!
__Kay_
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
__Kay_

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
THÀNH VIÊN CÓ BAO NHIÊU TÊN CHUY CẬP NHỈ? Left_bar_bleue4/0THÀNH VIÊN CÓ BAO NHIÊU TÊN CHUY CẬP NHỈ? Empty_bar_bleue  (4/0)
Nội tâm:
THÀNH VIÊN CÓ BAO NHIÊU TÊN CHUY CẬP NHỈ? Left_bar_bleue7/0THÀNH VIÊN CÓ BAO NHIÊU TÊN CHUY CẬP NHỈ? Empty_bar_bleue  (7/0)

Bài gửiTiêu đề: Re: THÀNH VIÊN CÓ BAO NHIÊU TÊN CHUY CẬP NHỈ?   THÀNH VIÊN CÓ BAO NHIÊU TÊN CHUY CẬP NHỈ? Icon_minitimeTue Nov 10, 2009 7:22 pm

về việc quản lí ko cho mọi người sử dụng nhiều add rất khó.những diển đàn lớn cũng gạp vấn đề này cho dù áp dụng biên pháp 1 địa chỉ mail chỉ được đăng kí 1 add thì cũng gặp khó khăn rồi vì 1 người cũng có thể có nhiều mail nên đăng kí nhiều add trong diển đàn là rất dể.về việc này BQT cũng chua có phương pháp hạn chế.nhưng nếu nhìn nhận cách khac sẽ thấy khả quan hơn.1 người dù có nhiều add trong diển đàn thì cũng ko sao nhưng chỉ cần trong số các add đó có 1 cái mang tính chất xấu ảnh hưỡng dến diển đàn bị phát hiện sẽ banne ngay lập tức.1 người có nhiều add nhưng ko anh hưỡng đến diển đàn thì cũng có thể chấp nhận.vì vậy mong các mod trong BQT cần chú ý đến diển đàn nhiêu hơn trc hết là box mình quản lí để phát hiên nhũng trường hợp ảnh hưởng đến diển đàn như vậy diển đàn sẽ dc quản lí chặc chẻ hơn
CHUNG_VIET_8X4
CHUNG_VIET_8X4

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
THÀNH VIÊN CÓ BAO NHIÊU TÊN CHUY CẬP NHỈ? Left_bar_bleue70/100THÀNH VIÊN CÓ BAO NHIÊU TÊN CHUY CẬP NHỈ? Empty_bar_bleue  (70/100)
Nội tâm:
THÀNH VIÊN CÓ BAO NHIÊU TÊN CHUY CẬP NHỈ? Left_bar_bleue991/1000THÀNH VIÊN CÓ BAO NHIÊU TÊN CHUY CẬP NHỈ? Empty_bar_bleue  (991/1000)

Bài gửiTiêu đề: Re: THÀNH VIÊN CÓ BAO NHIÊU TÊN CHUY CẬP NHỈ?   THÀNH VIÊN CÓ BAO NHIÊU TÊN CHUY CẬP NHỈ? Icon_minitimeTue Nov 10, 2009 8:45 pm

thế _kay_co bao nhiêu tên truy nhập?vậy?
__Kay_
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
__Kay_

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: THÀNH VIÊN CÓ BAO NHIÊU TÊN CHUY CẬP NHỈ?   THÀNH VIÊN CÓ BAO NHIÊU TÊN CHUY CẬP NHỈ? Icon_minitimeTue Nov 10, 2009 9:06 pm

em thì chỉ có 1 add này thôi.
CHUNG_VIET_8X4
CHUNG_VIET_8X4

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: THÀNH VIÊN CÓ BAO NHIÊU TÊN CHUY CẬP NHỈ?   THÀNH VIÊN CÓ BAO NHIÊU TÊN CHUY CẬP NHỈ? Icon_minitimeThu Sep 23, 2010 9:21 am

lại lặp lại chuyện này rồi các bạn à?
nhắc nhở "lethilinhk"hoang tu thanh rom" THÀNH VIÊN CÓ BAO NHIÊU TÊN CHUY CẬP NHỈ? Suspect
hoàng tử thành rome
Quản trị viên
Quản trị viên
hoàng tử thành rome

Nam
Châm ngôn sống : tien
Số lần được cám ơn : 53
Điểm : 53030

Bài gửiTiêu đề: Re: THÀNH VIÊN CÓ BAO NHIÊU TÊN CHUY CẬP NHỈ?   THÀNH VIÊN CÓ BAO NHIÊU TÊN CHUY CẬP NHỈ? Icon_minitimeThu Sep 23, 2010 9:57 am

hì , các bạn xóa nick lethilinh29kb không lí do , .......... mình dùng nick này , nói mình dùng 1 luc 2 add là đúng hay sai ? , và trong cả 2 nick mình viết bài , mình có bài viết nào vi phạm không , oải thế ....., nếu mình muốn giấu thành viên và đăng nhập nhiều nick thì việc gì phải sử dụng lại chữ ký của nick kia , sử dụng lại avata của nick kia , còn chuyện sử dụng nhiều nick hay không mà ai đó nói thì chính ai đó nên xem lại xem đã làm tốt chưa đã
với lại nói như kay rất đúng , 1 ng dùng nhiều nick thì sao chứ , miễn là không vi phạm nội quy diễn đàn là dc rồi ,
CHUNG_VIET_8X4
CHUNG_VIET_8X4

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: THÀNH VIÊN CÓ BAO NHIÊU TÊN CHUY CẬP NHỈ?   THÀNH VIÊN CÓ BAO NHIÊU TÊN CHUY CẬP NHỈ? Icon_minitimeThu Sep 23, 2010 10:43 am

lần thứ 2 đề nghị linhk gương mẫu?
hoàng tử thành rome
Quản trị viên
Quản trị viên
hoàng tử thành rome

Nam
Châm ngôn sống : tien
Số lần được cám ơn : 53
Điểm : 53030

Bài gửiTiêu đề: Re: THÀNH VIÊN CÓ BAO NHIÊU TÊN CHUY CẬP NHỈ?   THÀNH VIÊN CÓ BAO NHIÊU TÊN CHUY CẬP NHỈ? Icon_minitimeThu Sep 23, 2010 4:49 pm

ý chungviet là tớ không dc dùng nick này chứ gì , có lí do gì chính đáng không , chungviet có thể khôi phục lại nick lethilinh29kb cho tớ không ?nói thật tự nhiên thấy cấi nick kia bị xóa ... tớ tiếc vô ngần . số bài viết trong nick ấy của tớ nhiều gấp 7 lần số bài viết của chungviệt trong mấy năm qua đấy , nếu là chungviet thì bạn có muốn phăng luôn cái nick ấy để dùng nick khác không
còn nữa .... nói tớ gương mẫu ..... tớ chả là gì để mà gương mẫu hết , ban quản trị không , mod không , tớ vô forum và làm những gì mình nghĩ là tốt nhất cho forum , thế thôi , còn cái kiểu vạch lá tìm sâu kia thì bỏ đi nhé , tớ không lôi mấy cái nick kia ra thì thôi , đừng nói nhiều nữa , tớ không thik đâu
sweet_sweet
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
sweet_sweet

Tâm trạng : fun
Nữ
Châm ngôn sống : sống nhạt đỡ đau...:)
Số lần được cám ơn : 18
Điểm : 52304

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
THÀNH VIÊN CÓ BAO NHIÊU TÊN CHUY CẬP NHỈ? Left_bar_bleue100/100THÀNH VIÊN CÓ BAO NHIÊU TÊN CHUY CẬP NHỈ? Empty_bar_bleue  (100/100)
Nội tâm:
THÀNH VIÊN CÓ BAO NHIÊU TÊN CHUY CẬP NHỈ? Left_bar_bleue100/100THÀNH VIÊN CÓ BAO NHIÊU TÊN CHUY CẬP NHỈ? Empty_bar_bleue  (100/100)

Bài gửiTiêu đề: Re: THÀNH VIÊN CÓ BAO NHIÊU TÊN CHUY CẬP NHỈ?   THÀNH VIÊN CÓ BAO NHIÊU TÊN CHUY CẬP NHỈ? Icon_minitimeThu Sep 23, 2010 8:24 pm

Mọi ng stop vụ này lại đi ok hen? Chuyện mem dùng bao nhiều nick thì đã đc Kay giải thích ở trên rùi vì vậy mọi ng k nên làm mọi chuyện căng thẳng quá mà gây mất đoàn kết nội bộ.
maylangdu
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
maylangdu

Tâm trạng : fun
Nữ
Châm ngôn sống : Hãy cố mà quên để chúng ta là bạn!
Số lần được cám ơn : 70
Điểm : 57744

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình:
Hài hước:
Nội tâm:
THÀNH VIÊN CÓ BAO NHIÊU TÊN CHUY CẬP NHỈ? Left_bar_bleue7/10THÀNH VIÊN CÓ BAO NHIÊU TÊN CHUY CẬP NHỈ? Empty_bar_bleue  (7/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: THÀNH VIÊN CÓ BAO NHIÊU TÊN CHUY CẬP NHỈ?   THÀNH VIÊN CÓ BAO NHIÊU TÊN CHUY CẬP NHỈ? Icon_minitimeThu Sep 23, 2010 8:36 pm

Hic. Cái việc này là ... không có gì ... là ... đáng bị tội cả
Mây thấy nó bình thương chung việt ạ
Bởi đôi lúc có những điều ... tế nhị
hoặc một điều gì đó .... không tiện nói ... khi cái nick cũ khá quen thuộc ....
một ai đó ... muốn một góc riêng tư, hoặc muốn giữ danh tính của mình
Miễn là không vi phạm nội quy của diễn đàn là được mà THÀNH VIÊN CÓ BAO NHIÊU TÊN CHUY CẬP NHỈ? Icon_geek
Đừng căng thẳng thế THÀNH VIÊN CÓ BAO NHIÊU TÊN CHUY CẬP NHỈ? 218629 mất đoàn kết nội bộ quá THÀNH VIÊN CÓ BAO NHIÊU TÊN CHUY CẬP NHỈ? 612321
Thanh Diệp
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
Thanh Diệp

Nữ
Châm ngôn sống : sống không thẹn với lòng
Số lần được cám ơn : 68
Điểm : 62766

Bài gửiTiêu đề: Re: THÀNH VIÊN CÓ BAO NHIÊU TÊN CHUY CẬP NHỈ?   THÀNH VIÊN CÓ BAO NHIÊU TÊN CHUY CẬP NHỈ? Icon_minitimeThu Sep 23, 2010 8:41 pm

hic, việc dùng nhiều nick, nếu ko vi phạm thì chấp nhận được, mọi người đừng bàn về vấn đề này nữa, sẽ mất đoàn hết nội bộ thì ko hay lắm.
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: THÀNH VIÊN CÓ BAO NHIÊU TÊN CHUY CẬP NHỈ?   THÀNH VIÊN CÓ BAO NHIÊU TÊN CHUY CẬP NHỈ? Icon_minitime

THÀNH VIÊN CÓ BAO NHIÊU TÊN CHUY CẬP NHỈ?
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Chào mọi người... tớ là thành viên mới mong các bạn giúp đỡ...tớ rất vui khi là thành viên của vnthutinh...^^
» Ban nick và IP vĩnh viễn thành viên Lang.tu 07
» box lời nhắn từ thành viên tới thành viên ở đâu nhỉ?
» gửi một thành viên.
» Gởi tất cả các thành viên của diễn đàn