Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Chuyện tình một tháng là một chuyện tình đau khổ nhất

Go down 
4 posters
Tác giảThông điệp
jennyxjnhxjnh
Thành viên mới
Thành viên mới
jennyxjnhxjnh

Tâm trạng : lonely
Nữ
Châm ngôn sống : sống là phải chấp nhận mọi chuyện chuyện gì tới ắc nó sẽ tới .cố cưởng cầu cũng vậy mà thui
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 50309

Chuyện tình một tháng là một chuyện tình đau khổ nhất Empty
Bài gửiTiêu đề: Chuyện tình một tháng là một chuyện tình đau khổ nhất   Chuyện tình một tháng là một chuyện tình đau khổ nhất Icon_minitimeSun Jun 20, 2010 10:38 pm

hum wa ngay 19 thag 6 la ngay tui bun nhat khj m0a tui nhan ra rang ng tui ju va kug la ng kug` tuj chja se njem zuj n0j bj gj0 n0j rag chua ba0 gj0 ju tuj . khj ma hum wa tui nhjn thay ng ay kua? mjnh ch0? m0t ng k tru0c mat kua mjnh . khj nhjn thây chuyen d0 tjm tuj nhu ngung dap mau tui nhu k c0 c0n nau . nhug khj ma djen thj ng d0 n0j rag la dag dj nhau voi ng kon gaj khac . lam seo co the chap nhan dc day nen tui da noi rag mjnh nen chja tay a ah nhug ma a ay k suy nghj j ca ma da noi rag d0 la d0 e noi d0 nha
khj nghe nhu zay tuj nhu sup d0 h0an t0an khj ma d0c dc d0ng tjn la a k the ju e dc vj a k the ju mot ng k co hoc hanh den noj den chon k co nghe nghjep on djnh
a ay da noi nhjeu cau rat la vo tjn
( a chua bao gjo ju e . e dug tuog tuj e . tu truoc den gjo tuj chang bjt ju aj ca)
dem hum d0 tụ k taj ne0 ngu dc vj tu tru0c den gjo tuj chua ju aj l0ng ca? nhug khj gap a ay tuj da ju that long nhug ma k ng0 ng tui ju laj doi tui
tui bun mun khoc nhug nuoc mat n0 k roi ra dc tim tui bi gio nhu da chet rui
a ay k co nghj j den cam gjac cua tui ca bay gj0 tui k bjt tam su zoi aj ca . k co aj 0 canh tui ca gjo tui chj bjt vjet vaj dong gui len mog co ng c0 the hjeu ma ch0 tui m0t l0j khuyen chan that Exclamation Exclamation
thiên hạ đệ nhất công tử
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
thiên hạ đệ nhất công tử

Tâm trạng : cool
Nam
Châm ngôn sống : sự sống nảy sinh từ trong cái chết,hạnh phúc hiện hình từ những hi sinh gian khổ, trên đời này không có con đường cùng,chỉ có những ranh giới,điều cốt yếu là phải biết vượt qua những ranh giới ấy...
Số lần được cám ơn : 77
Điểm : 54089

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 0.0000001/100
Hài hước:
Chuyện tình một tháng là một chuyện tình đau khổ nhất Left_bar_bleue10/1Chuyện tình một tháng là một chuyện tình đau khổ nhất Empty_bar_bleue  (10/1)
Nội tâm:
Chuyện tình một tháng là một chuyện tình đau khổ nhất Left_bar_bleue10000/1Chuyện tình một tháng là một chuyện tình đau khổ nhất Empty_bar_bleue  (10000/1)

Bài gửiTiêu đề: Re: Chuyện tình một tháng là một chuyện tình đau khổ nhất   Chuyện tình một tháng là một chuyện tình đau khổ nhất Icon_minitimeSun Jun 20, 2010 11:22 pm

jennyxjnhxjnh đã viết:
hum wa ngay 19 thag 6 la ngay tui bun nhat khj m0a tui nhan ra rang ng tui ju va kug la ng kug` tuj chja se njem zuj n0j bj gj0 n0j rag chua ba0 gj0 ju tuj . khj ma hum wa tui nhjn thay ng ay kua? mjnh ch0? m0t ng k tru0c mat kua mjnh . khj nhjn thây chuyen d0 tjm tuj nhu ngung dap mau tui nhu k c0 c0n nau . nhug khj ma djen thj ng d0 n0j rag la dag dj nhau voi ng kon gaj khac . lam seo co the chap nhan dc day nen tui da noi rag mjnh nen chja tay a ah nhug ma a ay k suy nghj j ca ma da noi rag d0 la d0 e noi d0 nha
khj nghe nhu zay tuj nhu sup d0 h0an t0an khj ma d0c dc d0ng tjn la a k the ju e dc vj a k the ju mot ng k co hoc hanh den noj den chon k co nghe nghjep on djnh
a ay da noi nhjeu cau rat la vo tjn
( a chua bao gjo ju e . e dug tuog tuj e . tu truoc den gjo tuj chang bjt ju aj ca)
dem hum d0 tụ k taj ne0 ngu dc vj tu tru0c den gjo tuj chua ju aj l0ng ca? nhug khj gap a ay tuj da ju that long nhug ma k ng0 ng tui ju laj doi tui
tui bun mun khoc nhug nuoc mat n0 k roi ra dc tim tui bi gio nhu da chet rui
a ay k co nghj j den cam gjac cua tui ca bay gj0 tui k bjt tam su zoi aj ca . k co aj 0 canh tui ca gjo tui chj bjt vjet vaj dong gui len mog co ng c0 the hjeu ma ch0 tui m0t l0j khuyen chan that Exclamation Exclamation
Vì là bài đầu tiên nên anh không muốn xóa vì nó đã vi phạm vào nội quy của diễn đàn...vì thế anh sẽ sửa dùm em bài này...mong lần sau em cẩn thận hơn nhé! chào thân ái!
Hôm qua ngày 19 tháng 6 là ngày tui buồn nhất khi mà tôi nhận ra rằng người tôi yêu và kũng là người cùng tui chia sẻ niềm vui nỗi buồn giờ nói rằng chưa bao giờ yêu tôi. Khi mà hôm qua tui nhìn thấy người ấy của mình chở một người khác ngay trước mắt mình.Khi nhìn thấy chuyện đó tim tôi như ngừng đập....nhưng khi mà điện thì người đó nói rằng đang đi nhậu với người con gái khác, làm sao có thể chấp nhận được đây nên tôi đã nói rằng mình nên chia tay anh à nhưng mà anh ấy không suy nghĩ gì cả mà đã nói rằng đó là do em nói đó nha.
Khi nghe như vậy tôi như sụp đổ ồàn toàn khi mà đọc được những dòng tin là anh không thể giữ em được vì anh không thể yêu một người không có học hành đến nơi đến chốn không có nghề nghiệp ổn định
anh ấy đã nói nhiều câu rất là vô tình
( anh chưa bao giờ yêu em, em đừng tưởng em., từ trước đến giờ tui chẳng biết yêu ai cả)
Đêm hôm đó tôi không tài nào ngủ được vì từ trước đến giờ tui chưa yêu ai cả? nhưng khi gặp anh ấy tôi đã iu thật lòng nhưng mà không ngờ nguời tôi yêu lại lừa dối tôi.
Tôi buồn mún khóc nhưng nước mắt nó không rơi ra được tim tôi bây giờ như đã chết rồi.
Anh ấy không có nghĩ gì đến cảm giác của tôi cả, bây giờ tôi không biết tâm sự với ai cả, ko có ai ở cạnh tôi cả gờ tôi chỉ biết viết vài dòng lên mong có ngời có thể hiểu cho tôi một lời khuyện chân thành nhất.

Được sửa bởi hoangtuan.yeuyeu ngày Sun Jun 20, 2010 11:49 pm; sửa lần 1.
thiên hạ đệ nhất công tử
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
thiên hạ đệ nhất công tử

Tâm trạng : cool
Nam
Châm ngôn sống : sự sống nảy sinh từ trong cái chết,hạnh phúc hiện hình từ những hi sinh gian khổ, trên đời này không có con đường cùng,chỉ có những ranh giới,điều cốt yếu là phải biết vượt qua những ranh giới ấy...
Số lần được cám ơn : 77
Điểm : 54089

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 0.0000001/100
Hài hước:
Chuyện tình một tháng là một chuyện tình đau khổ nhất Left_bar_bleue10/1Chuyện tình một tháng là một chuyện tình đau khổ nhất Empty_bar_bleue  (10/1)
Nội tâm:
Chuyện tình một tháng là một chuyện tình đau khổ nhất Left_bar_bleue10000/1Chuyện tình một tháng là một chuyện tình đau khổ nhất Empty_bar_bleue  (10000/1)

Bài gửiTiêu đề: Re: Chuyện tình một tháng là một chuyện tình đau khổ nhất   Chuyện tình một tháng là một chuyện tình đau khổ nhất Icon_minitimeSun Jun 20, 2010 11:47 pm

Giống như câu châm ngôn của em :" sống là phải chấp nhận mọi chuyện. chuyện gì tới sẽ tới".Anh chỉ có thể khuyên em một điều duy nhất đó là hãy quên đi tình yêu kia, vì thực ra người con trai đó chỉ lợi dụng em về vật chất và thân xác của em thôi, chứ anh ta không tốt đẹp như em đã nghĩ đâu, hãy cho nó qua, bỏ qua mọi chuyện để kiếm tìm một hạnh phúc mới, một hạnh phúc đích thực mà đáng để gìn giữ và trân trọng. Hãy quên đi mối tình kia, đứng dậy bước tiếp, hãy chứng tỏ mình là một người con gái đầy bản lĩnh, k hệ lụy bởi người khác, phải kiên cường đối diện với sự thực trước mắt, lấy đó làm bài học kinh nghiệm cho mình để lần sau biết mà tránh...đã đau mà đứng đuợc dậy thì mới chứng tỏ được bản thân em chứ.
Còn chuyện ngta chê em là ko có học, ko có nghề nghiệp ổn định thì người ta nói cũng có phần đúng nhưng cũng có phần sai. Đúng bời vì khi em ko có nghề nghiệp ổn định thì sẽ hệ lụy đến chuyện tương lai của ngyeu em, cha mẹ người đó không thể chấp nhận một người con dâu ko có nghề nghiệp ổn định được, và tính tự ái của 1 người đàn ông....Sai bởi vì anh ta ko nghĩ rằng ai cũng có một con đường, đâu cứ nhất thiết phải có học mới có thể làm được đâu, mỗi người một định hướng một con đường khác nhau, không ai giống ai cả, vì thế em đừng có như vậy mà nản chí em nhé.
Bất cứ khi nào em buồn hay vui thì hãy ghé vnthutinh em nhé, ngôi nhà ảo nhưng tình cảm mọi người dành cho nhau là thực...vnthutinh sẽ luôn ở bên cạnh em! Chào thân ái...
dolley Nguyen
Thành viên rất chi là chăm ngoan
Thành viên rất chi là chăm ngoan
dolley Nguyen

Nữ
Châm ngôn sống : “Đừng tiếc nuối quá khứ, đừng lo lắng về tương lai, hãy sống trọn vẹn mỗi ngày là đủ!”
Số lần được cám ơn : 34
Điểm : 52879

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: hem đẹp nhưng dễ xương^^
Hài hước:
Chuyện tình một tháng là một chuyện tình đau khổ nhất Left_bar_bleue100/10Chuyện tình một tháng là một chuyện tình đau khổ nhất Empty_bar_bleue  (100/10)
Nội tâm:
Chuyện tình một tháng là một chuyện tình đau khổ nhất Left_bar_bleue1000/10Chuyện tình một tháng là một chuyện tình đau khổ nhất Empty_bar_bleue  (1000/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: Chuyện tình một tháng là một chuyện tình đau khổ nhất   Chuyện tình một tháng là một chuyện tình đau khổ nhất Icon_minitimeMon Jun 21, 2010 8:16 am

Con gái bao jờ yêu ai cũng đặt trọn niềm tin vào người đó, nên khi mọi chiện vỡ lỡ thì đau đớn bẽ bãng, thất vọng & hụt hẫng. Trách mình sao wá yêu khờ dại hay trách ngta sao vô tình hờ hững? Không thể trách ai được, chỉ có thể trách ông trời sao thix trêu ngươi!

Âu cũng là duyên số, một lần vấp ngã là một lần đau, rút được một bài học cho bản thân & để mình có thể đánh já đúng hơn về một con người, đừng bùn vì hạng người như thế, hãy để jành nước mắt khóc j hạnh phúc bạn nhé! jocolor
jennyxjnhxjnh
Thành viên mới
Thành viên mới
jennyxjnhxjnh

Nữ
Châm ngôn sống : sống là phải chấp nhận mọi chuyện chuyện gì tới ắc nó sẽ tới .cố cưởng cầu cũng vậy mà thui

Bài gửiTiêu đề: phải đứng dây chấp nhận sự thật và sẽ cố wên nó   Chuyện tình một tháng là một chuyện tình đau khổ nhất Icon_minitimeMon Jun 21, 2010 10:35 pm

lúc trươc tui có đọc một bài thơ rằng ..................
anh đường tưởng tui iu anh tha thiết
k bao giờ có chuyện đó đâu anh
gái như tui k phải là gai suy tình
mà đeo đuổi một bóng hình k sứng đáng
k có anh bầu trời vẫn tươi sáng
k có anh tui vẫn có ng iu
ng iu tui k đẹp như anh tưởng
nhưng tấm lòng cao cả hơn anh ...........
nên bây giờ tui mới hiểu ra rằng k có thằng nào chung tình cả nên tui đã quyết định rằng từ nay sẽ k iu một ai nữa . đau khổ như thế là đủ lắm rùi .
em thanks lời khuyên của anh e sẽ nghe lời của anh em sẽ k nhớ tới ng đó nữa
jennyxjnhxjnh
Thành viên mới
Thành viên mới
jennyxjnhxjnh

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Chuyện tình một tháng là một chuyện tình đau khổ nhất   Chuyện tình một tháng là một chuyện tình đau khổ nhất Icon_minitimeTue Jun 22, 2010 2:14 pm

hum nay e bùn wá à khi ma cố gắn gạt đi sự thật và hỏi ng đo một lần nữa là còn iu em k nhưng thật phũ phàng khj ng đó nói vắng tắc chỉ một câu là k . lúc đó em mới thật sự sụp đổ hoàn toàn em xinh thề rằng từ nay sẽ k bao giờ đien cho người đó nữa tâm trạng của em bây giờ rối lắm k biết phải làm thế nào nửa bùn bùn bùn lắm luôn muốn khóc lắm luôn nhưng mà nước mắt nó k chảy được cái cảm giác muốn khóc mà khóc hem được nó rất là khó chịu em muốn thời gian trôi wa nhanh để em nhanh quên đi cái cảm giác khó chịu đo
bé_lì_90
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
bé_lì_90

Tâm trạng : sad
Nữ
Châm ngôn sống : KẺ THỨC TỈNH, SỚM NHANH CHÂN BƯỚC KỊP. NGƯỜI SAY MÊ, ĐẮM ĐUỐI MÃI TRẦM LUÂN. BÁNH XE LĂN, CỨ TIẾN MÃI KO NGỪNG. MUÔN NGÀN KIẾP, BIẾT ĐỜI NÀO RA KHỎI...
Số lần được cám ơn : 89
Điểm : 55771

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: Em là bx của hai lúa ^_^
Hài hước:
Chuyện tình một tháng là một chuyện tình đau khổ nhất Left_bar_bleue90/100Chuyện tình một tháng là một chuyện tình đau khổ nhất Empty_bar_bleue  (90/100)
Nội tâm:
Chuyện tình một tháng là một chuyện tình đau khổ nhất Left_bar_bleue80/100Chuyện tình một tháng là một chuyện tình đau khổ nhất Empty_bar_bleue  (80/100)

Bài gửiTiêu đề: Re: Chuyện tình một tháng là một chuyện tình đau khổ nhất   Chuyện tình một tháng là một chuyện tình đau khổ nhất Icon_minitimeTue Jun 22, 2010 7:36 pm

Một tháng là khoảng thời gian ko đủ dài để làm nên tình yêu bạn à, nhưng phải công nhận là những kỉ niệm trong 1 tháng thì có thể khó mà wên đúng ko? cả vui lẫn buồn? Một tháng cũng ko đủ để mình nhận xét được 1 con người đâu bạn à. Nhưng nói chung, bé lì đã được sống đến giờ phút này, đúc kết kinh nghiệm của gần 20 nặm, bé lì có nhận xét thế này: con người là 1 sinh vật kì quái nhất, phức tạp nhất mà mãi mãi con người ( các nhà khoa học) sẽ ko thể nào phân tích và hỉu hết được, ko có 1 quy luật nào cả......Nói tóm lại là cực kì phức tạp. Trên đời ko thiếu con trai tốt bạn à. Chúc bạn sớm tìm thấy người tốt với bạn, yêu bạn thật sự nhá!
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Chuyện tình một tháng là một chuyện tình đau khổ nhất   Chuyện tình một tháng là một chuyện tình đau khổ nhất Icon_minitime

Chuyện tình một tháng là một chuyện tình đau khổ nhất
Trang 1 trong tổng số 1 trang