Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

thông điệp tình yêu

Go down 
Tác giảThông điệp
maimai1ty
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn

Tâm trạng : sad
Nam
Số lần được cám ơn : 3
Điểm : 53556

thông điệp tình yêu Empty
Bài gửiTiêu đề: thông điệp tình yêu   thông điệp tình yêu Icon_minitimeMon Jun 21, 2010 9:00 pm

Có bao giờ bạn nghĩ rằng ở một nơi trên trái đất này, có một người nào đó đang mong nhớ bạn ? Có bao giờ bạn thì thầm lời yêu thương với người mà chỉ ở bên cạnh bạn trong giấc mơ ? Nếu bạn đang được yêu thương, hãy cố giữ lấy vì biết đâu trên thế gian này chỉ có một người như vậy. Còn nếu bạn đang yêu ai mà không được chấp nhận thì hãy vững tin và mong chờ, thời gian sẽ chứng minh cho trái tim của bạn.

Con người không ai là hoàn hảo. Không có gì bảo đảm rằng bạn sẽ tìm được một người theo đúng những gì bạn đã vẽ ra cho một nửa của mình. Nếu thật sự yêu thương và trân trọng ai đó, hãy làm cho họ hiểu và ở bên bạn. Dù có thành công hay thất bại, bạn cũng không có gì để hối tiếc vì đã sống và yêu hết mình. Hãy cho những người yêu thương mình và chính mình một cơ hội. Đừng bỏ cuộc quá sớm khi mọi thứ vẫn còn có thể! bao giờ nói tạm biệt khi bạn vẫn còn muốn thử. Đừng bỏ cuộc khi bạn cảm thấy vẫn còn có thể đạt được. Đừng nói bạn không yêu ai đó nữa khi bạn không thể rời xa họ. Tình yêu sẽ đến với những người luôn hy vọng dù họ đã từng thất vong . Đừng chạy theo vẻ bề ngoài hào nhoáng, nó có thể phai nhạt theo thời gian. Đừng chạy theo tiền bạc, một ngày kia nó cũng sẽ mất đi. Hãy chạy theo người nào đó có thể làm bạn luôn mỉm cười bởi vì chỉ có nụ cười là tồn tại mãi. Hy vọng rằng bạn sẽ tìm ra người đó.!!!!

Khi thương yêu ai đó, ai mà chẳng hy vọng được yêu thương, quan tâm, lo lắng, ai chả muốn làm cho người ấy vui vẻ , hạnh phúc.......nhưng bất chợt bạn cảm nhận được rằng bạn đã làm người ấy mệt mỏi........thì đã đến lúc bạn buông tay.......buông tay để cho người ấy nở nụ cười trở lại, một nụ cười không còn cảm giác mệt mỏi, suy nghĩ nữa..........buông tay không có nghĩa bạn quên người ấy, buông tay không có nghĩa người đó không quan trọng gì với bạn cả trái lại buông tay bạn mới biết người đó chiếm một vị trí to lớn thế nào trong lòng bạn.
Dành 1 phút để mong... Dành 1 giờ để nhớ... Dành 1 tháng để chờ... Dành 1 năm để đợi... Dành cả đời để yêu thương 1 người...

thông điệp tình yêu
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Thông điệp tình yêu...tuyển tập của qtuan2902
» (thông điệp tình yêu)MUỘN RỒI PHẢI KHÔNG EM?
» thông điệp của tôi!
» VÌ SAO TAY CON GÁI LẠI MỀM ..?(thông điệp ty)
» THÔNG ĐIỆP CUẢ HÀN PHONG