Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

ANH CÓ BIẾT KHÔNG ANH ???

Go down 
Tác giảThông điệp
love_NAT
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
love_NAT

Tâm trạng : cool
Nữ
Châm ngôn sống : Ban khong bao gio mat di vi yeu thuong .Ban chi mat di khi co giu lai
Số lần được cám ơn : 1
Điểm : 50598

ANH CÓ BIẾT KHÔNG ANH ??? Empty
Bài gửiTiêu đề: ANH CÓ BIẾT KHÔNG ANH ???   ANH CÓ BIẾT KHÔNG ANH ??? Icon_minitimeTue Jun 22, 2010 1:58 am

Em biết …Bàn tay em ko đủ lớn để có thể níu giữ tim anh… …Đôi chân em ko đủ mạnh để có thể chạy theo anh… …Trái tim em ko đủ sức để có thể chịu đc những sự lừa dối… Và em biết …Bàn tay anh đủ lớn để có thể giữ chặt tim em… …Đôi chân anh đủ mạnh để có thể chạy theo em… …Trái tim anh đủ lớn để có thể chứa đựng ko chĩ riêng em… Nhưng em cũng biết …Anh nắm tay em để tiếp thêm sức mạnh cho em… …Anh sẵn sàng cõng em khi chân em đau buốt ko thể chạy theo anh… …Anh đã khóa chặt tim lại để tim anh chỉ co thể chứa 1 mình em mà thôi… Đêm nay em lại mơ thấy anh .Tuy rằng anh vẫn ở bên em, Nhưng em vẫn sợ 1 ngày Mất anh Em sẽ ko sống nỗi Nhưng giờ em vẫn đang hạnh phúc Vì em biết anh vẫn ở bên em …..phải không anh??
love_NAT
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
love_NAT

Tâm trạng : cool
Nữ
Châm ngôn sống : Ban khong bao gio mat di vi yeu thuong .Ban chi mat di khi co giu lai
Số lần được cám ơn : 1
Điểm : 50598

ANH CÓ BIẾT KHÔNG ANH ??? Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: ANH CÓ BIẾT KHÔNG ANH ???   ANH CÓ BIẾT KHÔNG ANH ??? Icon_minitimeTue Jun 22, 2010 2:02 am

Liệu rằng em có tin những lời anh hứa hay không ? Hãy cho em 1 niềm tin đi anh ! Vì em không muốn mất anh . Anh yêu ah@!@

ANH CÓ BIẾT KHÔNG ANH ???
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
»  không đọc không biết vs hiểu được tình anh em sâu đậm thế nào!
» khi anh em roi xa anh troi mua rat to khong biet co phai ong troi khoc ho anh khong?????
» Em Đau Lắm Anh Biết Không?!
» ANH CÓ BIẾT KHÔNG ANH ???
» Em không biết