Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Tình Đã Hết.......

Go down 
Tác giảThông điệp
caup3buon
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
caup3buon

Tâm trạng : sad
Nam
Châm ngôn sống : Chờ một ngày em sẽ lại về bên anh
Số lần được cám ơn : 1
Điểm : 50753

Tình Đã Hết....... Empty
Bài gửiTiêu đề: Tình Đã Hết.......   Tình Đã Hết....... Icon_minitimeFri Aug 06, 2010 9:22 am

Sau Một thời gian lâu rồi khi anh và em chúng ta quay về bên nhau thì anh và em đến ngày hôm nay cũng đành phải rời xa nhau vì những nỗi trái ngang của tình yêu anh đau lòng lắm em ak. Sau 3 tháng trời anh và em sống thử với nhau anh cảm thấy thời gian đó anh sẽ mãi nhớ về những ngày tháng đó em ak . Em biết không anh yêu em nhiều lắm nhưng anh không thể làm kẻ thế thân em ak anh đã thử nhưng không được em ak, và khi anh đọc được tin nhắn của em gủi cho một người nào đó và cũng sưng là vợ chồng thì lúc đó trong anh như muốn vỡ tung ra vì không biết làm gì nữa, nếu anh biết mà vẫn kệ thì anh đúng là thằng điên thui tốt hơn hết thì anh và em đành xa nhau em ak chúng mình đến đây là hết rồi em nhỉ anh đành nhắm mắt nói câu Chia Tay nhưng lòng mình thì lại không muốn thôi thj đành hẹn em ở kiếp sau vậy kiếp này anh không thể sống cùng em ở
một ngôi nhà và những đứa con mà trước chùng mình đã hẹn thề thôi cuộc tình của chúng mình đành chấm hết từ đây chúc em hạnh phúc mai này khi gặp nhau trên đường anh mong rằng mình sẽ chào nhau em nhé Tạm biệt em nhé anh vẫn yêu emhttp://mp3.zing.vn/mp3/nghe-bai-hat/Dieu-Uoc-Gian-Don-Akira-Phan.IW6BUZ7O.html

Tình Đã Hết.......
Trang 1 trong tổng số 1 trang