Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Anh không tin mình đã chia tay

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
nh0ckbu0n
Thành viên mới
Thành viên mới
nh0ckbu0n

Tâm trạng : sad
Nam
Châm ngôn sống : Người đi một nữa hồn tôi mất...một nữa hồn kia hóa dại khờ
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 50959

Anh không tin mình đã chia tay Empty
Bài gửiTiêu đề: Anh không tin mình đã chia tay   Anh không tin mình đã chia tay Icon_minitimeThu May 27, 2010 9:45 pm

Em ơi giờ mình thật sự phải chia tay nhau sao, em có biết anh sẽ rất buồn ko, anh ko tin đó là sự thật nhưng anh đành phải chấp nhận nó, xa em anh rât buồn và luôn nhớ đến em âm thầm chúc em vui vẻ và hạnh phúc, và anh sẽ luôn đợi chờ em , dù anh bít chúng ta chẳng còn chút hy vọng nhưng anh sẽ chờ chờ em một ngày nào đó em sẽ về bên anh phải ko em, nói với anh chúng ta chia tay chỉ vì chúng ta vẫn chưa học xong phải ko em, chúng ta chia tay bây giờ chỉ là giải pháp tạm thời thôi phải ko em. Crying or Very sad Crying or Very sad

Tình chỉ đẹp nếu tình không dang dở
Đời chỉ đẹp nếu người người yêu nhau
thienthannhosh
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
thienthannhosh

Nữ
Châm ngôn sống : Don't save your smile ever when you sad. because you never know some body may be love you because of this smile...
Số lần được cám ơn : 48
Điểm : 52663

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: hEo Ú lÀ me.......
Hài hước:
Anh không tin mình đã chia tay Left_bar_bleue7/10Anh không tin mình đã chia tay Empty_bar_bleue  (7/10)
Nội tâm:
Anh không tin mình đã chia tay Left_bar_bleue10/10Anh không tin mình đã chia tay Empty_bar_bleue  (10/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: Anh không tin mình đã chia tay   Anh không tin mình đã chia tay Icon_minitimeSun Jun 06, 2010 5:57 pm

Có lẽ là thế, nếu để quên đi 1 người mà giải pháp hiệu quả nhất là có 1 người lấp đi chổ trống đó, nhưng đừng lấy người mình ko yêu mà lấp vào nhé.
kevil1988
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
kevil1988

Tâm trạng : lurking
Nam
Châm ngôn sống : sống thực lòng...và không hối hận về việc mình đã làm...
Điểm : 50705

Bài gửiTiêu đề: Re: Anh không tin mình đã chia tay   Anh không tin mình đã chia tay Icon_minitimeMon Jun 21, 2010 5:34 pm

Tại sao bạn ko hỏi rõ xem vì sao người ta lại chia tay với bạn??? Dù sao nếu mình bít được thì cũng đỡ hơn rất nhiều đó...Mình cần phải biết lý do thì mới có thể chờ đợi được bạn à.
nh0ckbu0n
Thành viên mới
Thành viên mới
nh0ckbu0n

Nam
Châm ngôn sống : Người đi một nữa hồn tôi mất...một nữa hồn kia hóa dại khờ
Điểm : 50959

Bài gửiTiêu đề: Re: Anh không tin mình đã chia tay   Anh không tin mình đã chia tay Icon_minitimeFri Jun 25, 2010 7:59 pm

Lý do àk! Trước hết tớ cảm ơn cậu đã cho tớ một lời khuyên,tớ đã bík lý do rồi cậu àk nhìu lý do lắm mà cũng nhìu cay đắng va chua xót lắm bạn ơi Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Anh không tin mình đã chia tay   Anh không tin mình đã chia tay Icon_minitime

Anh không tin mình đã chia tay
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Mình chia tay anh nhé! Bởi mình không thể gặp nhau
» Em không tin...mình đã chia tay!!!!
» Mình thử chia tay anh nhé
» Mình chia tay em nhé!
» MÌNH CHIA TAY NHƯ THẾ PHẢI KHÔNG EM ????