Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Mưa Cùng Nỗi Nhớ Về Em

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
caup3buon
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
caup3buon

Tâm trạng : sad
Nam
Châm ngôn sống : Chờ một ngày em sẽ lại về bên anh
Số lần được cám ơn : 1
Điểm : 50973

Mưa Cùng Nỗi Nhớ Về Em Empty
Bài gửiTiêu đề: Mưa Cùng Nỗi Nhớ Về Em   Mưa Cùng Nỗi Nhớ Về Em Icon_minitimeMon Jun 07, 2010 6:15 pm

Chao!
Lâu lắm rồi anh mới lại ngồi viết nhưng dòng tâm sự về nỗi nhớ của anh về em, không biết dạo này em thế nào nhỉ anh thì vẫn thế nhớ em rất là nhiều . Hôm nay trời đang nắng thì lại đổ mưa rất to em à, có lẽ đó là những hạt nước mắt anh khóc cho em khi nhìn thấy em buồn đau vì bị người đó bỏ em nhưng anh không biết làm như thế nào để an ủi em cả . Vì lúc này em không nghe những lời anh nói mà. Anh đã nói với em rồi khi một người đàn ông khi xa người mình yêu thì sẽ đổi thay mà nhưng em không nghe anh nói và gạt đi có lẽ là em nghĩ rằng anh nói thế để chia rẽ 2 người thì thật sự oan uổng cho anh lắm em à. Giờ khi người đó đã xa em và bỏ em lại nơi đây lạnh lẽo một mình chắc em đau khổ lắm,nhưng anh chẳng biết làm gì để em đỡ buồn bây giờ vì những lời anh nói đâu còn có tác dụng nữa em nhỉ .Cơn mưa hôm nay tại sao anh lại khóc nữa em nhỉ anh nhớ em lắm cái anh của em nó luôn ở đầu giường của anh đó em à không bao giờ anh tháo nó ra không hiểu sao nếu thiếu nó anh sẽ không thể ngủ được . Hiiiiii. Mà thui em à người đó đã bỏ em rồi hãy về đây làm lại từ đầu với anh ,anh hứa sẽ không bao giờ làm em buồn đau, cả anh hứa đó, nhưng đó là những lời trong đầu của anh mà thôi vì có nói ra em cũng chẳng coi là gì cả phải thế em nhỉ mà thôi rồi một ngày em sẽ hiểu không ai yêu em băng anh yêu em . Câu nói này là sự thật đó em à không một chut giả dối nào cả vì chưa bao giờ anh nói dối em một điều gì . Mà em phải cố gắng mà học đi sắp thi đại học rồi đấy đừng như thế và rồi sẽ trượt đại học lỡ một đời đó . Thôi cơn mưa này là nỡi nhớ em và anh cũng mong răng sau cơn mưa này em sẽ tỉnh giấc mộng và sẽ lại chăm học để bước tiếp vào con đường mình đã chọn em à, anh không muốn nhìn người mình yêu nhất vì chuyện tình cảm làm lỡ mất việc học hành thôi đàn ông thì thường như vậy mà em đừng buồn nữa bên em còn có anh mà một người vẫn yêu em rất nhiều.http://mp3.zing.vn/mp3/nghe-bai-hat/Khoc-Hay-Cuoi-OneK-Link-Andy-LiLO.IW67AD6A.html
tienhoanht93
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
tienhoanht93

Tâm trạng : happy
Nam
Châm ngôn sống : Sợ cảm giác yêu thương..sợ trái tim biết nhớ..sợ hạnh phúc đến rồi..hạnh phúc lại ra đi...
Số lần được cám ơn : 5
Điểm : 52384

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Mưa Cùng Nỗi Nhớ Về Em Left_bar_bleue0/0Mưa Cùng Nỗi Nhớ Về Em Empty_bar_bleue  (0/0)
Nội tâm:
Mưa Cùng Nỗi Nhớ Về Em Left_bar_bleue0/0Mưa Cùng Nỗi Nhớ Về Em Empty_bar_bleue  (0/0)

Mưa Cùng Nỗi Nhớ Về Em Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Mưa Cùng Nỗi Nhớ Về Em   Mưa Cùng Nỗi Nhớ Về Em Icon_minitimeMon Jun 07, 2010 6:47 pm

bài này của ai viết đấy..mình tin không phải bạn viết vì n/y bạn đã thi đại học rồi mà bạn vẫn ở cấp 3..hổng tin đâu nha!

Mưa Cùng Nỗi Nhớ Về Em
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Chuyện tình cái sim Cuối cùng thì cũng đến ngày kết thúc........dù.........nhưng....
» Đối thơ
» cuối cùng tôi cũng đã tìm thấy người thật lòng với tôi
» Cuối cùng E cũng tìm ra câu trả lời
» MIỀN TÍM