Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Mình cần phải làm gì đây...?

Go down 
guti_haz
thiên hạ đệ nhất công tử
hoacomay123
7 posters
Tác giảThông điệp
hoacomay123
Thành viên mới
Thành viên mới
hoacomay123

Tâm trạng : tired
Nữ
Châm ngôn sống : phải sống thế nào để đến chết không phải hối hận
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 50883

Mình cần phải làm gì đây...? Empty
Bài gửiTiêu đề: Mình cần phải làm gì đây...?   Mình cần phải làm gì đây...? Icon_minitimeMon Jun 07, 2010 11:16 pm

mình co thix a ấy ko nhỉ?
ngày noà mà mình ko nhận đc tn của a mình đều cảm thấy rất khó chịu. lòng luôn tự bảo rằng ko đc nhắn tin cho a nữa mà cái tay vẫn muốn nhắn.....lúc nào cũng tự nhủ rằng ko dc nghĩ tới a âys nữa mà ko lúc nào là mình ko nghĩ
mình phải làm j đây để mỗi lần a nhắn tin cho mình mình có đủ can đảm để ko trả lời tn của a
có ai giúp mình với
thiên hạ đệ nhất công tử
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
thiên hạ đệ nhất công tử

Tâm trạng : cool
Nam
Châm ngôn sống : sự sống nảy sinh từ trong cái chết,hạnh phúc hiện hình từ những hi sinh gian khổ, trên đời này không có con đường cùng,chỉ có những ranh giới,điều cốt yếu là phải biết vượt qua những ranh giới ấy...
Số lần được cám ơn : 77
Điểm : 54089

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 0.0000001/100
Hài hước:
Mình cần phải làm gì đây...? Left_bar_bleue10/1Mình cần phải làm gì đây...? Empty_bar_bleue  (10/1)
Nội tâm:
Mình cần phải làm gì đây...? Left_bar_bleue10000/1Mình cần phải làm gì đây...? Empty_bar_bleue  (10000/1)

Bài gửiTiêu đề: Re: Mình cần phải làm gì đây...?   Mình cần phải làm gì đây...? Icon_minitimeMon Jun 07, 2010 11:30 pm

Cái duyên của người con gái là nũng nịu và luôn muốn được người yêu cưng chiều mình.
Ai cũng muốn thế...nhưng đôi lúc bạn cần phải tỏ ra mình là một con người cứng rắn, luôn giữ đúng lập trường của mình,hãy tỏ ra mình là một người mạnh mẽ, những gì mình suy nghĩ và những gì mình hành động đôi lúc nó không trùng khớp với nhau...mặc dù bảo bạn ko nt cho người đó nữa là rất khó...nhưng hãy can đảm thể hiện mình là một người con gái dám nghĩ dám làm nha bạn..
Mình thấy bạn đã thik người đó rùi...nếu có thể phát triển nó lên tầm cao hơn đó là tình yêu thì thật tốt phải ko bạn...chúc bạn hạnh phúc...

p/s: nếu lần sau bạn nhờ tư vấn thì bạn nên viết rõ hơn chuyện của bạn nhé...chứ bạn viết đơn giản như thế này thì rất khó để chúng mình tâm sự và tâm lý cho bạn...
guti_haz
Thành viên mới
Thành viên mới
guti_haz

Tâm trạng : sad
Nam
Châm ngôn sống : Cô đơn mình anh
Điểm : 50399

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: Không thể tự đánh giá
Hài hước:
Mình cần phải làm gì đây...? Left_bar_bleue10/10Mình cần phải làm gì đây...? Empty_bar_bleue  (10/10)
Nội tâm:
Mình cần phải làm gì đây...? Left_bar_bleue10/10Mình cần phải làm gì đây...? Empty_bar_bleue  (10/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: Mình cần phải làm gì đây...?   Mình cần phải làm gì đây...? Icon_minitimeSun Jun 13, 2010 8:19 pm

Chạy trốn có bao giờ là phương pháp hay đâu, thích thì bạn bảo là thích, không thì bảo là không chứ cứ như mèo vờn chuột thế này mệt đấy bạn ạ. Bạn có biết tù chính trị bị tra tấn kinh khủng hơn tù hình sự như thế nào không, đó là cả ngày chỉ ăn với ngủ, không cho làm gì, đó là hình thức tra tấn đầu óc cực kì kinh khủng, đừng rơi vào trạng thái bị tra tấn, dù chắc chắn bạn bị tra tấn kiểu khác vs họ.
kevil1988
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
kevil1988

Tâm trạng : lurking
Nam
Châm ngôn sống : sống thực lòng...và không hối hận về việc mình đã làm...
Điểm : 50485

Bài gửiTiêu đề: Re: Mình cần phải làm gì đây...?   Mình cần phải làm gì đây...? Icon_minitimeMon Jun 14, 2010 10:25 am

bạn phải tự vượt qua thôi. nếu có thể thì tắt nguồn vài hôm cũng được. Mình cũng từng trải qua mà, nhưng mà thấy vẫn chưa có kết quả gì cả. Crying or Very sad Nếu cần thì bạn hãy gặp người ta thêm lần nữa nó chuyện để mọi chuyện được sáng tỏ.
saobang
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
saobang

Tâm trạng : cheerful
Nữ
Châm ngôn sống : không được quyền hối hận về những gì đã làm
Số lần được cám ơn : 17
Điểm : 56219

Bài gửiTiêu đề: Re: Mình cần phải làm gì đây...?   Mình cần phải làm gì đây...? Icon_minitimeThu Jun 17, 2010 12:19 am

nhớ thì cứ nhắn đừng lặng im
buồn thì hãy nói đừng giữ kín
thời gian qua trái tim cho lời đáp
đã yêu rồi hay chỉ thích thôi

yêu và thích tuy gần mà xa mãi
chẳng khi nào chung đích đến cùng nhau
hãy làm tất cả và lắng nghe tim nói
câu trả lời ở sau thwmr trái tim
bé_lì_90
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
bé_lì_90

Tâm trạng : sad
Nữ
Châm ngôn sống : KẺ THỨC TỈNH, SỚM NHANH CHÂN BƯỚC KỊP. NGƯỜI SAY MÊ, ĐẮM ĐUỐI MÃI TRẦM LUÂN. BÁNH XE LĂN, CỨ TIẾN MÃI KO NGỪNG. MUÔN NGÀN KIẾP, BIẾT ĐỜI NÀO RA KHỎI...
Số lần được cám ơn : 89
Điểm : 55771

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: Em là bx của hai lúa ^_^
Hài hước:
Mình cần phải làm gì đây...? Left_bar_bleue90/100Mình cần phải làm gì đây...? Empty_bar_bleue  (90/100)
Nội tâm:
Mình cần phải làm gì đây...? Left_bar_bleue80/100Mình cần phải làm gì đây...? Empty_bar_bleue  (80/100)

Bài gửiTiêu đề: Re: Mình cần phải làm gì đây...?   Mình cần phải làm gì đây...? Icon_minitimeMon Jul 05, 2010 3:09 pm

Ở cái tuổi 17, theo mình đó chỉ là cảm giác xao động thôi, ko thể đi đến kết luận là thích hay yêu bạn ạ.
Anh ấy có phải là người con trai đầu tiên bạn cảm thấy đẹp trai?
Đó có phải là người con trai đầu tiên bạn cảm thấy dễ mến?
Đó có phải là người ktrai đầu tiên trao bạn những lời nói ngọt ngào, những sự quan tâm đặc biệt?
....Nếu đúng là như vậy thì đó chỉ là cái cảm giác xao xuyến 1 tí, rung động 1 tí thôi. Khi ở bên cạnh người ta, bạn sẽ muốn gần hơn chút nữa. Khi người ta nhắn tin, bạn r6at1 uvi và sẽ trả lời lại ngay. Hằng ngày sẽ mong mỏi tin của người ta....
Nếu bạn ko muốn trả lời tin nhắn thì chách tốt nhất đừng để những tin nhắn đó "lọt" vào mắt của bạn, cũng như bạn ko mún phát triển tìmh cảm thêm nữa thì cách tốt nhất là ko gặp ngta nữa. Và lì tin là xung quanh bạn sẽ có nhiều niềm vui giúp bạn ko nhớ đến ngta nữa đấy! Chúc bạn vui
Người đàn ông câu cá
Thành viên mới
Thành viên mới
Người đàn ông câu cá

Tâm trạng : cool
Nam
Châm ngôn sống : Tâm
Điểm : 49968

Bài gửiTiêu đề: Re: Mình cần phải làm gì đây...?   Mình cần phải làm gì đây...? Icon_minitimeSun Jul 25, 2010 11:26 pm

Đừng tự lừa dối con tim mình nữa cô bé ơi,khi chính nó đã nói với mình rằng Mình đã yêu,yêu đi cô bé nhé,yêu thật lòng có nhiều thứ hay lắm đó X_X
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Mình cần phải làm gì đây...?   Mình cần phải làm gì đây...? Icon_minitime

Mình cần phải làm gì đây...?
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Mình phải làm sao để có thể quay lại khi mình nói chia tay trước
» Có phải anh quá tin tình yêu của mình phải không em?
» Mình phải làm gì đây ? giúp mình với
» Đã có một bờ vai,sao em phải tự dựa vào mình?
» mình phải làm sao đây??