Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Deep you was my heat. I wan't to say? I love you

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
djnhkjmbach
Thành viên mới
Thành viên mới
djnhkjmbach

Nam
Số lần được cám ơn : 1
Điểm : 55341

Deep you was my heat. I wan't to say? I love you Empty
Bài gửiTiêu đề: Deep you was my heat. I wan't to say? I love you   Deep you was my heat. I wan't to say? I love you Icon_minitimeMon Feb 02, 2009 9:04 pm

Gửi 198x!
... Anh không muốn bờ mi em tràn lệ , chỉ giản đơn một điều :" Vì anh yêu đôi mắt ấy " . Anh không muốn em khóc bởi đơn giản một điều :" Anh mong được làm điều đó thay em " Bởi anh muốn anh luôn là bờ vai , anh luôn là điểm tựa cho em mỗi khi em buồn , để em luôn cảm thấy được trở tre , được hạnh phúc khi em tựa vào anh .
... Xa em rồi , từng cơn gió lành lạnh của mùa thu đang chạy suốt trong đêm dài nhắc nhở anh một điều rằng :" Em rất quan trọng với cuộc đời anh ". Có lẽ anh không phải là người hiểu em nhất , không phải là người luôn đem niềm vui và hạnh phúc đến cho em . Nhưng anh biết anh rất yêu em và sẽ mãi yêu em . Hình ảnh của anh đã không thể ngự trị được trái tim em hoặc chỉ đơn giản rằng " Em không hề yêu anh ". Anh không buồn vì điều đó , anh chỉ cảm thấy nối tiếc khi không thể là người đem hạnh phúc đến cho em . Nhưng anh vẫn luôn cảm thấy hạnh phúc khi biết rằng " Em vẫn luôn tồn tại trong cuộc sống này và ánh mắt của em sẽ luôn in đậm trong trái tim anh như nhắc nhở anh một điều rằng." Anh sẽ mãi có em trong cuộc đời này...".
... Em hãy cứ bước đi , hãy luôn vui tươi . hãy cứ hạnh phúc và trên đường đời phía sau em sẽ không bao giờ thiếu đi dấu chân anh . Tạm biệt em ! Nguyện cầu cho em có được người tình như anh vẫn từng yêu em ...
nh0cxinhzai
Thành viên mới
Thành viên mới

Nam
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 55360

Deep you was my heat. I wan't to say? I love you Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Deep you was my heat. I wan't to say? I love you   Deep you was my heat. I wan't to say? I love you Icon_minitimeWed Feb 18, 2009 1:38 pm

chào bạn , bạn viết bài nay` thật hay mình muốn kết bạn được ko
:P

Deep you was my heat. I wan't to say? I love you
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» ABC LOVE NVD
» my love
» My Love
» MY LOVE
» For My Love