Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Có phải chăng yêu là khổ...

Go down 
saobang
tienhoanht93
ngocnghech141984
alicethu
kevil1988
9 posters
Chuyển đến trang : Previous  1, 2
Tác giảThông điệp
love_NAT
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
love_NAT

Tâm trạng : cool
Nữ
Châm ngôn sống : Ban khong bao gio mat di vi yeu thuong .Ban chi mat di khi co giu lai
Số lần được cám ơn : 1
Điểm : 50818

Có phải chăng yêu là khổ... - Page 2 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Có phải chăng yêu là khổ...   Có phải chăng yêu là khổ... - Page 2 Icon_minitimeSun Jun 20, 2010 10:35 pm

Yêu không phải khổ !

Không yêu thì buồn mà yêu lại càng buồn thêm
maimai1ty
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn

Tâm trạng : sad
Nam
Số lần được cám ơn : 3
Điểm : 53776

Bài gửiTiêu đề: Re: Có phải chăng yêu là khổ...   Có phải chăng yêu là khổ... - Page 2 Icon_minitimeSun Jun 20, 2010 11:23 pm

nếu anh vẫn còn yêu ng ta như vậy thì sao không giữ lấy chị ấy, anh bảo vs chị ấy la sẽ làm lại từ đầu, dành chị ay lai từ tay ng kia, con gái mà, khi yêu nhau lâu sẽ dẫn đến cảm giác chán, như thế rất dễ hp vs cái gì mới mẻ, cứ k chịu dứt khoát như bh sẽ làm khổ cả 2 thôi
tienhoanht93
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
tienhoanht93

Tâm trạng : happy
Nam
Châm ngôn sống : Sợ cảm giác yêu thương..sợ trái tim biết nhớ..sợ hạnh phúc đến rồi..hạnh phúc lại ra đi...
Số lần được cám ơn : 5
Điểm : 52384

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Có phải chăng yêu là khổ... - Page 2 Left_bar_bleue0/0Có phải chăng yêu là khổ... - Page 2 Empty_bar_bleue  (0/0)
Nội tâm:
Có phải chăng yêu là khổ... - Page 2 Left_bar_bleue0/0Có phải chăng yêu là khổ... - Page 2 Empty_bar_bleue  (0/0)

Bài gửiTiêu đề: Re: Có phải chăng yêu là khổ...   Có phải chăng yêu là khổ... - Page 2 Icon_minitimeMon Jun 21, 2010 12:11 pm

em đã trải qua rồi lên em biết chứ...
kevil1988
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
kevil1988

Tâm trạng : lurking
Nam
Châm ngôn sống : sống thực lòng...và không hối hận về việc mình đã làm...
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 50705

Bài gửiTiêu đề: Re: Có phải chăng yêu là khổ...   Có phải chăng yêu là khổ... - Page 2 Icon_minitimeMon Jun 21, 2010 5:47 pm

maimai1ty đã viết:
nếu anh vẫn còn yêu ng ta như vậy thì sao không giữ lấy chị ấy, anh bảo vs chị ấy la sẽ làm lại từ đầu, dành chị ay lai từ tay ng kia, con gái mà, khi yêu nhau lâu sẽ dẫn đến cảm giác chán, như thế rất dễ hp vs cái gì mới mẻ, cứ k chịu dứt khoát như bh sẽ làm khổ cả 2 thôi
Bạn biết ko thực chất thì mình đã cho cô ấy rất nhiều cơ hội rồi. Mình cũng đã thử qua nhiều cách khác nhau. Nhưng cô ấy vẫn nói rằng " Em ko thể quên người ta liền được, nếu anh muốn em ko liên lạc với người ta thì bây giờ anh hãy cưới em liền đi". Mình thì vì gia đình và công việc lên ko thể nào nói cưới là cưới liền được, mà bạn biết đó khi yêu ai cũng vậy thôi chuyện gì cũng có thể chia sẻ được nhưng mà chia sẻ người mình yêu với người khác thì có lẽ là ko bao giờ. Thực chất là bây giờ mình vẫn rất lo lắng cho người ta vì sợ rằng sẽ bị người khác lừa gạt mà ko biết.... buồn mà còn phải lo lắng nữa thì thật là rất đau khổ đấy bạn à.
kevil1988
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
kevil1988

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: Có phải chăng yêu là khổ...   Có phải chăng yêu là khổ... - Page 2 Icon_minitimeMon Jun 21, 2010 5:50 pm

Đúng là trong t/y thì luôn có chuyện buồn chuyện vui. Nếu t/y mà ko có lúc nắng lúc mưa thì sẽ rất buồn chán, nhưng nó cũng lên ở giới hạn nào đó thôi chứ cãi nhau nhiều quá đến 1 lúc nào đó nó sẽ ko thể hàn gắn lại được. Lúc ấy thì cả 2 sẽ rất buồn...:(
kevil1988
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
kevil1988

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: Có phải chăng yêu là khổ...   Có phải chăng yêu là khổ... - Page 2 Icon_minitimeMon Jun 21, 2010 5:51 pm

Ôi t/y sao lại làm cho con người ta vui buồn...cười khóc như vậy chứ. Đúng là ko ai có thể hiểu được "tình là gì"??? Neutral
maimai1ty
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn

Tâm trạng : sad
Nam
Số lần được cám ơn : 3
Điểm : 53776

Bài gửiTiêu đề: Re: Có phải chăng yêu là khổ...   Có phải chăng yêu là khổ... - Page 2 Icon_minitimeMon Jun 21, 2010 6:03 pm

chị ấy chịu nói thật vs a la chị ấy đang yêu 1 người nữa chứng tỏ là chị ấy k muốn lừa dối a, a hãy cho chị ấy 1 thời gian để quyết định xem nên yêu ai, trong tg đó anh đừng liên lạc vs chị ấy và cũng bảo chị ấy đừng liên lạc vs a, nếu chị ấy quyết định đến vs a, nhưng vẫn chưa wen dc người kja, thì a hãy giúp chị ấy đi, chuyện tc mà, mình đâu có thể điều khiển dc, hãy làm theo n~ j trái tim mách bảo
ah` ma nếu chị ấy bị người khác lừa dối a có rộng lượng mà đến bên bảo vệ cho chi ấy k
kevil1988
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
kevil1988

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: Có phải chăng yêu là khổ...   Có phải chăng yêu là khổ... - Page 2 Icon_minitimeTue Jun 22, 2010 5:31 pm

Đúng là cô ấy ko muốn lừa dối anh thật, anh cũng đã từng hỏi sao ko giấu mà lại nói thẳng ra như vậy thì cô ấy nói với anh rằng "E sợ 1 ngày nào đó anh phát hiện ra thì sẽ khinh bỉ con người của em, và em ko muốn giấu anh chuyện gì cả". Dù biết rằng như vậy là rất tốt nhưng đôi khi chính những lời nói thật lòng ấy làm a rất buồn. A đã giúp người ta wen người kia nhiều lần rồi nhưng mà người ta ko quên được thì anh cũng bó tay thôi. Dù sao anh cũng là con trai mà cũng phải có lòng tự trọng chứ, đâu thể nào để dai dẳng như vậy đúng ko? A như vậy đã bị mấy người bạn của anh chửu là ngư với mềm yếu quá ko giống đàn ông con trai tí nào rùi đó. Và nếu thật sự một ngày nào đó người ta phát hiện ra mình bị lừa dối thì anh cũng ko bít mình có thể bỏ qua được ko nữa. Còn phải tùy thuộc nhiều điều kiện nữa em à. Ko phải bất cứ thứ gì mình muốn cũng làm được đâu...A cũng đâu phải là đồ vậy mà người ta có thể nghĩ rằng muốn quay lại thì quay lại... "Hạnh phúc chỉ đến 1 lần mà thôi nếu bạn ko biết nắm giữ nó thì sẽ chẳng bao giờ có cơ hội thứ 2"
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Có phải chăng yêu là khổ...   Có phải chăng yêu là khổ... - Page 2 Icon_minitime

Có phải chăng yêu là khổ...
Trang 2 trong tổng số 2 trangChuyển đến trang : Previous  1, 2
 Similar topics
-
» Phải chăng đây chỉ là những lời sáo rỗng phải không anh ?
» Phải chăng anh đã rất yêu em !
» và anh ...đã khóc
» PHẢI CHĂNG ANH ĐÃ XA?
» Em ah`...vì đâu ta xa nhau