Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Tại sao anh lại xa em..................

Go down 
Tác giảThông điệp
bigbabolsh
Thành viên mới
Thành viên mới
bigbabolsh

Tâm trạng : sad
Nữ
Châm ngôn sống : vi tuong lai hanh phuc-yeu de song song de yeu tat ca vi nguoi minh yeu
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 51059

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 4/10
Hài hước:
Tại sao anh lại xa em.................. Left_bar_bleue7/10Tại sao anh lại xa em.................. Empty_bar_bleue  (7/10)
Nội tâm:
Tại sao anh lại xa em.................. Left_bar_bleue8/10Tại sao anh lại xa em.................. Empty_bar_bleue  (8/10)

Tại sao anh lại xa em.................. Empty
Bài gửiTiêu đề: Tại sao anh lại xa em..................   Tại sao anh lại xa em.................. Icon_minitimeWed Jun 23, 2010 9:07 am

Có những đêm 1 mình em khóc
Em bít rằng anh ko ở bên em
Em bít rằng mình xa nhau mãi mãi
Và bít rằng...............
Mặc dù em bít h đây anh đàn ở 1 nơi phương trời nào đó đang vui vẻ sống, đang hf bên người yêu mới của anh nhưng em hok hề vui tí nào cả.Vì em hận anh, hận anh đến tận xương tuỷ vì tất cả những gì mà anh dành cho em.Nó thật như mũi dao chí mạng đâm vào trái tim em, em hok thể nói ra những lời này trước mặt anh vì em sợ anh sẽ càng giận em thêm mà thôi, sẽ chẳng giải quyết đc gì cả.Nhưng anh đâu có bít là đã bao nhju lần anh làm trái tim em tổn thương anh hiểu hok vậy?
Em bít rằng em mù quáng khj yêu anh và anh sẽ ra đi hok còn ở bên em nữa.Nhưng trước khj xa nhau, hok ở bên nhau nữa, anh có thể cho em hỏi vài câu cuối đc hok anh.
Tại sao anh chia tay với em mà anh lại đi yêu người bạn thân của em?
Tại sao anh luôn khiến 2 đứa mình xa nhau anh mới chịu?
Tại sao anh luôn nghj ngờ em như thế?
Yêu em mà anh hok hề tjn tưởng em 1 chút nào sao vậy?
Có lẽ bây h em đã hỉu anh thêm nhìu rùi đó.Em thua anh rùi, bi h em hok còn mún níu kéo anh nữa.Nếu thật sự anh cảm thấy mình hok hợp nhau, hok thể ở bên nhau, hok thể yêu nhau như ngày đầu thì chúng ta cứ chja tay.Nhưng anh đã ra đi rùi thì đừng bao h ngoảnh đầu lại nữa.Anh ra đi mà còn quay lại thì em sẽ càng đau khổ hơn thui, em sẽ càng hok tìm đc niềm tim trong cuộc sông này.Thôi thì cứ xa nhau đj, em sẽ vui

Tại sao anh lại xa em..................
Trang 1 trong tổng số 1 trang