Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

EM SẼ KHÔNG KHÓC..!!!

Go down 
thiên hạ đệ nhất công tử
maylangdu
ngocnghech141984
7 posters
Tác giảThông điệp
ngocnghech141984
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
ngocnghech141984

Tâm trạng : brooding
Nữ
Châm ngôn sống : Cám ơn đời mỗi sớm mai thức dậy.Cho tôi được ngày nữa để yêu thương!...
Số lần được cám ơn : 1
Điểm : 51967

EM SẼ KHÔNG KHÓC..!!! Empty
Bài gửiTiêu đề: EM SẼ KHÔNG KHÓC..!!!   EM SẼ KHÔNG KHÓC..!!! Icon_minitimeWed Jun 02, 2010 10:15 pm

"Tôi biêt người không thuộc về tôi
Sao tim tôi vẫn bị người mang đi mất"

Có lẽ em cũng chỉ là một người con gái bình thường như bao người con gái khác, em cũng có trái tim, có cảm xúc, em biết vui, biết buồn, biết hạnh phúc và khổ đau.Anh thấy không, chúng mình đã không thể cùng nhau đi chung 1 con đường, em đã đi..thậm trí là " mãi mãi" để anh không bận lòng về em nữa, nhưng lần này anh lại sai nữa rồi, anh làm em thấy hụt hẫng và trống trải quá! Em đã cố để quên anh, sao anh còn làm em đau?thà rằng anh coi em như người xa lạ,biết đâu đấy em sẽ thấy nhẹ nhõm hơn?em đã mệt mỏi lắm rồi, em muốn"bình yên"- chỉ 1 chút thôi, vì vậy anh hãy đi đi, xin đừng quay đầu nhìn lại, hạnh phúc , hay khổ đau em đều đón nhận hết rồi, đừng lo cho em, cũng đừng tỏ ra thương hại em.Em đã không còn là em của " ngày xưa" nữa, em muốn sống là em như bây giờ, là 1 người mẹ bình thường như bao người phụ nữ khác, bên cạnh em còn có chồng và cgái đang chờ đợi em, em không thể quay lưng lại với họ được.Không còn gì để nuối tiếc ? anh cứ đi đi, bình yên bên người ấy- em chúc phúc cho anh.em không khóc -thật mà -sẽ không khóc đâu anh??.........
maylangdu
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
maylangdu

Tâm trạng : fun
Nữ
Châm ngôn sống : Hãy cố mà quên để chúng ta là bạn!
Số lần được cám ơn : 70
Điểm : 57754

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình:
Hài hước:
EM SẼ KHÔNG KHÓC..!!! Left_bar_bleue8/10EM SẼ KHÔNG KHÓC..!!! Empty_bar_bleue  (8/10)
Nội tâm:
EM SẼ KHÔNG KHÓC..!!! Left_bar_bleue7/10EM SẼ KHÔNG KHÓC..!!! Empty_bar_bleue  (7/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: EM SẼ KHÔNG KHÓC..!!!   EM SẼ KHÔNG KHÓC..!!! Icon_minitimeThu Jun 03, 2010 9:47 am

ngocnghech141984 đã viết:
"Tôi biêt người không thuộc về tôi
Sao tim tôi vẫn bị người mang đi mất"

"Bởi tôi biết tôi yêu người tha thiết
Mà trái tim người đâu phải cho tôi"
Trong mỗi sự lựa chọn ai cũng có đôi lần sai lầm bạn à.
Và trong tình yêu cũng thế
Thôi thì mang một trái tim, một bước chân "lỡ làng" quay về con đường rẽ ấy. Dù không biết phía "con đường kia" có tốt hơn không nhưng hãy thử bạn nhé! Hy vọng may mắn và hạnh phúc sẽ đón bạn nơi ấy.
Vui lên nhé bạn của tôi! geek
thiên hạ đệ nhất công tử
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
thiên hạ đệ nhất công tử

Tâm trạng : cool
Nam
Châm ngôn sống : sự sống nảy sinh từ trong cái chết,hạnh phúc hiện hình từ những hi sinh gian khổ, trên đời này không có con đường cùng,chỉ có những ranh giới,điều cốt yếu là phải biết vượt qua những ranh giới ấy...
Số lần được cám ơn : 77
Điểm : 54099

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 0.0000001/100
Hài hước:
EM SẼ KHÔNG KHÓC..!!! Left_bar_bleue10/1EM SẼ KHÔNG KHÓC..!!! Empty_bar_bleue  (10/1)
Nội tâm:
EM SẼ KHÔNG KHÓC..!!! Left_bar_bleue10000/1EM SẼ KHÔNG KHÓC..!!! Empty_bar_bleue  (10000/1)

Bài gửiTiêu đề: Re: EM SẼ KHÔNG KHÓC..!!!   EM SẼ KHÔNG KHÓC..!!! Icon_minitimeThu Jun 03, 2010 4:07 pm

Có những lựa chọn trong tình yêu khiến ta hối hận cả cuộc đời...cũng có những lựa chọn khiến ta hạnh phúc cả cuộc đời, bạn đã chọn con đường kia rồi, thì hãy cố gắng gây dựng lên hạnh phúc đó thật viên mãn, đừng quay đầu lại nhìn về phía sau nữa bạn nhé, con đường trước mắt cần có bạn...hãy vững tin lên bạn nhé.
bé_lì_90
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
bé_lì_90

Tâm trạng : sad
Nữ
Châm ngôn sống : KẺ THỨC TỈNH, SỚM NHANH CHÂN BƯỚC KỊP. NGƯỜI SAY MÊ, ĐẮM ĐUỐI MÃI TRẦM LUÂN. BÁNH XE LĂN, CỨ TIẾN MÃI KO NGỪNG. MUÔN NGÀN KIẾP, BIẾT ĐỜI NÀO RA KHỎI...
Số lần được cám ơn : 89
Điểm : 55781

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: Em là bx của hai lúa ^_^
Hài hước:
EM SẼ KHÔNG KHÓC..!!! Left_bar_bleue90/100EM SẼ KHÔNG KHÓC..!!! Empty_bar_bleue  (90/100)
Nội tâm:
EM SẼ KHÔNG KHÓC..!!! Left_bar_bleue80/100EM SẼ KHÔNG KHÓC..!!! Empty_bar_bleue  (80/100)

Bài gửiTiêu đề: Re: EM SẼ KHÔNG KHÓC..!!!   EM SẼ KHÔNG KHÓC..!!! Icon_minitimeThu Jun 03, 2010 5:17 pm

Nước mắt ko giải quyết đc chuyện j, nhưng khi buồn (hay vui) ta thường dùng nước mắt thể hiện cảm xúc. Nước mắt cũng chỉ giúp ta vơi đi nỗi buồn trong chốc lát thôi, rồi sau đó càng buồn hơn. Đừng rơi nước mắt khi mình có thể kìm nén đc bạn à. Chúc bạn vui vẻ
ngocnghech141984
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
ngocnghech141984

Nữ
Châm ngôn sống : Cám ơn đời mỗi sớm mai thức dậy.Cho tôi được ngày nữa để yêu thương!...

Bài gửiTiêu đề: EM SẼ KHÔNG KHÓC....!!!   EM SẼ KHÔNG KHÓC..!!! Icon_minitimeWed Jun 09, 2010 1:27 pm

Cảm ơn mọi người rẩt nhiều, nhưng " bé lì " ơi! bạn nói nước mắt không giải quyết được chuyện gì, tôi thì nghĩ khác, vì khóc không có nghĩa là yếu đuối, mà khóc cũng có thể giúp mình mạnh mẽ hơn.Khóc cũng buồn mà ko khóc cũng buồn, vậy thà rằng ta cứ khóc đi để thấy lòng nhẹ nhõm, ghìm nén quá lại thấy nặng nề hơn , muốn khóc mà ko khóc được mới thấy buồn bạn ạ!...Tôi sẽ cố gắng để bước đi trên con đường mà tôi đã chọn, bởi tôi có 1 niềm tin,niềm tin ấy chỉ có ai đã từng làm mẹ mới hiểu.Cuộc sống đâu phải chỉ sống cho riêng mình.có lẽ ai đó nói đúng: tôi ko nên quay đầu nhìn lại bởi phía trước mới là con đường mà tôi sẽ phải đi.....
ngocnghech141984
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
ngocnghech141984

Nữ

Bài gửiTiêu đề: EM SẼ KHÔNG KHÓC....!!!   EM SẼ KHÔNG KHÓC..!!! Icon_minitimeMon Jun 21, 2010 10:16 pm

Cuộc sống đúng là nhiều khi ko như mình mong muốn, càng muốn quên thì lại càng thấy buồn.Sao hôm nay tôi lại thấy nặng nề thế này nhỉ?..Tôi muốn khóc quá, nhưng nước mắt chẳng thể rơi...tôi phải làm gì để lòng thấy nhẹ nhàng hơn? tôi đã ko có còn đường để quay lại, tôi phải đi...nhưng sao có " ai đó" như đang giữ tôi ở lại, tôi thấy đau lòng quá vnthutinh ơi?tôi ra đi mà sao lòng còn vương vấn nhiều thứ vậy? có phải tôi quá tham lam, tôi ko biết băng lòng với những j mà tôi đang có, tôi làm tổn thương những ng tôi yêu thương...?Chưa bao jo tôi thấy ghét tôi như lúc này cả, nỗi nhớ ơi? tim ơi? hãy cho tôi thêm tgian..tôi hứa!...thật mà -xin hãy tin tôi
ngocnghech141984
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
ngocnghech141984

Nữ

Bài gửiTiêu đề: EM SẼ KHÔNG KHÓC..!!!   EM SẼ KHÔNG KHÓC..!!! Icon_minitimeSat Jul 10, 2010 11:15 pm

..Em cảm thấy thật sự rất mệt mỏi, trái tim nghẹn đắng,em muốn khóc , muốn gào thét, thậm trí muốn đập phá 1 cái gì đó..nhưng tất cả phải ghìm chặt trong lòng, em cảm giác như mình sắp gục ngã, em sẽ ko thể đứng dậy được nữa.Có lẽ nào em là người đa cảm nên suốt đời phải chịu những đắng cay thế này ko? Tại sao cả anh và người đó đều khiến em đau lòng? Em phải làm gì đây? Hình như em sinh ra ko phải là người mang may mắn đến với người khác, vì vậy nên cũng chẳng có ai mang may mắn đến cho em, bất cứ ai yêu em cũng đều đau khổ cả, lúc này đây em thật sự cần có anh bên cạnh, em ước được như vậy để em có thể dựa vào anh mà khóc, nhưng ko! mãi mãi chỉ là ước thôi.anh sẽ ko quay về nữa, và anh cũng ko thể làm em vơi bớt đớn đau, bởi ngay cả anh cũng làm em đau khổ gấp trăm lần rồi.Liệu em có ngốc quá ko khi lại hy vọng và ước cái điều ko bao giờ xảy ra như thế?Nhưng xin lỗi anh, em nào còn ai để có thể giãi bày nỗi lòng em lúc này nữa, em biết chỉ là những suy nghĩ trong em lúc này thôi, anh sẽ ko bao giờ đọc được, nhưng em vẫn muốn viết, vẫn muốn được anh chia sẻ cùng em.Tất cả sẽ qua phải ko anh?
luna
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
luna

Tâm trạng : inlove
Nữ
Châm ngôn sống : Dream
Số lần được cám ơn : 45
Điểm : 56198

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình:
Hài hước:
EM SẼ KHÔNG KHÓC..!!! Left_bar_bleue0/0EM SẼ KHÔNG KHÓC..!!! Empty_bar_bleue  (0/0)
Nội tâm:
EM SẼ KHÔNG KHÓC..!!! Left_bar_bleue0/0EM SẼ KHÔNG KHÓC..!!! Empty_bar_bleue  (0/0)

Bài gửiTiêu đề: Re: EM SẼ KHÔNG KHÓC..!!!   EM SẼ KHÔNG KHÓC..!!! Icon_minitimeSun Jul 11, 2010 8:51 pm

Chị ơi mấy ai được bình yên, lặng lẽ trong tình yêu, để đi tới 1 điều thiêng liêng nhất trong tình yêu thì phải trải qua ko biết bao nhiêu sóng gió. con người sinh ra để được sống và hưởng thụ cả hạnh phúc lẫn nỗi buồn, dù có sao đi nữa, khi mình biết chấp nhận, những gì đã qua hãy để lại làm 1 kỉ niệm, phía trước còn rất nhiều điều mà chị chưa biết đó.
không có ai là người không may mắn hay không mang may mắn đến cho người khác cả, may mắn có được là do mình tự nắm lấy chị ah.
vui lên chị nha!
ngocnghech141984
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
ngocnghech141984

Nữ

Bài gửiTiêu đề: EM SẼ KHÔNG KHÓC..!!!   EM SẼ KHÔNG KHÓC..!!! Icon_minitimeMon Jul 12, 2010 3:41 pm

..Cảm ơn em rât nhiều, đúng là chị cũng đang cố gắng ,cũng muốn được sống nhẹ nhàng hơn, nhưng đôi lúc muốn " bình yên" mà chẳng được.Sống trên đời có ai thích tự tạo sóng gió cho mình đâu phải ko em? Chị đã từng muốn cho quá khứ ngủ yên và chôn vùi đi tất cả, vậy mà...nỗi buồn cũ chưa qua thì lại phair nhận thêm nỗi buồn mới, chị thật sự thấy mệt mỏi,chị ko biết làm thế nào để lòng mình thôi day dứt- 1 người khiến chị ko thể quên và 1 ng đã khiến chị luôn phải lo lắng?
thiên hạ đệ nhất công tử
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
thiên hạ đệ nhất công tử

Nam
Châm ngôn sống : sự sống nảy sinh từ trong cái chết,hạnh phúc hiện hình từ những hi sinh gian khổ, trên đời này không có con đường cùng,chỉ có những ranh giới,điều cốt yếu là phải biết vượt qua những ranh giới ấy...
Số lần được cám ơn : 77
Điểm : 54099

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 0.0000001/100
Hài hước:
EM SẼ KHÔNG KHÓC..!!! Left_bar_bleue10/1EM SẼ KHÔNG KHÓC..!!! Empty_bar_bleue  (10/1)
Nội tâm:
EM SẼ KHÔNG KHÓC..!!! Left_bar_bleue10000/1EM SẼ KHÔNG KHÓC..!!! Empty_bar_bleue  (10000/1)

Bài gửiTiêu đề: Re: EM SẼ KHÔNG KHÓC..!!!   EM SẼ KHÔNG KHÓC..!!! Icon_minitimeWed Jul 14, 2010 11:17 pm

Em hi vọng những cố gắng của chị và của mọi người không phải là vô ích.Niềm tin-nghị lực= bản lĩnh sẽ giúp ta vượt qua tất cả những khó khăn và buồn phiền trong cuộc sống.Hãy cố lên...ko chỉ cho riêng bản thân mình mà còn cho tất cả nữa chị nhé.Hãy tin tưởng vào chính bản thân mình nhé.
ngocnghech141984
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
ngocnghech141984

Nữ

Bài gửiTiêu đề: EM SẼ KHÔNG KHÓC..!!!   EM SẼ KHÔNG KHÓC..!!! Icon_minitimeThu Jul 15, 2010 2:24 pm

Cảm ơn em. Chị rất thích câu này"Hạnh phúc hay là nỗi đau_ Đi đến tận cùng cũng chỉ là nước mắt"Phải! nước mắt có thể mang cho ta niềm vui và cũng có thể mang cho ta đau khổ, chị tin là mình sẽ bước qua được, nỗi đau nào rồi cũng sẽ nguôi ngoai , và chị tin mình vẫn có niềm tin-cố lên tôi ơi!........
http://mp3.zing.vn/mp3/nghe-bai-hat/Doi-khi-em-muon-khoc-Hoang-Thuy-Linh.IWZDCWZ8.html
vangtrangkhuyet
Thành viên mới
Thành viên mới
vangtrangkhuyet

Tâm trạng : sad
Nữ
Châm ngôn sống : paralyzed by choié
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 50287

Bài gửiTiêu đề: Re: EM SẼ KHÔNG KHÓC..!!!   EM SẼ KHÔNG KHÓC..!!! Icon_minitimeWed Oct 13, 2010 9:37 pm

em ko có lời khuyên hay an ủi gì được cho chị, vì em cũng đang rơi vào hoàn cảnh của chị, em cũng chẳng biết mình phải nên làm thế nào nữa, lòng em tan nát , bay giờ chẳng có gì có thể làm cho em cười được nữa, em đã sắp xếp xong hành lý, sáng mai là sẽ bay về VN, những lần về vn trước em háo hức em nôn nóng đợi chờ , còn lần này em như là 1 người mất hồn vậy, em về vn lần này là để cố quên anh, em còn có gia đình và những người thân yêu em k thể sống cho riêng bản thân mình được. em quyết định là sẽ quên anh, sẽ quay về nhà để làm tròn bổn phận 1 người vợ 1 người mẹ , em cảm thấy mình mệt mỏi lắm chỉ ngày mai thôi là em sẽ được gặp mẹ , em sẽ ôm mẹ khóc cho thoả thích, chỉ ngày mai thôi em cho phép mình được khóc
love_NAT
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
love_NAT

Nữ
Châm ngôn sống : Ban khong bao gio mat di vi yeu thuong .Ban chi mat di khi co giu lai
Điểm : 50608

Bài gửiTiêu đề: Re: EM SẼ KHÔNG KHÓC..!!!   EM SẼ KHÔNG KHÓC..!!! Icon_minitimeFri Oct 15, 2010 11:07 am

hì , tình yêu của chị sao mà giống em quá. Nhiều khi em muốn quên người đó đi , tới khi quên dc rồi thì lại xuất hiện . Cứ như vậy mãi không thôi. Nước mắt cũng đã rơi rất nhiều ,tình yêu của em dành cho người đó cũng rất nhiều. Nhưng rồi mãi cũng vậy thôi. Em chỉ là 1 người tình. Khóc không làm thay đổi j kả , cũng chỉ là thế thôi . nếu như là em của 3 năm về trước thì có lẽ em sẽ sụp đổ hoàn toàn nưng giờ đây thì khác . Thời gian đã làm cho ta thay đổi rất nhiều . Hãy vững tin lên chị nhé . Mọi chuyện rồi cũng sẽ qua thôi
ngocnghech141984
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
ngocnghech141984

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: EM SẼ KHÔNG KHÓC..!!!   EM SẼ KHÔNG KHÓC..!!! Icon_minitimeSat Oct 16, 2010 10:26 am

..Dù sao thì chị cũng muốn cảm ơn em.Người ta nói đúng" có những thứ có thể quên nhưng cũng có những thứ chẳng bao giờ", mọi chuyện dù sao cũng đã xảy ra rồi, có nuối tiếc thì cũng vậy thôi, chj mong 2 chị em mình sẽ cố gắng để vượt qua tất cả...em hãy can đảm lên nhé, chị vẫn luôn tự nhủ với lòng là sẽ như thế..chỉ tiếc rằng khi chị muốn quên đi thì 1 việc nữa lại xảy ra.Em biết ko? bạn của anh ấy cũng từng yêu chị trong quãng tgian dài ấy, anh ấy cũng đã có gdinh, nhưng lại ko thể quên được chị, bạn chị nói: anh ấy yêu chị nhiều quá, nên dù có gdinh nhưng anh ấy ko hp,chị biết làm tnao đây?mọi chuyện cứ như muốn chêu ngươi con người vậy..làm sao lại ko mệt mỏi được, chị muốn khép lại tất cả, muốn cho quá khứ ngủ yên.Người mà chị yêu lần nữa lại làm tổn thương chị-giá như anh ấy cứ quên chị đi, có khi chị còn thấy nhẹ nhàng, sự qtam hay tiếc nuối muộn màng chỉ làm cho nhau đau khổ, chị nên khóc hay nên cười đây? chị rất muốn nhưng chị ko làm được, chị thấy có cái gì đó nhói trong tim, hình như chị đã ko còn là mình nữa........
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: EM SẼ KHÔNG KHÓC..!!!   EM SẼ KHÔNG KHÓC..!!! Icon_minitime

EM SẼ KHÔNG KHÓC..!!!
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Phải chăng do em quá kiêu hãnh nên trước mặt anh em không thể khóc như vẫn khóc vì anh?
» Em sẽ không khóc cho anh nữa đâu.
» Em không khóc đâu...
» Anh sẽ không khóc nữa
» Hứa với em anh sẽ không khóc..!