Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

giả vờ thôi, a nhé !

Go down 
5 posters
Tác giảThông điệp
Khách vi
Khách viếng thăm

giả vờ thôi, a nhé ! Empty
Bài gửiTiêu đề: giả vờ thôi, a nhé !   giả vờ thôi, a nhé ! Icon_minitimeMon Jan 11, 2010 11:16 am

Em sẽ giả vờ đụng khẽ tay Anh. Nhưng Anh phải giữ tay Em lại, thật lòng đấy nhé !

Em sẽ làm như vô tình ngồi sát bên Anh. Nhưng Anh cứ ôm Em-giả vờ sợ mất Em Anh nhé.

Em sẽ cố tình im lặng. Để Anh cuống hỏi “Em đâu…”,thật lòng được không ?

Em sẽ giả vờ đau chân để tụt lại phía sau. Nhưng Anh phải đợi, đợi Em nghiêm túc ấy. Và rụt rè đề nghị: Thôi, hay là Anh cõng…

Lên xe, Em làm như bùn ngủ. Biết Em giả vờ rồi nhưng đừng nhích bờ vai khỏi mái đầu Em.

Giả vờ mình yêu nhau Anh nhé. Để Em được ghen tuông, ghen tuông “hợp pháp” mấy phút thôi. Em sẽ hỏi về một người con gái nào nào đó, rằng ai nhắn tin cho Anh như thế , giả vờ đi Anh, và cái nhói đau trong Em rất thật…

Anh cứ giả vờ đặt môi lên gò má Em thôi nhé, cho hơi thở ấy khiến Em bối rối biết bao nhiêu.

Giả vờ Anh giơ cao lên một món quà bắt Em cố với! Để Em thấy mình còn một cái gì cần hướng đến bằng tất cả niềm háo hức của đứa trẻ con.

Anh hãy giả vờ nói yêu Em. Vì có ai đánh thuế một câu nói đâu Anh? Và Em cũng chỉ định giả vờ là mình đang được yêu nhiều lắm…

Giả vờ níu kéo Em khi Em nói: Có lẽ đã tới lúc Em đi! Nhưng Anh phải hứa cái siết tay giả vờ của Anh đủ mạnh . Đủ mạnh ...

Tất cả chỉ giả vờ thôi. Em tuyên thệ em sẽ không tin là thật. Nước mắt Em rơi cũng đâu là thật. Tại con gì bay vào mắt Em thôi …

Và cuối cùng Em đã giả vờ Anh là Em không yêu Anh.Sự thật là Em yêu Anh biết bao Anh biết không?

và giả vờ như thế nhé
- Em Sẽ Nói Ko Nhớ Anh Đâu ... Mặc Dù Em Nhớ Anh Rất Nhiều , Từ Trong Suy Nghĩ ,Trong Giấc Mơ , Trong Những Phút Ngẩn Ngơ Em Ngồi Nhìn Nắng ... Nhớ Anh... Xung Quanh Em Quạnh Vắng Biết Bao ...

- Em Sẽ Ko Đi Chơi Với Anh ..Mặc Dù Em Thích Được Ngồi Sau Xe Ôm Anh Trọn Vòng Tay , Tình Yêu Của Chúng Mình Bay Bay Theo Gió ...
- Em Sẽ Ko Phone Cho Anh . Mặc Dù Em Muốn Nghe Giọng Nói Ấm Áp Thân Wen , Muốn Được Kể Cho Anh CHuyện Buồn Vui Đang Mon Men Nơi Khoé Miệng...

- Em Sẽ Ko Gửi SMS Cho Anh ... Mặc Dù Em Biết Sẽ Có Người Ngồi Cười 1 Mình Khi Đọc Chúng , Đọc Đi Đọc Lại Và Cứ Cười Ngốc Nghếch ...

- Em Sẽ Giả Vờ Không Biết Nếu Bất Chợt Nhìn Thấy Anh ... Mặc Dù Em Muốn Đến Bên Anh Thật Gần, Thật Gần Để Được Ngắm Anh Thật Kỹ, Thật Lâu ...

- Em Sẽ Mạnh Mẽ Bước Đi Một Mình .. Mặc Dù Trong Tim Em Đau Nhói, Em Cô Đơn Và Còn Hơn Thế Nữa, Em Thấy Cần Bàn Tay Anh Dắt Em Đi, Đỡ Em Dậy Mỗi Khi Em Vấp Ngã .

....Giả vờ.. mình chia tay anh nhé .. Anh đã nói với em rằng: " Em Thật Ngốc, Vì Sao Yêu Anh Như Thế Lại Phải Giả Vờ Chia Tay ...." Chỉ là .... Em Muốn Được Anh Thấy Rằng Anh Mới Ngốc Rất Ngốc Nếu Anh Để Mất Em, Vì Em Là Người Yêu Anh Nhất.. Tin Không? Không Tin Thì .. Mình Lại Giả Vờ Nhé .. Giả Vờ Em Là Người YÊU Anh Nhất ....
*♥️giả vờ thôi , anh nhé !!...♥️*
maylangdu
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
maylangdu

Tâm trạng : fun
Nữ
Châm ngôn sống : Hãy cố mà quên để chúng ta là bạn!
Số lần được cám ơn : 70
Điểm : 57964

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình:
Hài hước:
giả vờ thôi, a nhé ! Left_bar_bleue8/10giả vờ thôi, a nhé ! Empty_bar_bleue  (8/10)
Nội tâm:
giả vờ thôi, a nhé ! Left_bar_bleue7/10giả vờ thôi, a nhé ! Empty_bar_bleue  (7/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: giả vờ thôi, a nhé !   giả vờ thôi, a nhé ! Icon_minitimeWed Feb 03, 2010 3:13 pm

hihi. Bạn viết rất hay. Ôi tình yêu! Giả vờ thui
Nhưng đau khổ thì có thật Twisted Evil
Khách vi
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: giả vờ thôi, a nhé !   giả vờ thôi, a nhé ! Icon_minitimeThu Feb 04, 2010 9:45 am

" border="0" alt=""/>
bé_lì_90
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
bé_lì_90

Tâm trạng : sad
Nữ
Châm ngôn sống : KẺ THỨC TỈNH, SỚM NHANH CHÂN BƯỚC KỊP. NGƯỜI SAY MÊ, ĐẮM ĐUỐI MÃI TRẦM LUÂN. BÁNH XE LĂN, CỨ TIẾN MÃI KO NGỪNG. MUÔN NGÀN KIẾP, BIẾT ĐỜI NÀO RA KHỎI...
Số lần được cám ơn : 89
Điểm : 55991

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: Em là bx của hai lúa ^_^
Hài hước:
giả vờ thôi, a nhé ! Left_bar_bleue90/100giả vờ thôi, a nhé ! Empty_bar_bleue  (90/100)
Nội tâm:
giả vờ thôi, a nhé ! Left_bar_bleue80/100giả vờ thôi, a nhé ! Empty_bar_bleue  (80/100)

Bài gửiTiêu đề: Re: giả vờ thôi, a nhé !   giả vờ thôi, a nhé ! Icon_minitimeSun Feb 07, 2010 9:48 am

maylangdu đã viết:
hihi. Bạn viết rất hay. Ôi tình yêu! Giả vờ thui
Nhưng đau khổ thì có thật Twisted Evil
Trời chị ơi, bài này của em mừ, bé lì nè. Do mr kay xóa nick của em rùi đóa, chứ khách sao viết bài đc chứ.huhuuuuuuuuuuuu
NhokSanQuy
Thành viên mới
Thành viên mới
NhokSanQuy

Tâm trạng : notworthy
Nam
Châm ngôn sống : Biết tha thứ cho người mà làm mình đau khổ
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 51687

Bài gửiTiêu đề: Re: giả vờ thôi, a nhé !   giả vờ thôi, a nhé ! Icon_minitimeSun Feb 28, 2010 1:47 pm

Bài này rất hay, xin cám ơn bạn
Tình yêu là đau khổ của mọi người nhưng lại có hạnh phúc mãi mãi hoặc có thể là giả vờ
bé_lì_90
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
bé_lì_90

Nữ
Châm ngôn sống : KẺ THỨC TỈNH, SỚM NHANH CHÂN BƯỚC KỊP. NGƯỜI SAY MÊ, ĐẮM ĐUỐI MÃI TRẦM LUÂN. BÁNH XE LĂN, CỨ TIẾN MÃI KO NGỪNG. MUÔN NGÀN KIẾP, BIẾT ĐỜI NÀO RA KHỎI...

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
giả vờ thôi, a nhé ! Left_bar_bleue90/100giả vờ thôi, a nhé ! Empty_bar_bleue  (90/100)
Nội tâm:
giả vờ thôi, a nhé ! Left_bar_bleue80/100giả vờ thôi, a nhé ! Empty_bar_bleue  (80/100)

Bài gửiTiêu đề: Re: giả vờ thôi, a nhé !   giả vờ thôi, a nhé ! Icon_minitimeSun Feb 28, 2010 1:49 pm

NhokSanQuy đã viết:
Bài này rất hay, xin cám ơn bạn
Tình yêu là đau khổ của mọi người nhưng lại có hạnh phúc mãi mãi hoặc có thể là giả vờ

Hạnh phúc mãi mãi ư? có thể hạnh phúc cũng chỉ là...giả vờ, nhưng nỗi đau thì...LÀ THẬT
maylangdu
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
maylangdu

Tâm trạng : fun
Nữ
Châm ngôn sống : Hãy cố mà quên để chúng ta là bạn!
Số lần được cám ơn : 70
Điểm : 57964

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình:
Hài hước:
giả vờ thôi, a nhé ! Left_bar_bleue8/10giả vờ thôi, a nhé ! Empty_bar_bleue  (8/10)
Nội tâm:
giả vờ thôi, a nhé ! Left_bar_bleue7/10giả vờ thôi, a nhé ! Empty_bar_bleue  (7/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: giả vờ thôi, a nhé !   giả vờ thôi, a nhé ! Icon_minitimeTue Jun 01, 2010 11:08 am

Giả vờ thôi anh nhé, chỉ giả vờ thôi cũng được, một lần thôi anh nói " Anh yêu em "...

Chỉ giả vờ thôi anh nhé, anh nói " nhớ em nhiều " như thế. Anh nhớ bàn tay em hay chiếc hôn ngày nào vụng dại...Hay đơn giản anh nhớ em vì anh sợ sắp quên hình ảnh em mất rồi.

Giả vờ thôi anh, cứ là giả vờ thôi... Gải vờ như là em không cảm thấy gì khi không có anh bên cạnh hằng năm trôi qua, giả vờ như em hờn giận anh qua thế giới ảo. Niềm hạnh phúc cũng là giả vờ sao khi anh chat với em chỉ mấy câu mà nụ cười đã rất dài...???

Giả vờ rằng em mạnh mẽ, như cuộc sống và bản thân em nhủ mình cố gắng. Nhưng con gái- dù có mạnh mẽ đến mức nào thì cũng cần một điểm tựa! Không cần nữa đâu! Tạm biệt tình giả vờ
biggbeo
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
biggbeo

Tâm trạng : amused
Nam
Châm ngôn sống : ....
Điểm : 50784

Bài gửiTiêu đề: Re: giả vờ thôi, a nhé !   giả vờ thôi, a nhé ! Icon_minitimeTue Jun 01, 2010 11:30 am

giả vờ..!!!.
giả vờ thôi ai nhé..
_giả vờ rằng mọi chiện chỉ là một trò đùa..để nụ cười có thể hiện trên gương mặt a..dù mọi chiện có trở nên tòi tệ..!!!.
giả vờ thôi a nhé..
_hãy giả vờ đó sẽ là giấc ngủ của a...rùi khi wa ngày mới a sẽ tỉnh dậy..đc ko a..!!..
giả vờ thôi..!!..
mọi ng hãy giả vờ rằng:
_một tin nhắn..một lời động viên để a hai của beo có thêm sức lực để típ tục nhịp tim của mình..!!..đc ko gd...
hãy giả vờ rằng mọi ng yêu a ấy rất nhìu để a ấy có thể vì mọi ng mà cố gắng..!!!
giả vờ thôi gd ơi..!!!..
_giả vờ nói một câu thui để a ấy có thể nghe..nói rằng:'a hai po ơi..!!.. moij ng yêu a..mạnh mẽ a nhé..mọi ng đang chờ a trở về..!!!..gd cần a...!!!!..
bé_lì_90
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
bé_lì_90

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: giả vờ thôi, a nhé !   giả vờ thôi, a nhé ! Icon_minitimeTue Jun 01, 2010 11:38 am

Giả vờ thôi, anh nhé! Giả vờ như anh chưa từng nắm tay em, chưa từng có những cái siết chặt.
Giả vờ thôi, giả vờ như anh chưa từng bên em, chưa từng quen em
Giả vờ như em chưa từng trách anh gì cả
TẤT CẢ HÃY LÀ GIẢ VỜ
biggbeo
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
biggbeo

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: giả vờ thôi, a nhé !   giả vờ thôi, a nhé ! Icon_minitimeTue Jun 01, 2010 6:18 pm

giả vờ...!!!..tớ gét hai chữ ấy..!!.tại sao lại phải là giả vờ...giả vờ ư..một sự ảo tưởng..!!

hãy giả vờ như a đang cười trc mặt beo..nhưng ko a vẫn nằm im..giả vờ..giả vờ rằng nhịp tim của a vẫn ổn định..nhưng ko nó vẫn đang dần yếu dần đi...!!..
hãy giả vờ đi a..giả vờ như a đang chìm trong giấc ngủ thui..rùi a sẽ tỉnh dậy với e.. với gd mình..!!..
..và e sẽ giả vờ rằng e yêu mọi ng trong dd như a đã tưng nhờ e..!!..
luna
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
luna

Tâm trạng : inlove
Nữ
Châm ngôn sống : Dream
Số lần được cám ơn : 45
Điểm : 56408

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình:
Hài hước:
giả vờ thôi, a nhé ! Left_bar_bleue0/0giả vờ thôi, a nhé ! Empty_bar_bleue  (0/0)
Nội tâm:
giả vờ thôi, a nhé ! Left_bar_bleue0/0giả vờ thôi, a nhé ! Empty_bar_bleue  (0/0)

Bài gửiTiêu đề: Re: giả vờ thôi, a nhé !   giả vờ thôi, a nhé ! Icon_minitimeTue Jun 01, 2010 10:46 pm

giả vờ thôi ai nhé! giả vờ chúng ta đang yêu, giả vờ thôi ai nhé để cho ta tránh sự tò mò, giả vờ thôi ai nhé, ta mong đó chỉ là giả vờ....

Po, Beo ơi không giả vờ đâu nhé! cả nhà luôn mong Po quay về nhanh.
biggbeo
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
biggbeo

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: giả vờ thôi, a nhé !   giả vờ thôi, a nhé ! Icon_minitimeWed Jun 02, 2010 8:47 am

giả vờ..!!..ai ơi..!!..hãy giả vờ dùm beo..một lần cho mãi mãi..!!.
hai ơi..!!..giả vờ đi..!!!..giả vờ rằng nhịp đập của hai mỗi ngày càng ổn định...!!...
giả vờ..!!..giả vờ rằng hai đang giả vờ ngủ thôi...giả vờ mở mắt ra..nhìn mọi ng hai ơi..!!..
một lần thôi hai à..!!!..giả vờ tỉnh dậy với peo..!!...
biggbeo
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
biggbeo

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: giả vờ thôi, a nhé !   giả vờ thôi, a nhé ! Icon_minitimeWed Jun 02, 2010 10:45 pm

giả vờ..!!!..
gả vờ..peo xin hai..hãy giả vờ mở mắt ra đi..giả vờ nhìn mọi ng..một lần đi hai...!!..
gjả vờ nói yêu mọi ng..một lần thui hai ơi..
biggbeo
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
biggbeo

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: giả vờ thôi, a nhé !   giả vờ thôi, a nhé ! Icon_minitimeThu Jun 03, 2010 10:35 pm

giả vờ..!!..
giả vờ rằng hai sẽ tỉnh lại..sẽ thấy peo khôn lớn..giả vờ..giả vờ như hai tỉnh lại,hái ẽ thấy peo chững chạc..
giả vờ..!!.
giả vờ rằng hai đang ngồi bên cạnh peo..để peo có thể ôm hai..giả vờ rằng hai bên cạnh mẹ..để hai có thể thấy mẹ tìu tuỵ đến như thế nào..!!..
giả vờ...!!.
giả vờ rằng hai đang ngồi đánh cờ cùng bố ngoài phòng khách..giả vờ rằng hai luôn nhường để pa thắng..!!..
giả vờ..!!...hãy giả vờ như thế nha hai..!!..peo thương hai nhìu lắm..!!..
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: giả vờ thôi, a nhé !   giả vờ thôi, a nhé ! Icon_minitime

giả vờ thôi, a nhé !
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Tập thơ Thao Thức - Nhất Lang (Nguyễn Thành Sáng)
» vẫn mãi yêu em mà thôi
» Thật nhẹ....thật nhẹ thôi em nhé....!
» CHỈ LÀ MẸ THÔI
» MOT LAN THOI