Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Bản kiểm điểm của bx BL gửi ox TN

Go down 
5 posters
Tác giảThông điệp
bé_lì_90
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
bé_lì_90

Tâm trạng : sad
Nữ
Châm ngôn sống : KẺ THỨC TỈNH, SỚM NHANH CHÂN BƯỚC KỊP. NGƯỜI SAY MÊ, ĐẮM ĐUỐI MÃI TRẦM LUÂN. BÁNH XE LĂN, CỨ TIẾN MÃI KO NGỪNG. MUÔN NGÀN KIẾP, BIẾT ĐỜI NÀO RA KHỎI...
Số lần được cám ơn : 89
Điểm : 55771

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: Em là bx của hai lúa ^_^
Hài hước:
Bản kiểm điểm của bx BL gửi ox TN Left_bar_bleue90/100Bản kiểm điểm của bx BL gửi ox TN Empty_bar_bleue  (90/100)
Nội tâm:
Bản kiểm điểm của bx BL gửi ox TN Left_bar_bleue80/100Bản kiểm điểm của bx BL gửi ox TN Empty_bar_bleue  (80/100)

Bản kiểm điểm của bx BL gửi ox TN Empty
Bài gửiTiêu đề: Bản kiểm điểm của bx BL gửi ox TN   Bản kiểm điểm của bx BL gửi ox TN Icon_minitimeFri Aug 27, 2010 5:47 pm

Ox à, hôm qua Anh đã gọi cho Em, dặn dò Em đủ chuyện, nào là nhớ ăn uống cho đầy đủ, nào là đau bụng thì làm sao, nào là…nhiều nhiều lắm. Em đều nhớ và làm theo cả. Duy chỉ có chuyện Anh dặn Em đi chợ đừng mua thịt heo, Em cũng nhớ đấy Anh à. Hôm qua và hôm nay Em không đụng tới miếng thịt heo nào hết í, mỡ heo cũng không luôn nà, con heo càng không có mè đụng. Em biết Anh sương Em mè, nên Em cũng cố gắng làm theo. Nhưng mè ox à, chả là lúc chiều này Em đi chợ, trên đường đi, gió thổi vi vu làm lòng Em càng thêm nhớ Anh, gió đưa Em vào giấc mộng chỉ có hai đứa mìn, Nhìn mọi người hai bên đường đang ngồi trò chuyện, Em càng thêm nhớ Anh hơn. Rồi một cơn gió….lạ…thổi qua, kèm theo mùi hương thơm phưng phức của….cái bếp than đỏ hồng…bên cạnh anh phụ việc rất rành nghề…của một quán ăn…trên đường Ung Văn Khiêm…đang trở đi trở lại những miếng thịt vàng óng. Mùi hương đó không lôi kéo được Em Anh à. Em đã cố gắng kháng cự bằng cách nín thở, cố không cho Nó đi vào cơ thể mìn qua đường lỗ mũi. Vậy mà sau một hồi dài…nín thở, Em không chịu được nữa. Cuối cùng Em đã….Em đã…đã….hít vào Anh à, sậu hơn bình thường Em hay làm nữa. Nhưng Em không bỏ cuộc Anh à, Em đã cố gắng cứu vãn tình thế bằng cách chạy thật nhanh về nhà, sau đó thở ra thật mạnh, thật mạnh, nhưng lạ một cái là cho dù Em thở mạnh đến đâu, nhiều đến đâu cũng không thể nào thở ra được cái mùi hương lúc nãy ox à. Sao lạ nhỉ? Mùi hương đó đi vào thì dễ mà đi ra khó quá. Em biết phải làm sao đây? Chỉ tại em. Giờ Em hối hận quá Anh à. Anh đang buồn Em lắm phải không? Phải chi lúc đó Em thông minh một xíu, chạy vào quán mượn cái kẹp thịt kẹp …cái mũi lại thì có lẽ cái mùi hương thật thơm nhưng thật đáng ghét ấy sẽ không có cơ hội xâm nhập vào người Em rồi. Huhu…oa oa…Em phải làm sao đây hả ox? Em chẳng còn cách nào khác là tự kiểm điểm mình để mong sự thứ tha của Anh. Em hứa sẽ không có lần sau đâu Anh à. Trong khi chờ đợi sự tha thứ, Em xin chân thành cảm ơn.
Gửi kèm theo đây một chục cái hun, chỉ mong sao sẽ có điều kì diệu xảy ra, mong sao sau khi hun xong, mùi hương độc hại đó sẽ đi khỏi người Em, và đi ra, rồi vào người ox. Zậy thì ox phải làm kiểm điểm, rồi kiểm điểm xong ox lại hun Em, rồi hun Em xong Em lại làm kiểm điểm, lại được hun ox…..
Tái bút, bx BL của Anh!
Đã kí và đã kiểm duyệt
King of Loves
Thành viên rất chi là chăm ngoan
King of Loves

Tâm trạng : bored
Nam
Châm ngôn sống : Đừng ném lời cho gió nếu như không biết được gió sẽ đi về đâu!
Số lần được cám ơn : 22
Điểm : 53788

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: Hai lúa là em
Hài hước:
Bản kiểm điểm của bx BL gửi ox TN Left_bar_bleue9/10Bản kiểm điểm của bx BL gửi ox TN Empty_bar_bleue  (9/10)
Nội tâm:
Bản kiểm điểm của bx BL gửi ox TN Left_bar_bleue7/0Bản kiểm điểm của bx BL gửi ox TN Empty_bar_bleue  (7/0)

Bài gửiTiêu đề: Re: Bản kiểm điểm của bx BL gửi ox TN   Bản kiểm điểm của bx BL gửi ox TN Icon_minitimeSun Sep 05, 2010 1:45 am

Bé đún lè khôn quá tròy.Zị mè cũng đòi kỉm đỉm.Mún ám hại ta hả.hehe...nhưng mè cũng được.Hy sinh chút đỉnh zị :P Tha òy đoá. :D :D
http://yume.vn/tonyvanthang_dalat
haclong137
haclong137

Tâm trạng : tired
Nam
Châm ngôn sống : Tự Do là hạnh Phúc của con người
Số lần được cám ơn : 52
Điểm : 53052

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 0/10
Hài hước:
Bản kiểm điểm của bx BL gửi ox TN Left_bar_bleue0/10Bản kiểm điểm của bx BL gửi ox TN Empty_bar_bleue  (0/10)
Nội tâm:
Bản kiểm điểm của bx BL gửi ox TN Left_bar_bleue0/10Bản kiểm điểm của bx BL gửi ox TN Empty_bar_bleue  (0/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: Bản kiểm điểm của bx BL gửi ox TN   Bản kiểm điểm của bx BL gửi ox TN Icon_minitimeSun Sep 05, 2010 3:29 am

bảng kiểm điểm hả ? ngoan nhể.....
seo hổng thấy lời cam kết gì hết chơn hết chọi vậy?đã vậy còn thiếu chữ ký của ban giám hiệu nhà trường.
Làm lại cho ta, nhanh!!!, hông là ta viết giấy mời phụ huynh á.
Gợi ý lời cam kết : nếu em còn tái phạm, em xin hứa sẽ viết thêm một bảng kiểm điểm khác.
hoặc tương tự vậy. qqq
Lần đầu nể mặt hiệu trưởng king bỏ qua, lần sau cố gắng viết cho đúng nhá.
Ký Tên
Chưởng môn phái Hoa Sơn (phim tiếu ngạo giang hồ )
Lạc Mất Quần...sặc, nhầm, Nhạc Bất Quần :D
thiên hạ đệ nhất công tử
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
thiên hạ đệ nhất công tử

Tâm trạng : cool
Nam
Châm ngôn sống : sự sống nảy sinh từ trong cái chết,hạnh phúc hiện hình từ những hi sinh gian khổ, trên đời này không có con đường cùng,chỉ có những ranh giới,điều cốt yếu là phải biết vượt qua những ranh giới ấy...
Số lần được cám ơn : 77
Điểm : 54089

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 0.0000001/100
Hài hước:
Bản kiểm điểm của bx BL gửi ox TN Left_bar_bleue10/1Bản kiểm điểm của bx BL gửi ox TN Empty_bar_bleue  (10/1)
Nội tâm:
Bản kiểm điểm của bx BL gửi ox TN Left_bar_bleue10000/1Bản kiểm điểm của bx BL gửi ox TN Empty_bar_bleue  (10000/1)

Bài gửiTiêu đề: Re: Bản kiểm điểm của bx BL gửi ox TN   Bản kiểm điểm của bx BL gửi ox TN Icon_minitimeSun Sep 05, 2010 8:42 am

Bé lì phải chú thik 1 câu này mới hay:
em hứa lần sau nếu mà em tái phạt thì ox tn sẽ chịu hoàn toàn trách nhiệm... =)) =))
bé_lì_90
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
bé_lì_90

Nữ
Châm ngôn sống : KẺ THỨC TỈNH, SỚM NHANH CHÂN BƯỚC KỊP. NGƯỜI SAY MÊ, ĐẮM ĐUỐI MÃI TRẦM LUÂN. BÁNH XE LĂN, CỨ TIẾN MÃI KO NGỪNG. MUÔN NGÀN KIẾP, BIẾT ĐỜI NÀO RA KHỎI...

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Bản kiểm điểm của bx BL gửi ox TN Left_bar_bleue90/100Bản kiểm điểm của bx BL gửi ox TN Empty_bar_bleue  (90/100)
Nội tâm:
Bản kiểm điểm của bx BL gửi ox TN Left_bar_bleue80/100Bản kiểm điểm của bx BL gửi ox TN Empty_bar_bleue  (80/100)

Bài gửiTiêu đề: Re: Bản kiểm điểm của bx BL gửi ox TN   Bản kiểm điểm của bx BL gửi ox TN Icon_minitimeMon Sep 06, 2010 9:24 am

Cam kết nè: tất cả các gợi í của meomeo kaka vè tuân đều duyệt đc :P
dolley Nguyen
dolley Nguyen

Tâm trạng : lonely
Nữ
Châm ngôn sống : “Đừng tiếc nuối quá khứ, đừng lo lắng về tương lai, hãy sống trọn vẹn mỗi ngày là đủ!”
Số lần được cám ơn : 34
Điểm : 52879

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: hem đẹp nhưng dễ xương^^
Hài hước:
Bản kiểm điểm của bx BL gửi ox TN Left_bar_bleue100/10Bản kiểm điểm của bx BL gửi ox TN Empty_bar_bleue  (100/10)
Nội tâm:
Bản kiểm điểm của bx BL gửi ox TN Left_bar_bleue1000/10Bản kiểm điểm của bx BL gửi ox TN Empty_bar_bleue  (1000/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: Bản kiểm điểm của bx BL gửi ox TN   Bản kiểm điểm của bx BL gửi ox TN Icon_minitimeMon Sep 06, 2010 10:08 am

Nhị tẩu mách nước cho nà, níu lần sau còn tái phạm thì cho ox em uýnh đòn thoải mái lun, hình thức uýnh sẽ là lấy cái mỏ quất zô hai bên má đoá,:D hehe, hay hem, chiêu này nhị ka hay đem ra trừng phạt, răn đe nhị tẩu đoá lol!
bé_lì_90
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
bé_lì_90

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Bản kiểm điểm của bx BL gửi ox TN   Bản kiểm điểm của bx BL gửi ox TN Icon_minitimeMon Sep 06, 2010 10:16 am

chời, cái chiu nì hả? Hem thixxxxxxx. Nhưng e sẽ cải tiến nó lại thành :lấy cái mỏ nhọn quất zô cái mỏ của em". :D
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Bản kiểm điểm của bx BL gửi ox TN   Bản kiểm điểm của bx BL gửi ox TN Icon_minitime

Bản kiểm điểm của bx BL gửi ox TN
Trang 1 trong tổng số 1 trang