Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Ôi! Những cơn mưa đầu mùa...

Go down 
4 posters
Tác giảThông điệp
bé_lì_90
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
bé_lì_90

Tâm trạng : sad
Nữ
Châm ngôn sống : KẺ THỨC TỈNH, SỚM NHANH CHÂN BƯỚC KỊP. NGƯỜI SAY MÊ, ĐẮM ĐUỐI MÃI TRẦM LUÂN. BÁNH XE LĂN, CỨ TIẾN MÃI KO NGỪNG. MUÔN NGÀN KIẾP, BIẾT ĐỜI NÀO RA KHỎI...
Số lần được cám ơn : 89
Điểm : 56061

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: Em là bx của hai lúa ^_^
Hài hước:
Ôi! Những cơn mưa đầu mùa... Left_bar_bleue90/100Ôi! Những cơn mưa đầu mùa... Empty_bar_bleue  (90/100)
Nội tâm:
Ôi! Những cơn mưa đầu mùa... Left_bar_bleue80/100Ôi! Những cơn mưa đầu mùa... Empty_bar_bleue  (80/100)

Ôi! Những cơn mưa đầu mùa... Empty
Bài gửiTiêu đề: Ôi! Những cơn mưa đầu mùa...   Ôi! Những cơn mưa đầu mùa... Icon_minitimeSun May 23, 2010 8:59 am

...Đã bắt đầu vào mùa mưa rồi phải không anh? Những cơn mưa đầu mùa đã rơi xuống kéo theo bao kỉ niệm của em về anh. Anh cũng như mưa, ồn ào lắm, mạnh mẽ lắm! Anh đã xối mát tâm hồn em khi oi bức. Anh đã làm dịu con tim em lúc nó cảm thấy cô đơn...Nhưng anh đi rồi để lại sau lưng một hoài niềm. Em nhớ...nhớ lắm. Chúng ta chẳng có một lần nào đi dưới mưa cả, cũng chẳng có cái gì gọi là hôn hay nắm tay, và chẳng có, chẳng có gì cả ngoài những dòng tin nhắn, những câu yêu ngọt ngào và bài ca anh hát cho em nghe hôm nào- bến sông chờ. Em vẫn nhớ như in từng lời ca ấy. Vẫn nhớ cái giây phút bất chợt anh nói yêu em, nước mắt em tuôn trào. Em nhớ...nhớ lắm!
Em thích mưa anh à! Mưa buồn lắm! Em thích được ngắm mưa, những giọt mưa như những hạt ngọc mà thiên nhiên đã ban tặng cho nhân loại. Em thích tắm mưa nữa, mát lắm! Và em thích được đi dưới mưa...Em đã từng đi dưới mưa nhiều lần, một mình thôi...lặng lẽ...âm thầm. Em cố vùi chôn đi quá khứ, cố quên đi cái thực tại đau đớn...cố quên bóng anh. Nhưng em không làm được anh à. Hình bóng anh nó cứ đeo bám lầy em, có lẽ em đã vô tình khắc nó vào trái tim mình, và giờ không thể nào bôi xóa được. Nếu em cố bỏ nó đi, tim em sẽ chảy máu nhiều hơn lần em khắc nó. Em sẽ đau đớn lắm. Và nó sẽ để lại một vết thương vĩnh viễn. Đau lắm anh à! Nhưng giờ em cũng không muốn xóa nó đi nữa. Em sẽ mãi ôm dù chỉ là hình bóng, mãi mong chờ dù chỉ là hư vô. Anh cho phép em được làm như thế nhé!
Câu yêu anh không biết em đã nói bao nhiêu lần rồi, nhưng đó cũng chỉ là những dòng tin nhắn thôi. Dễ gửi phải không anh? Em hi vọng một ngày nào đó em có thể nói câu này trước mắt anh. Không biết lúc đó em có khóc không nữa. Chắc là không khỏi đâu phải không anh. em mít ướt lắm mà.
Tình yêu của em gắn với những cơn mưa đó anh- cơn mưa lòng. Em đã khóc rất nhiều vì anh. anh biết điều đó mà. Giờ đây em không biết là bao nhiêu lần nữa, chỉ nhớ là nhiều...nhiều lắm!
Hạ về rồi. Cái oi bức đã dần tan đi, những bụi bặm của cuộc đời đã được mưa cuốn đi hết. Và em, khi nào trái tim sẽ dịu lại? Khi nào bụi mắt em lại trong? Đó là khi anh- cơn mưa đầu mùa- đến và tắm mát tâm hồn em bằng câu nói YÊU EM đó. Em chờ anh!
(Lì gửi MY BLUE ROSE)

Được sửa bởi bé_lì_90 ngày Tue Jun 22, 2010 8:42 pm; sửa lần 3.
tienhoanht93
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
tienhoanht93

Tâm trạng : happy
Nam
Châm ngôn sống : Sợ cảm giác yêu thương..sợ trái tim biết nhớ..sợ hạnh phúc đến rồi..hạnh phúc lại ra đi...
Số lần được cám ơn : 5
Điểm : 52454

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Ôi! Những cơn mưa đầu mùa... Left_bar_bleue0/0Ôi! Những cơn mưa đầu mùa... Empty_bar_bleue  (0/0)
Nội tâm:
Ôi! Những cơn mưa đầu mùa... Left_bar_bleue0/0Ôi! Những cơn mưa đầu mùa... Empty_bar_bleue  (0/0)

Bài gửiTiêu đề: Re: Ôi! Những cơn mưa đầu mùa...   Ôi! Những cơn mưa đầu mùa... Icon_minitimeMon May 24, 2010 11:06 am

hay hay lắm thảo à! cứ chờ đợi đi nha..hạnh phúc luôn mỉm cười với bé lì mà.hihi
bé_lì_90
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
bé_lì_90

Tâm trạng : sad
Nữ
Châm ngôn sống : KẺ THỨC TỈNH, SỚM NHANH CHÂN BƯỚC KỊP. NGƯỜI SAY MÊ, ĐẮM ĐUỐI MÃI TRẦM LUÂN. BÁNH XE LĂN, CỨ TIẾN MÃI KO NGỪNG. MUÔN NGÀN KIẾP, BIẾT ĐỜI NÀO RA KHỎI...
Số lần được cám ơn : 89
Điểm : 56061

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: Em là bx của hai lúa ^_^
Hài hước:
Ôi! Những cơn mưa đầu mùa... Left_bar_bleue90/100Ôi! Những cơn mưa đầu mùa... Empty_bar_bleue  (90/100)
Nội tâm:
Ôi! Những cơn mưa đầu mùa... Left_bar_bleue80/100Ôi! Những cơn mưa đầu mùa... Empty_bar_bleue  (80/100)

Bài gửiTiêu đề: Re: Ôi! Những cơn mưa đầu mùa...   Ôi! Những cơn mưa đầu mùa... Icon_minitimeMon May 24, 2010 11:07 am

Uk, cảm ơn , lì sẽ chờ...sẽ hi vọng mà, vì ngọn lửa hi vọng trong lì chưa tắt bao giờ
HUU VIET
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
HUU VIET

Tâm trạng : scared
Nam
Châm ngôn sống : biet tha thu cho moi loi lam
Số lần được cám ơn : 17
Điểm : 52873

Bài gửiTiêu đề: Re: Ôi! Những cơn mưa đầu mùa...   Ôi! Những cơn mưa đầu mùa... Icon_minitimeMon May 31, 2010 12:52 pm

hãy cho nhau những hạnh phúc giản dị
để nhớ thương khi hạ đến bên em người con gái của thiên thần sứ lạ
kimthuy070189
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
kimthuy070189

Tâm trạng : inlove
Nữ
Châm ngôn sống : khong co con duong cung
Số lần được cám ơn : 3
Điểm : 52378

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 8/10
Hài hước:
Ôi! Những cơn mưa đầu mùa... Left_bar_bleue8/0Ôi! Những cơn mưa đầu mùa... Empty_bar_bleue  (8/0)
Nội tâm:
Ôi! Những cơn mưa đầu mùa... Left_bar_bleue10/0Ôi! Những cơn mưa đầu mùa... Empty_bar_bleue  (10/0)

Bài gửiTiêu đề: Re: Ôi! Những cơn mưa đầu mùa...   Ôi! Những cơn mưa đầu mùa... Icon_minitimeTue Jun 01, 2010 10:14 pm

Hãy vững tin vào tình yêu em nhé !
Chờ đợi có là gì khi thật sự yêu nhau
Ngày tháng trôi tình yêu kia còn mãi
Sẽ có một ngày hạnh phúc đến bên em
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Ôi! Những cơn mưa đầu mùa...   Ôi! Những cơn mưa đầu mùa... Icon_minitime

Ôi! Những cơn mưa đầu mùa...
Trang 1 trong tổng số 1 trang