Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Đàn ông thường hay thất hứa đúng ko?

Go down 
thiên hạ đệ nhất công tử
bé_lì_90
6 posters
Tác giảThông điệp
bé_lì_90
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
bé_lì_90

Tâm trạng : sad
Nữ
Châm ngôn sống : KẺ THỨC TỈNH, SỚM NHANH CHÂN BƯỚC KỊP. NGƯỜI SAY MÊ, ĐẮM ĐUỐI MÃI TRẦM LUÂN. BÁNH XE LĂN, CỨ TIẾN MÃI KO NGỪNG. MUÔN NGÀN KIẾP, BIẾT ĐỜI NÀO RA KHỎI...
Số lần được cám ơn : 89
Điểm : 55991

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: Em là bx của hai lúa ^_^
Hài hước:
Đàn ông thường hay thất hứa đúng ko? Left_bar_bleue90/100Đàn ông thường hay thất hứa đúng ko? Empty_bar_bleue  (90/100)
Nội tâm:
Đàn ông thường hay thất hứa đúng ko? Left_bar_bleue80/100Đàn ông thường hay thất hứa đúng ko? Empty_bar_bleue  (80/100)

Đàn ông thường hay thất hứa đúng ko? Empty
Bài gửiTiêu đề: Đàn ông thường hay thất hứa đúng ko?   Đàn ông thường hay thất hứa đúng ko? Icon_minitimeMon May 31, 2010 3:19 pm

Có khi nào bạn bị cho "leo cây" chưa? Có khi nào bạn cảm thấy mình bơ vơ, mình bị bỏ rơi chưa? Bé lì bị leo cây rồi, lì ko bị bỏ rơi đâu, vì bên cạnh lì lun có nhìu người bạn tốt, anh em tốt. Thế nhưng lì lại có cảm giác bị bỏ rơi. bùn lắm lắm. Lúc đầu lì bùn, ko thể nào giấu đc, nhưng sau đó lì cố gắng giấu đi nỗi bùn đó, cố gắng cười dù trong tim thì bỏng cháy, khao khát tìm lại cảm giác khi xưa, cảm giác mình đc wan tâm, đc iu thương.
Lì biết mình ko là j. Thế nhưng, một lời nói đã nói ra có thể nhanh chóng wên vậy sao? Lì bùn lắm, thất vọng lắm. Lì ko giỏi che giấu nỗi buồn, cũng ko hay giả vờ đc. Lì ko biết phải làm sao. Có ai giúp lì ko ạ?

Được sửa bởi bé_lì_90 ngày Wed Jun 02, 2010 10:59 pm; sửa lần 3.
Khách viếng thăm
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: Đàn ông thường hay thất hứa đúng ko?   Đàn ông thường hay thất hứa đúng ko? Icon_minitimeMon May 31, 2010 5:33 pm

i don'n care đi nhóc!sống cho bản thân đi!
sao phải buồn!buồn cho 1người như thế có đáng hok?chị luôn bên cạnh vs ủng hộ nhóc mà!có chi thỳ cứ pm cho chị!chị hok bao h bỏ nhóc đâu!
bé_lì_90
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
bé_lì_90

Nữ
Châm ngôn sống : KẺ THỨC TỈNH, SỚM NHANH CHÂN BƯỚC KỊP. NGƯỜI SAY MÊ, ĐẮM ĐUỐI MÃI TRẦM LUÂN. BÁNH XE LĂN, CỨ TIẾN MÃI KO NGỪNG. MUÔN NGÀN KIẾP, BIẾT ĐỜI NÀO RA KHỎI...

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Đàn ông thường hay thất hứa đúng ko? Left_bar_bleue90/100Đàn ông thường hay thất hứa đúng ko? Empty_bar_bleue  (90/100)
Nội tâm:
Đàn ông thường hay thất hứa đúng ko? Left_bar_bleue80/100Đàn ông thường hay thất hứa đúng ko? Empty_bar_bleue  (80/100)

Bài gửiTiêu đề: Re: Đàn ông thường hay thất hứa đúng ko?   Đàn ông thường hay thất hứa đúng ko? Icon_minitimeMon May 31, 2010 5:34 pm

A 3: e ko iu ngta anh à. Nhưng em gét bị ngta bỏ rơi thôi. Em gét ngta nói mà ko làm đc. Gétttttttttt
Chị link: Em cảm ơn chị ạ

Được sửa bởi bé_lì_90 ngày Wed Jun 02, 2010 10:21 pm; sửa lần 1.
thiên hạ đệ nhất công tử
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
thiên hạ đệ nhất công tử

Tâm trạng : cool
Nam
Châm ngôn sống : sự sống nảy sinh từ trong cái chết,hạnh phúc hiện hình từ những hi sinh gian khổ, trên đời này không có con đường cùng,chỉ có những ranh giới,điều cốt yếu là phải biết vượt qua những ranh giới ấy...
Số lần được cám ơn : 77
Điểm : 54309

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 0.0000001/100
Hài hước:
Đàn ông thường hay thất hứa đúng ko? Left_bar_bleue10/1Đàn ông thường hay thất hứa đúng ko? Empty_bar_bleue  (10/1)
Nội tâm:
Đàn ông thường hay thất hứa đúng ko? Left_bar_bleue10000/1Đàn ông thường hay thất hứa đúng ko? Empty_bar_bleue  (10000/1)

Bài gửiTiêu đề: Re: Đàn ông thường hay thất hứa đúng ko?   Đàn ông thường hay thất hứa đúng ko? Icon_minitimeMon May 31, 2010 6:11 pm

Nếu em ko yêu ngta thì việc gì em phải làm như thế nhỉ? người ta còn có hạnh phúc của mình chứ, nó ko thuộc về em thì em cũng đừng như thế chứ,chẳng ai bỏ rơi em cả, ngta chỉ mún điều chỉnh lại cuộc sống thôi. Anh nghĩ vậy
bé_lì_90
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
bé_lì_90

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Đàn ông thường hay thất hứa đúng ko?   Đàn ông thường hay thất hứa đúng ko? Icon_minitimeMon May 31, 2010 6:14 pm

Em ko làm sao cả. Chỉ thấy bức xúc vì 1 ng như thế thôi.

Được sửa bởi bé_lì_90 ngày Wed Jun 02, 2010 10:21 pm; sửa lần 1.
ng0c ju
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
ng0c ju

Tâm trạng : fun
Nữ
Châm ngôn sống : luôn mỉm cười với cuộc sống và cuộc sống sẽ............
Số lần được cám ơn : 6
Điểm : 51911

Bài gửiTiêu đề: Re: Đàn ông thường hay thất hứa đúng ko?   Đàn ông thường hay thất hứa đúng ko? Icon_minitimeMon May 31, 2010 9:49 pm

Lì ơi, ngốc đây nghe vậy buồn lém! Lì đừng buồn nữa!Lì hãy cố quên đi! Còn nhỏ sao mà suy nghĩ dữ vậy ta? Không được như vậy nữa nha. Hãy để mọi chuyện trôi wa nhanh đi nhe lì! Arrow
dolley Nguyen
Thành viên rất chi là chăm ngoan
Thành viên rất chi là chăm ngoan
dolley Nguyen

Tâm trạng : lonely
Nữ
Châm ngôn sống : “Đừng tiếc nuối quá khứ, đừng lo lắng về tương lai, hãy sống trọn vẹn mỗi ngày là đủ!”
Số lần được cám ơn : 34
Điểm : 53099

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: hem đẹp nhưng dễ xương^^
Hài hước:
Đàn ông thường hay thất hứa đúng ko? Left_bar_bleue100/10Đàn ông thường hay thất hứa đúng ko? Empty_bar_bleue  (100/10)
Nội tâm:
Đàn ông thường hay thất hứa đúng ko? Left_bar_bleue1000/10Đàn ông thường hay thất hứa đúng ko? Empty_bar_bleue  (1000/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: Đàn ông thường hay thất hứa đúng ko?   Đàn ông thường hay thất hứa đúng ko? Icon_minitimeWed Jun 02, 2010 3:39 pm

Yêu không fải là sỡ hữu một ai đó, mà là mình zui khi nhìn thấy người đó đc hp, đc zui zẻ zới những j họ đang có. Là chấp nhận đau khổ chỉ để người đó đc hp, đơn jản thế thôi!!!

Có những lúc mình cảm thấy cô đơn, hụt hẫng. Mình mong mún có một bờ vai để nương tựa, để tìm đc một cảm jác yêu thương, đc che chở, để tìm thấy cảm jác bình yên. Những jây fút yếu lòng, ngta thường ngộ nhận đó là ty, nhưng thật ra đó chỉ là sự wtâm, bảo bọc của ai đó khi họ không mún mình bị tổn thương, không mún thấy mình tự làm đau mình. Họ mún júp mình thức tỉnh kịp thời thôi em ạ!
Hãy sớm nhận ra những suy nghĩ chưa thông của mình nhé, và định nghĩa đc thứ tình cảm mà e đang jành cho người ấy! Chúc em lun zui! jocolor
bé_lì_90
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
bé_lì_90

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Đàn ông thường hay thất hứa đúng ko?   Đàn ông thường hay thất hứa đúng ko? Icon_minitimeWed Jun 02, 2010 3:59 pm

cảm ơn chị nhìu

Được sửa bởi bé_lì_90 ngày Wed Jun 02, 2010 10:22 pm; sửa lần 1.
luna
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
luna

Tâm trạng : inlove
Nữ
Châm ngôn sống : Dream
Số lần được cám ơn : 45
Điểm : 56408

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình:
Hài hước:
Đàn ông thường hay thất hứa đúng ko? Left_bar_bleue0/0Đàn ông thường hay thất hứa đúng ko? Empty_bar_bleue  (0/0)
Nội tâm:
Đàn ông thường hay thất hứa đúng ko? Left_bar_bleue0/0Đàn ông thường hay thất hứa đúng ko? Empty_bar_bleue  (0/0)

Bài gửiTiêu đề: Re: Đàn ông thường hay thất hứa đúng ko?   Đàn ông thường hay thất hứa đúng ko? Icon_minitimeWed Jun 02, 2010 9:12 pm

Lì ơi cười cái chị coi :) " SAU MỖI LẦN OFF BAO GIỜ CŨNG NHIỀU CHUYỆN ĐÁNG NHỚ " :)

" HẠNH PHÚC LÀ KHI THẤY NGƯỜI MÌNH YÊU ĐƯỢC HẠNH PHÚC "
note: không có 2 chữ LỪA DỐI
bé_lì_90
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
bé_lì_90

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Đàn ông thường hay thất hứa đúng ko?   Đàn ông thường hay thất hứa đúng ko? Icon_minitimeWed Jun 02, 2010 10:01 pm

hehe, em cười òi đó chị. Nụ cười ko bao giờ tắt trên môi em chị à. Kảm ơn c đã chia sẻ cùng em nhé!
tinhnguyenhuu.90
Điều hành cao cấp
Điều hành cao cấp
tinhnguyenhuu.90

Tâm trạng : tired
Nam
Châm ngôn sống : cảm xúc là một trạng thái không bền, hãy nắm lấy cảm xuc1
Số lần được cám ơn : 43
Điểm : 52997

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 0/10
Hài hước:
Đàn ông thường hay thất hứa đúng ko? Left_bar_bleue1/10Đàn ông thường hay thất hứa đúng ko? Empty_bar_bleue  (1/10)
Nội tâm:
Đàn ông thường hay thất hứa đúng ko? Left_bar_bleue2/10Đàn ông thường hay thất hứa đúng ko? Empty_bar_bleue  (2/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: Đàn ông thường hay thất hứa đúng ko?   Đàn ông thường hay thất hứa đúng ko? Icon_minitimeThu Jun 03, 2010 10:14 am

bài hát này hay lắm Lì ak?

và Tình nghĩ như C.MÁC có nói" nếu tình yêu không tới từ hai phía, nếu bạn yêu người ta mà không làm nây sinh tình cảm trong lòng học tjì là mộ điều bất hạnh...."
không biêt lì đã được đọc bài này chưa? nó là sổ tay học phần Đương lối cách mạng của đảng cộng sản vn cuat Tình.

"Bạn sẽ học tất cả nhưng điều này, rằng không phải tất cả mọi người đều công bằng tất cả mọi người đều chân thật. Nhưng xin hãy nhận ra rằng cứ mỗi kẻ vô lại t ặgp trên đường phố thì ở đâu đó lại sẽ có một người chính trực, cứ mỗi một trính trị gia ích kỷ ta lại gặp một nhà lãnh đạo tận tâm.
Bạn phải học cách chấp nhận thất bại và tận hưởng niềm vui chiến thắng. bạn nên tránh xa sự đố kị,bạn nên biết được bí quyết của niềm vui chiến thắng thầm lặng. bạn nên biết được những kẻ hay bắt nạt người khác ắt là những kẻ dễ bị thất bại nhất.
Bạn nên biết rằng chấp nhận thi trượt còn vinh dự hơn gian lận trong thi cử, bạn nên có niềm tin vào ý kiến của bản thân, cho dù tất cả mọi người đều cho rằng ý kiến đó hoàn toàn sai. Bạn nên đối sử nhẹ nhàng với những người hoà nhã và cứng rắn đối với những kẻ thô bạo.
Bạn phải có sức mạnh để không chạy theo đám đông khi tất cả mọi người chỉ biết chạy theo thời thế,
bạn phải biết lắng nghe tất cả mọi người nhưng cũng phải sàng lọc nhưng gì nghe được qua một tấm lưới chân lý để chỉ đón nhận những gì tốt đẹp,
bạn phải biết mỉn cười khi buồn bã phải biết rằng không có sự xấu hổ trong những rọt nước mắt, bạ phải biết chế giễu nhưng kẻ yếm thế và cẩn thận với sự ngọt ngào đầy cạm bẫy,
bạn nên biết có thể bán cơ bắp và trí tuệ cho người ra giá cao nhất nhưng không bao giờ cho phép ai ra giá mua trái tim và tâm hồn.
bạn cũng nên biết làm ngơ trước một đám đông gào thết và đứng thẳnh người bảo vệ nhưng gì bạn cho là đúng,”

tình cũng hay buồn lắm nhưng từ khi bị trải qua chuyện tình cảm tan vỡ tình thấy điều quan trọng là mình fải vượt lên chính mình, giờ này tình rất phấn chấn vì xugn quanh ta có rất nhiu việc đang chờ mình, vậy là tình bắt tay vào giúp mọi nguoiwf, sửa quạt, sửa đồ điện tử, xây dựng sửa chữa rất nhìu và ..... để nhận lại hạnh phúc thầm lặng . hay vui lên lì nhé

Được sửa bởi tinhnguyenhuu.90 ngày Thu Jun 03, 2010 10:17 am; sửa lần 1.
http://hoalanhuutinh.blogspot.com/
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Đàn ông thường hay thất hứa đúng ko?   Đàn ông thường hay thất hứa đúng ko? Icon_minitime

Đàn ông thường hay thất hứa đúng ko?
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Đừng ngại nói lời yêu thương!
» THƯƠNG LẮM....YÊU LẮM! ĐÀ NẴNG ƠI....ĐỪNG LẠNH NHÉ!
» Đừng để em nhặt mành yêu thương không trọn vẹn…
» Đừng bao giờ ngừng nỗ lực và đừng bao giờ bỏ cuộc.
» đỪng iU aNh Em nhÉ..!!..