Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

tỉnh dậy sau khi say!

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
caup3buon
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
caup3buon

Tâm trạng : sad
Nam
Châm ngôn sống : Chờ một ngày em sẽ lại về bên anh
Số lần được cám ơn : 1
Điểm : 50973

tỉnh dậy sau khi say! Empty
Bài gửiTiêu đề: tỉnh dậy sau khi say!   tỉnh dậy sau khi say! Icon_minitimeSun May 30, 2010 4:26 pm

chào cô bé ngok của anh. đã mấy ngày rồi anh mới tỉnh dậy để viết vào đây những dòng tâm sự ngắn ngủi của mình. Mấy ngày nay anh chiền miên say trong men rượu để quên đi nỗi buồn, nhưng giờ tỉnh rượu anh thấy mình là một thằng ngu tại sao biết em có người yêu rồi mà vẫn yêu để đến giờ phút này một mình chịu đau khổ. ột mình ngồi nhớ về em khi ma em đang trong vòng tay của người em yêu , khoong biết được khi mình đang khóc cho mới duyên vô phận này thì có lẽ em đang trao người đó nụ hôn ngọt ngào nhưng giờ nghĩ lại thì thấy mình không thể trắc em điều gì được vì em yêu người đó nhiều hơn anh mà lại.Vi anh chen chân vào giữa cuộc tình của em mà lên có lẽ ông trời bắt anh phải chịu nỗi buồn này . Mà giờ này anh buồn cũng chẳng có ai để tâm sự cả nhiều lúc đi mua rượu về uống cho say quên đi nỗi buồn nhưng cũng chỉ được một thời gian nhỏ bé mà thôi rồi anh lại tỉnh khi lúc anh tỉnh là lúc anh đau lòng nhất , rồi muốn có ai để tâm sự cũng chăng có nhiều lúc nhớ em mà chăng biết nói gì cứ ngồi một mình khóc mà thôi và có lẽ anh đã quen khóc khi nhớ em mất rồi vì khi anh khóc anh cảm thấy mình như đỡ buồn đi một tí mỗi lần anh khóc đều phải vào nhà tắm bật nước lên cho nước chảy rào rào thì lúc đó cũng là lúc anh ào lên khóc vì nhớ em. Chẳng hiểu vì sao dù biết em đang bên người em yêu và đang hạnh phúc nhưng anh vẫn yêu em và vẫn nhớ về em rất nhiều. Có phải anh đã quá ngu ngok phải không em vì mình yêu trong vô vọng mà vần cứ lao đầu vào yêu một người mà người đó đã có người yêu rồi. Mà hôm nay khi em lại vào đọc nhưng chữ này thì có lẽ em đã thi tốt nghiệp xong rồi nhỉ không biết là em có đỗ không và chắc là em cũng thi đại học rồi lên mới ra mạng xem kết quả điểm nhỉ không biết kết quả điểm thi đại học của em thế nào nhỉ mong sao em sẽ đỗ đủ điểm để học tiếp đại học. Còn khi em đọc được thì anh lúc đó cũng đang la học hay la đi làm rồi anh không biết được vì giờ anh rất chán chẳng muốn đi học nữa. Thôi kệ đi vì cuộc đời này nhiều bất công mà em nhỉ thôi khi em đọc được những dòng chữ này thì em phải cố gắng học vào và sau 5 năm nữa anh sẽ đi tìm em trong hi vọng nhỏ nhoi........http://mp3.zing.vn/mp3/nghe-bai-hat/Con-So-3-Lil-Knight.IW6I6FFD.html
saobang
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
saobang

Tâm trạng : cheerful
Nữ
Châm ngôn sống : không được quyền hối hận về những gì đã làm
Số lần được cám ơn : 17
Điểm : 56439

Bài gửiTiêu đề: Re: tỉnh dậy sau khi say!   tỉnh dậy sau khi say! Icon_minitimeSun May 30, 2010 8:47 pm

chỉ có tên ngốc mới tìm tới rượu để quên đi nỗi buồn.
alone_cute_27
Thành viên mới
Thành viên mới
alone_cute_27

Tâm trạng : sad
Nữ
Châm ngôn sống : để vẽ nên bức tranh về cuộc sống ta cần 1 chút màu đen
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 50739

Bài gửiTiêu đề: Re: tỉnh dậy sau khi say!   tỉnh dậy sau khi say! Icon_minitimeMon May 31, 2010 10:22 am

vậy bạn chẳng bao giờ nghĩ đến tâm trạng của cô gái bạn yêu sao? Đôi khi tôi thấy con trai thật tham lam !
http://vn.360plus.yahoo.com/alone_cute_27
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: tỉnh dậy sau khi say!   tỉnh dậy sau khi say! Icon_minitime

tỉnh dậy sau khi say!
Trang 1 trong tổng số 1 trang