Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

sao rối quá thế này..!!..hix..

Go down 
Tác giảThông điệp
popo
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
popo

Tâm trạng : cool
Nam
Châm ngôn sống : delete quá khứ..!!..save hiện tại..!!. start tương lai..!!>.<
Số lần được cám ơn : 6
Điểm : 51569

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
sao rối quá thế này..!!..hix.. Left_bar_bleue5/5sao rối quá thế này..!!..hix.. Empty_bar_bleue  (5/5)
Nội tâm:
sao rối quá thế này..!!..hix.. Left_bar_bleue8/2sao rối quá thế này..!!..hix.. Empty_bar_bleue  (8/2)

sao rối quá thế này..!!..hix.. Empty
Bài gửiTiêu đề: sao rối quá thế này..!!..hix..   sao rối quá thế này..!!..hix.. Icon_minitimeSun May 30, 2010 8:45 am

bùn quá đi mất..hôm nay đã là 30/5 rùi..chỉ còn mấy ngày nữa đâu..sao mà những ngày quan trọng lại dồn hết và tháng 6 này vậy trời..hixxx..có ai giúp po ko..cầu cứu trực diện.. Crying or Very sad
heo lì ơi...!!..ngày 14tới đây e có bít là ngày gì ko??..đó chính là ngày thứ 365ngày hai đứa mình quen nhau..!!..nhanh thật heo lì nhỉ..a thật sự ko bít phải làm điều gì để e bất ngờ vào ngày quan trọng như thế..a đã định lên với e như e bảo rằng a ko đc đi.. a bị suyển ko cẩn thận thì xảy ra việc gì e sẽ ko chịu đc..thui thì a đành ở nhà vậy.. nhưg chẳng lẻ đến cả ngày quan trọng như thế mà a ko thể làm gì cho e đc sao??..a thấy mình vô dụng quá.. pale
đang suy nghĩ về ngày ấy thì bất chợt a lại nhớ đến ngày sinh nhật của a vào e cũng trong tháng 6 này..và cũng chung một ngày 20/6..hix..đang rối mà lại rối hơn.. chết mất thui..tất cả những gì có thể làm e vui a đã là hết trong thời gian mình quen nhau rùi... h a chẳng bít làm gì h nữa..nt chúc e thì ngày nào mà a chẳng làm hở e..??gọi đt nc zới e suốt đêm là trách nhiệm hằng ngày của a rùi... Question
hết cách rùi.. No chài ai..ông bụt ơii..ôn ở đâu vậy.. con cần ông... Crying or Very sad

sao rối quá thế này..!!..hix..
Trang 1 trong tổng số 1 trang