Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

sẽ có thiên thần thay anh yêu em....

Go down 
Tác giảThông điệp
nhockutebaby
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
nhockutebaby

Tâm trạng : chatty
Nam
Châm ngôn sống : nothing forever
Số lần được cám ơn : 4
Điểm : 53937

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
sẽ có thiên thần thay anh yêu em.... Left_bar_bleue0/0sẽ có thiên thần thay anh yêu em.... Empty_bar_bleue  (0/0)
Nội tâm:
sẽ có thiên thần thay anh yêu em.... Left_bar_bleue0/0sẽ có thiên thần thay anh yêu em.... Empty_bar_bleue  (0/0)

sẽ có thiên thần thay anh yêu em.... Empty
Bài gửiTiêu đề: sẽ có thiên thần thay anh yêu em....   sẽ có thiên thần thay anh yêu em.... Icon_minitimeWed May 19, 2010 3:35 pm

tình yêu của tôi ơi sao my lại mong manh đến thế
hạnh phúc của tôi ơi sao my lại rời xa ta thế
còn nhớ ngày đó 2 đứa đi cùng mọi n đi chơi về 1nơi lạnh lẽo nhưng cũng đầy thơ mộng, cai ánh mắt ah nhìn em cung lời nói ah qua tâm đã làm em nhận ra rằng 1 cậu bé đã yêu 1 cô bé mất rồi.
anh biết rằng em đã có n yêu đáng lẽ ra anh ko lên chen vào ty của 2 n trong lúc đó nhưng sao con tim ah không thể làm vậy đc và rồi ah đã cũng đến bên em và rồi em cũng trao tình yêu mong manh đó đến nơi ah. những ngày đầu sao êm đẹp và hạnh phúc đến thế, ah sẽ ko bao giờ quên n kỷ niệm mà 2 đứa bên nhau... em còn nhớ ko đêm giao thừa bên hồ tây 2 đứa mình đã trao nhau nụ hôn mặn nồng và lúc đó ah nhìn lên bầu trời đầy pháo hoa và ah đã ước... em có biết ah ước điều j ko? ah đã ước rằng mình sẽ mãi là của nhau cùng nhau xây đắp hp và tương lai và sẽ không có điều j ngăn cách 2 đứa nữa lúc đó sao ah thấy yêu em nhiều đến thế... có n buổi trốn học cùng nhau đi chơi nữa và n ngày cùng nhau đi trong trợ gốm bát tràng, ah còn nhớ ngày đầu tiên ah cầm tay em cũng ở đó và nơi đó đã ghi dấu nơi 1 ty bắt đầu dù rằng nó ko đẹp như bao n khác nhưng cũng là điều là ah ko bao giờ quên.
tình yêu là thế đó, kỷ niệm là vậy sao nó không tồn tại trong tâm trí em mà mãi mãi chỉ là nơi ah mà thôi, em có nhớ nhưng em ko thấy nó sâu sắc đúng ko em... đúng là vậy mà thì giờ này em mới rời xa anh mà đi như những n không hề quen biết, ah cũng là n có lỗi nhưng ah cũng ko rõ ah mắc lỗi j... em hay cho ah những lý do để ah biết đc rằng ah đã gây ra lỗi j và làm em tổn thương ntn hay j đó... em ra đi mà trong lòng ah luôn cảm giác mình sai nhưng ko có câu trả lời... ah muốn yêu em n hơn nữa mún đc em yêu n hơn nữa nhưng sao khó quá vậy em, vân biết rằng vết thương nào rồi cũng sẽ lành, ty nào rồi sẽ đến hồi kết... cái kết này là có nhau mãi mãi or cái kết này sẽ rời ca nhau mãi mãi.
em đang đi trên con đường riêng em đã chọn và ko có ah. dù có muốn hay không muốn thì mọi chuyện cũng đã đến và đã xảy ra rồi em ah... ko chấp nhận thì nó cũng đã qua rồi anh yêu em nhiều lắm ah nhắn gửi những thiên thần sẽ thay anh yêu em.... hạnh phúc thật n em nhé...

[b] SẼ CÓ THIÊN THẦN THAY ANH YÊU EM
nhockutebaby
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
nhockutebaby

Tâm trạng : chatty
Nam
Châm ngôn sống : nothing forever
Số lần được cám ơn : 4
Điểm : 53937

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Nội tâm:

sẽ có thiên thần thay anh yêu em.... Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: sẽ có thiên thần thay anh yêu em....   sẽ có thiên thần thay anh yêu em.... Icon_minitimeSun May 30, 2010 3:39 pm

ở bên nhau sao ah thấy mình như xa cách quá em ah, sao không như ngày xưa ấy... sao anh thèm cảm giác yêu thương đến thế...????

sẽ có thiên thần thay anh yêu em....
Trang 1 trong tổng số 1 trang