Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Em Còn" Nợ "Anh.....!!!

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
ngocnghech141984
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
ngocnghech141984

Tâm trạng : brooding
Nữ
Châm ngôn sống : Cám ơn đời mỗi sớm mai thức dậy.Cho tôi được ngày nữa để yêu thương!...
Số lần được cám ơn : 1
Điểm : 52247

Em Còn" Nợ "Anh.....!!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Em Còn" Nợ "Anh.....!!!   Em Còn" Nợ "Anh.....!!! Icon_minitimeFri May 28, 2010 9:36 pm

...Có lẽ trong ký ức của anh, em vẫn mãi là 1 người con gái có trái tim bằng sắt.Anh vẫn nói : em là ngưòi lạnh lùng và vô cảm.Vậy mà anh lại yêu em, chưa 1 lần em làm cho anh vui, ngược lại em chỉ mang cho anh nỗi buồn và sự thất vọng hụt hầng."5năm, phải.!anh nói đúng nó không quá dài so với 1 đời ngưòi, nhưng nó không phải là quá ngắn so với tình yêu mà con người dành tặng nhau."Bằng đấy thời gian anh yêu và chờ đợi 1 lần được nghe em nói" em yêu anh" vậy mà chưa bao giờ , dù chỉ là em dối lòng em.Anh từng nói : anh không muốn nhận sự ban ơn hay bố thí của ngưòi khác, nhất là trong tyêu.Em hiểu và em nào nỡ đối với anh như thế.Em cũng đã nhiều lần tự hỏi:vì sao em lại không thể yêu anh?Con người ta đến được với nhau cũng phải có duyên đúng không anh?Nhưng hình như giữa em và anh chỉ có duyên làm cho nhau đau khổ mà thôi.Em chối bỏ tất cả những gì anh mang đến cho em cũng chỉ vì em không muốn anh hy vọng ở em thôi.Dù anh có trách em, có giận em thì em cũng không muốn lừa dối anh.Anh từng nói với em rằng" trên đời này sẽ không có ngưòi nào yêu em như anh" có lẽ anh nói đúng! chỉ có anh mới yêu em như thế, và chỉ có anh mới đau khổ vì em như thế.Em biết là em " nợ" anh nhiều lắm, và sẽ không bao giờ có thể trả hết "nợ "cho anh.Trước ngày lên xe hoa em vẫn nghĩ đến anh, em hình dung ánh mắt và sự thất vọng trên gương mặt anh, em buồn và em đã khóc, anh biết đúng không? và em tin lòng anh cũng rối bời, nhưng tất cả cũng đã muộn rồi anh ạ!Em đã không thể yêu anh như anh muốn, nhưng trong lòng em sẽ mãi trân trọng những gì anh dành cho em, em không quên đâu, bởi có lẽ anh là người yêu em quá" đặc biệt".Hy vọng ở kiếp sau anh sẽ không gặp lại 1 người như em nữa...Anh sẽ may mắn hơn bây giờ anh nhé.Em chúc phúc cho anh!Cảm ơn anh vì đã yêu em!
popo
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
popo

Tâm trạng : cool
Nam
Châm ngôn sống : delete quá khứ..!!..save hiện tại..!!. start tương lai..!!>.<
Số lần được cám ơn : 6
Điểm : 51849

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Em Còn" Nợ "Anh.....!!! Left_bar_bleue5/5Em Còn" Nợ "Anh.....!!! Empty_bar_bleue  (5/5)
Nội tâm:
Em Còn" Nợ "Anh.....!!! Left_bar_bleue8/2Em Còn" Nợ "Anh.....!!! Empty_bar_bleue  (8/2)

Bài gửiTiêu đề: Re: Em Còn" Nợ "Anh.....!!!   Em Còn" Nợ "Anh.....!!! Icon_minitimeFri May 28, 2010 10:34 pm

lại một cuộc tình éo le nữa..!! Exclamation ..một kết thúc ko như mog đợi rồi..!!..thôi thì đành phải chấp nhận số phận..chị và a ấy chỉ có duyên gặp nhau thui..!!..nhưng dù sau chị cũng may mắn thật..vì có một người iu chị đến thế..!!..cũng giống e iu ban gái e..hy'hy'..thui chị nhé.. bao nhiu đó cũng đủ để sau này mỗi khi nhớ lại chị vẫn ko hối tiếc tháng ngày wa..!!...chúc gd chị thật sự hạnh phúc..!!.. adm
tienhoanht93
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
tienhoanht93

Tâm trạng : happy
Nam
Châm ngôn sống : Sợ cảm giác yêu thương..sợ trái tim biết nhớ..sợ hạnh phúc đến rồi..hạnh phúc lại ra đi...
Số lần được cám ơn : 5
Điểm : 52454

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Em Còn" Nợ "Anh.....!!! Left_bar_bleue0/0Em Còn" Nợ "Anh.....!!! Empty_bar_bleue  (0/0)
Nội tâm:
Em Còn" Nợ "Anh.....!!! Left_bar_bleue0/0Em Còn" Nợ "Anh.....!!! Empty_bar_bleue  (0/0)

Bài gửiTiêu đề: Re: Em Còn" Nợ "Anh.....!!!   Em Còn" Nợ "Anh.....!!! Icon_minitimeSat May 29, 2010 10:17 am

ngắn ngọn mà xúc tích thế nhỉ???hay lắm chị gái ơi!chị thật hạnh phúc nhưng cũng có người đau khổ vì chị...chắc chị cũng chẳng sung sướng gì nhỉ?có duyên mà không có phận...HDNT
ngocnghech141984
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
ngocnghech141984

Nữ
Châm ngôn sống : Cám ơn đời mỗi sớm mai thức dậy.Cho tôi được ngày nữa để yêu thương!...

Bài gửiTiêu đề: Em Còn" Nợ "Anh.....!!!   Em Còn" Nợ "Anh.....!!! Icon_minitimeWed Jun 09, 2010 1:17 pm

Cảm ơn mọi người đã chia sẻ cùng tôi, tôi hy vọng tất cả chúng ta sẽ may mắn hơn.Hãy mang đến cho nhau niềm vui và đừng mang cho nhau đau khổ.
ngocnghech141984
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
ngocnghech141984

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Em Còn" Nợ "Anh.....!!!   Em Còn" Nợ "Anh.....!!! Icon_minitimeSun Jul 24, 2011 9:04 am

Anh sẽ lấy vợ,phải rồi cũng đến lúc phải như vậy đúng ko anh? Bỗng nhiên em cảm thấy lòng nhẹ nhõm, cuối cùng cái mong muốn và hy vọng của em cũng đã đến-"Anh hp em mới thấy trái tim mình bình yên"...Không biết anh có còn muốn gặp em ko, nhưng hôm đó em sẽ đến để mang lời chúc phúc cho anh, hãy coi như đây là sự khởi đầu của anh nhé, hãy nâng niu , gìn giữ và chân trọng nó bởi hp ko phải ai cũng dễ dàng có được- hứa với em là anh sẽ sống tốt ..
Chúc anh hp va may mắn trên con đường mà anh đã chọn..
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Em Còn" Nợ "Anh.....!!!   Em Còn" Nợ "Anh.....!!! Icon_minitime

Em Còn" Nợ "Anh.....!!!
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» yêu lắm hai chữ "cô thầy"thân thương_nhớ lắm hai chữ "trường mình"
» Làm "tình nhân" sướng hơn làm "vợ"?
» """""""""THA THỨ VÀ ĐỢI ANH EM NHE"""""""""
» HÃY CHUNG TAY XÂY DỰNG DIỄN ĐÀN VN.THUTINH là thực tế không phải là "ảo"?
» Bầu chọn nhân vật bị "chém" tuần 4 tháng 1 năm 2010