Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

cho anna!một phần tất yếu của cuộc sống!

Go down 
Tác giảThông điệp
Khách viếng thăm
Khách viếng thăm

cho anna!một phần tất yếu của cuộc sống! Empty
Bài gửiTiêu đề: cho anna!một phần tất yếu của cuộc sống!   cho anna!một phần tất yếu của cuộc sống! Icon_minitimeWed May 26, 2010 12:18 am

tớ định vít cho bạn nhìu lắm!nhưng hok bít bắt đầu từ đâu!
tớ hok mún!mùa bằng lăng!mùa chia ly!
kiến an!nhìu kỉ niệm!niềm vui!nỗi buồn!điều làm tớ hok thấy hối hận khi vào học ở cái trương nì là các bạn!3 năm chơi vs nhau!vậy mà.............
người ta nói tu 7 kiếp mới gặp nhau!tu 10 khiếp mới dc làm bạn thân!
10 kiếp tu vậy mà chỉ có 1 time.........vứt bỏ dễ quá!
tớ hok trách bạn!tớ chỉ cầu xin!quay về đi!
thui bỏ đi!làm cái gì để bạn cảm thấy thoả mái nhất!tớ hok mún thấy bạn khổ!sống mà phải chịu đựng nhau khó!đi ùi thỳ phải sống cho vui vẻ đó!
tớ xin lỗi!từ bi h mỗi khi bạn đau tớ hok thể bên bạn đc ùi!nhớ uống thuốc đều đặn vào đấy!nó phát bệnh thỳ khốn!ăn uống đầy đủ!hok đc bỏ bữa vs đừng có thức khuya! sướng quá bi h hok còn ai để tớ phải nhắc cái cửa nhà tắm phải mở cho nó thoáng!cái bếp gas phải bật lên hok sợ nó nổ bình!cái lược thỳ đừng có để linh tinh!đỡ mệt!vui quá!
hok còn ai nhắc mình đi ngủ sớm như 1 bà chị cả! hok còn ai bắt mình phải ăn thêm bát nữa!mệt!
mà bạn cũng sướng khi hok còn phải chịu khổ đi làm cùng tớ!hok phải đi lang thang cùng tớ vào cái h mà mọi người đã ngon giấc!hok phải đi đón tớ khi tớ sang anh 2 chơi!hok phải lo cho tớ,hok phải mệt khi tớ say vs khóc lóc!hok phải bị tớ ôm vs khóc gào tên linh!hok phải ngồi hàng h nghe tớ 8 về 1 cái tên lạ hoắc nào đó!hok phải chở tớ khi đi xe chung,........
túm lại là hok phải làm nhìu thứ nữa!hi hi!hok ngờ khi còn ở chung tớ lại hành bạn nhùi thế!cho tớ xin lôix naz!
nhưng tớ tiếc!tiếc hok còn ai ra quán nét vs tớ trong khi nhà có máy!hok ai giặt chung đồ vs tớ!hok ai nấu ăn cho tớ khi tớ lên cơn lười!
tớ xin lỗi!định vít cho bạn dài hơn nhưng màn hình bị làm sao ý!nó nhoè hết chữ tớ đọc hok nổi!khi nào tớ vít cho bạn cái khác!xin lỗi vs cảm ơn bạn!1 phần cuộc sống của tớ!
iu bạn!

Được sửa bởi linkmeo ngày Thu May 27, 2010 1:05 am; sửa lần 1.
tiep_dai_hiep
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
tiep_dai_hiep

Tâm trạng : bored
Nam
Châm ngôn sống : không ai thay đổi được suy nghĩ của mình . trừ khi chính mình làm việc ấy .
Số lần được cám ơn : 4
Điểm : 53433

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 0/10
Hài hước:
cho anna!một phần tất yếu của cuộc sống! Left_bar_bleue10/10cho anna!một phần tất yếu của cuộc sống! Empty_bar_bleue  (10/10)
Nội tâm:
cho anna!một phần tất yếu của cuộc sống! Left_bar_bleue5/10cho anna!một phần tất yếu của cuộc sống! Empty_bar_bleue  (5/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: cho anna!một phần tất yếu của cuộc sống!   cho anna!một phần tất yếu của cuộc sống! Icon_minitimeWed May 26, 2010 12:50 am

Thôi không sao đâu chị ơi !!! Mọi chuyện rồi sẽ qua thôi mà !!! Đừng bùn nữa !!! Lấy ngón tay lau màn hình đi ...rồi khép nó lại ...ngày mai trời lại sáng !!!
http://vn.360plus.yahoo.com/love_mu_love_ronaldo_hp91/
Khách viếng thăm
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: cho anna!một phần tất yếu của cuộc sống!   cho anna!một phần tất yếu của cuộc sống! Icon_minitimeWed May 26, 2010 1:21 am

uh!chị bít nhóc lúc nào cũng bên canh chị mà!hi hi!iu thế!hum nào qua kiến an chơi đấy!
tiep_dai_hiep
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
tiep_dai_hiep

Tâm trạng : bored
Nam
Châm ngôn sống : không ai thay đổi được suy nghĩ của mình . trừ khi chính mình làm việc ấy .
Số lần được cám ơn : 4
Điểm : 53433

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 0/10
Hài hước:
cho anna!một phần tất yếu của cuộc sống! Left_bar_bleue10/10cho anna!một phần tất yếu của cuộc sống! Empty_bar_bleue  (10/10)
Nội tâm:
cho anna!một phần tất yếu của cuộc sống! Left_bar_bleue5/10cho anna!một phần tất yếu của cuộc sống! Empty_bar_bleue  (5/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: cho anna!một phần tất yếu của cuộc sống!   cho anna!một phần tất yếu của cuộc sống! Icon_minitimeThu May 27, 2010 12:46 am

vâng ..chắc là thi xong
http://vn.360plus.yahoo.com/love_mu_love_ronaldo_hp91/
Khách viếng thăm
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: cho anna!một phần tất yếu của cuộc sống!   cho anna!một phần tất yếu của cuộc sống! Icon_minitimeThu May 27, 2010 9:10 am

uh!mong 1 ngày gặp nhóc!cảm ơn thượng đế đã cho chị gặp em nhóc ah!mãi là em trai tốt của chị nha!cảm ơn lắm những lúc bùn vui luôn có em bên cạnh!mong những điều tốt đẹp nhất sẽ luôn bên em!mottj ngày đẹp trời!vui vẻ nha nhóc!
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: cho anna!một phần tất yếu của cuộc sống!   cho anna!một phần tất yếu của cuộc sống! Icon_minitime

cho anna!một phần tất yếu của cuộc sống!
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» đi đến 1 nơi mà cuộc sống bắt đầu lại
» những điều không thể quên trong cuộc sống?tôi và bạn cùng phấn đấu
» Câu chuyện 1 phần đau khổ về cuộc đời của cô gái Bất hạnh
» Cuộc Sống Là Thế
» vẽ màu cuộc sống