Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

..chờ hay đợi...

Go down 
Tác giảThông điệp
banglangtim_87
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
banglangtim_87

Tâm trạng : happy
Nữ
Châm ngôn sống : hạnh phúc la một quả cầu pha lê ...rất dễ vỡ nếu bạn vô tình làm rơi nó..?
Số lần được cám ơn : 2
Điểm : 51008

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
..chờ hay đợi... Left_bar_bleue0/0..chờ hay đợi... Empty_bar_bleue  (0/0)
Nội tâm:

..chờ hay đợi... Empty
Bài gửiTiêu đề: ..chờ hay đợi...   ..chờ hay đợi... Icon_minitimeMon May 24, 2010 8:43 am

anh ah!..mấy hôm nay đêm nào em cũng suy nghĩ rất nhiều về anh về tình yêu của anh và em,về gd anh và của em nữa....hơn một năm trôi qua anh và em có rất nhiều kỉ niệm, buồn vui đều đã đến với anh và em ...anh còn nhớ một lần em đã khóc rất nhiều vì anh hay không? hôm đó anh đã hứa với em rằng " suốt cuộc đời này không bao giờ anh để em một mình như vậy nữa.." anh nói "trong cuộc sống đôi khi con người nghĩ rằng phải làm một điều gì đó vĩ đại như phải vượt qua con sông rộng mênh mông , hay leo lên một ngọn núi cao hàng ngàn mét muôn vàng khó khăn...nhưng đối với anh được yêu thương em và được em yêu thương đã là điều vĩ đại nhất với anh..."
yêu anh em có thể làm tất cả ...những ngày qua có anh ở bên em mới cảm giác hết cái gì là hạnh phúc ..nhưng vài tháng nữa thôi anh lại phải rời xa em rồi..làm sao em có thể xa anh được đây..cách xa nhau hàng vạn cây số ..anh ở bên kia dại dương ....yêu nhau trong xa cách hình ảnh và những nhớ nhung làm sao em vượt qua được....đây anh?.....
Dù biết rằng anh đi là vì tương lai của anh và em...nhưng trong em vẫn cảm thấy lo sợ rằng mình sẽ xa nhau mãi mãi ...anh đừng giận em vì ko đặt niềm tin ở anh đừng trách em nhe anh ...vì suốt những năm qua em đã cố gắng rất nhiều khi phải vượt qua hai chữ "ĐỜI CHờ"..rồi phía sau hai chữ đó em vất vả vượt qua nổi đau suốt 4năm... vết thương cũ vừa được nguôi ngoai và bắt lành hẳn vì có anh "anh " như một liều thuốc hiệu nghiệm chữa lành mọi vết thương trong em....
Giờ phút này đây em rất sợ ,,sợ ..một ngày vết thương kia lại bị viêm nhiễm...em sợ sợ rất nhiều ...
ANH xoa dịu nổi đau trong em bằng tình cảm chân thành, anh khuyên em hãy chôn vùi quá khứ để chấp nhận anh...anh làm rất nhiều việc ... rất ,rất nhiều..để em có thể cảm nhận được tình yêu của anh ....và khi em biết rằng chỉ có anh mới làm trái tim em thổn thức bồi hồi...Anh lại muốn tình yêu của em một lần nữa phải chờ đợi...Tại sao ?...tại sao vậy anh..."chờ đợi " phải theo em suốt cuộc đời hay sao?....làm sao em xa anh được đây...? khi chỉ mới xa nhau có vài ngày thì trong lòng đã cảm thấy khắc khoải..nhớ anh da diết...
thì hỏi làm sao em xa anh được 3năm dài như thế.....
banglangtim_87
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
banglangtim_87

Nữ
Châm ngôn sống : hạnh phúc la một quả cầu pha lê ...rất dễ vỡ nếu bạn vô tình làm rơi nó..?

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

..chờ hay đợi... Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: ..chờ hay đợi...   ..chờ hay đợi... Icon_minitimeTue May 25, 2010 10:42 am

lại một đêm nữa tôi phải mất ngủ .....hôm qua tôi đã ở bên anh hàng giờ ...tôi cảm nhận được từng hơi thở ,từng nhip đập của tim anh...tôi bồi hồi nghĩ rằng những giây phút êm đềm và bình yên này sắp hết rồi sao/...tại sao lại ngắn ngủi như vậy...nếu có thể ước tôi sẽ xin thời gian ngừng lại để giây phút thiêng liêng này sẽ tồn tại mãi mãi ...tôi cảm nhận được từng nụ hôn của anh...hạnh phúc bất tận khi ở bên anh..."...chỉ còn 2tháng nữa thôi ..2tháng nữa tôi phải xa anh thật rồi...2tháng ngắn ngủi đó tôi biết làm jì cho anh đây.....
banglangtim_87
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
banglangtim_87

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

..chờ hay đợi... Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: ..chờ hay đợi...   ..chờ hay đợi... Icon_minitimeFri May 28, 2010 2:12 pm

em mệt mỏi quá....mệt mỏi vì suốt những ngày qua phải chịu những mất mát quá lớn....mệt mỏi vì những suy nghĩ về anh và gd anh....

đêm qua em đã rất buồn ...và em đã khóc...cảm giác như muốn buông xuôi tất cả ....em muốn có một sự chiia sẽ ...tháo dở những gì gọi là gánh nặng trên đôi vai nhỏ bé của em....em muốn anh làm , làm rất nhiều ..nhiều việc lắm nhưng.....thật sự ngay bây giờ đây anh ko làm được....vì em biết giữa gd anh và em ...anh sẽ chọn gd anh...rất buồn khi biết mình ko là duy nhất anh ah!....buồn vì em đã làm tất cả vì anh ...nhưng đổi lại em được gì?....

Mấy tháng rồi cái ý nghĩ ấy vẫn tồn tại trong đầu em ...cứ nghĩ là gây sức ép đối với anh thì có thể có hi vọng anh sẽ ở lại...nhưng em đã sai rồi , sai rồi phải ko anh?....vì có làm gì đi chăng nữa mọi việc vẫn diễn ra theo sự thật mà em phải chấp nhận...rằng anh sẽ rời xa em..rằng em vẫn phải cố gắng vượt qua những mất mát vừa rồi mà vắng hình bóng anh...
banglangtim_87
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
banglangtim_87

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

..chờ hay đợi... Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: ..chờ hay đợi...   ..chờ hay đợi... Icon_minitimeSun Jun 06, 2010 8:14 pm

tay anh đã ướt hết rồi ...nước mắt em đã làm ướt cả cánh tay áo của anh .....em trở nên yếu đuối từ khi nào vậy?..em cũng ko biết nữa anh àh...có lẻ chỉ có anh mới làm em khóc nhiều đến như vậy...và cũng có anh có thể làm trái tim em ấm lại.....nhưng những thứ buồn nhất cũng chỉ có anh mang lại cho em mà thôi....và em đã cố gắng để không rơi nước mắt...
nhưng...ơ kìa..tại sao nhìn anh mà em lại đau như thế ...hình như những giọt nước ở đâu đã rơi từ trên xuống đã làm ướt cả gương mặt của anh...không...không phải không phải X ah ! không phải nước đâu ....mà....anh ấy đã khóc thật sự ..anh ấy đã rơi lệ ....cảm giác đau nhói của em càng rõ hơn...nhìn những giọt nước mắt lăn dài trên má anh ...em chợt nhận ra rằng em sẽ mất anh ...và khi em dùng những ngón tay để lau chúng thì em biết không bao lâu nữa em sẽ ko được nhìn thấy anh nữa , ko được anh siết chặt vào lòng mỗi khi em làm nũng nữa....
cảm giác ấy thật khó chịu anh àh!...em xin lỗi >..có lẻ em ko giữ được anh nữa rồi... đêm nay thôi là lần cuối cùng em được nhìn anh khóc ..được ôm anh vào lòng ...và rồi lại bắt đầu những chuỗi ngày trống vắng...chờ đợi ..nhớ mong...cứ như vậy từ ngày lặng lẽ trôi qua phải không anh.........
Sponsored content

..chờ hay đợi... Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: ..chờ hay đợi...   ..chờ hay đợi... Icon_minitime

..chờ hay đợi...
Trang 1 trong tổng số 1 trang