Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Cuộc off chào đón thành viên từ phương xa, mọi người cùng tham gia nhé

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
Thanh Diệp
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
Thanh Diệp

Tâm trạng : happy
Nữ
Châm ngôn sống : sống không thẹn với lòng
Số lần được cám ơn : 68
Điểm : 63056

Cuộc off chào đón thành viên từ phương xa, mọi người cùng tham gia nhé Empty
Bài gửiTiêu đề: Cuộc off chào đón thành viên từ phương xa, mọi người cùng tham gia nhé   Cuộc off chào đón thành viên từ phương xa, mọi người cùng tham gia nhé Icon_minitimeTue Jan 18, 2011 6:36 pm

Để chào đón khách quí từ phương xa ghé thăm mọi người, thanh diệp cùng toàn thể mọi người có tổ chức 1 cuộc off ở khu du lịch Đại Nam vào ngày chủ nhật (23/1/2011), có tài trợ xe cho mọi người đi chơi, rất mong được sự tham gia nhiệt tình của mọi người để buổi off thành công tốt đẹp, tình cảm mọi người khắn khít với nhau hơn, biến những cái ảo thành thật.
- Địa điểm đi chơi ở khu du lịch đại nam
- Địa điểm để cho xe đến đón mọi người:
+ Khu du lịch công viên nước đầm sen
+ Khu du lịch suối tiên
- Danh sách thành viên tham gia đến thời điểm này:
+ thanh diệp
+ khách quí từ phương xa
+ hoàng tuân
+ angel_kid
+ giaphatvn
+ thegioiao & 1 khách mời
+ haclong137
+ bachlong139
+ 1 thành viên ở quận tân bình
+ 1 thành viên ở đồng nai
+ 1 thành viên ở trà vinh
+ 1 thành viên ở bình dương
Nếu ai đăng kí tham gia thì nhanh chân lên đăng kí nhé, do còn phải thống nhất lại danh sách thành viên tham gia để thuê xe đi off nữa mà, nếu đăng kí muộn thì mình ko sắp xếp kịp.
haclong137
Thành viên rất chi là chăm ngoan
Thành viên rất chi là chăm ngoan
haclong137

Tâm trạng : tired
Nam
Châm ngôn sống : Tự Do là hạnh Phúc của con người
Số lần được cám ơn : 52
Điểm : 53342

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 0/10
Hài hước:
Cuộc off chào đón thành viên từ phương xa, mọi người cùng tham gia nhé Left_bar_bleue0/10Cuộc off chào đón thành viên từ phương xa, mọi người cùng tham gia nhé Empty_bar_bleue  (0/10)
Nội tâm:
Cuộc off chào đón thành viên từ phương xa, mọi người cùng tham gia nhé Left_bar_bleue0/10Cuộc off chào đón thành viên từ phương xa, mọi người cùng tham gia nhé Empty_bar_bleue  (0/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: Cuộc off chào đón thành viên từ phương xa, mọi người cùng tham gia nhé   Cuộc off chào đón thành viên từ phương xa, mọi người cùng tham gia nhé Icon_minitimeTue Jan 18, 2011 6:39 pm

dạ, mèo em xin 1 vé xe ! sắp xếp giùm! lll
hy vọng chuyến này có thèng ku Phan trường hận. :D
Thanh Diệp
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
Thanh Diệp

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Cuộc off chào đón thành viên từ phương xa, mọi người cùng tham gia nhé   Cuộc off chào đón thành viên từ phương xa, mọi người cùng tham gia nhé Icon_minitimeTue Jan 18, 2011 7:25 pm

mèo đen mời nhok truong han đi off đi, có mèo đen ra tay, diệp nghĩ sẽ mời dc nhok ấy đó, do con trai dễ thông cảm hơn mà sunny
bachlong139
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
bachlong139

Tâm trạng : cool
Nam
Châm ngôn sống : Người đi một nửa hồn tôi chết. Một nửa còn lại...đứng chửi thề
Số lần được cám ơn : 32
Điểm : 51191

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Cuộc off chào đón thành viên từ phương xa, mọi người cùng tham gia nhé Left_bar_bleue10/10Cuộc off chào đón thành viên từ phương xa, mọi người cùng tham gia nhé Empty_bar_bleue  (10/10)
Nội tâm:
Cuộc off chào đón thành viên từ phương xa, mọi người cùng tham gia nhé Left_bar_bleue0/0Cuộc off chào đón thành viên từ phương xa, mọi người cùng tham gia nhé Empty_bar_bleue  (0/0)

Bài gửiTiêu đề: Re: Cuộc off chào đón thành viên từ phương xa, mọi người cùng tham gia nhé   Cuộc off chào đón thành viên từ phương xa, mọi người cùng tham gia nhé Icon_minitimeTue Jan 18, 2011 7:58 pm

chậc chậc...mình cóa ghế hồi nào zị ta? có thể mình...chậc chậc...hem được nói quở..hèm hèm. những thành viên nào mà có vẻ bí mật thía chị yêu ,bật mí được hem zậy chị? Rolling Eyes
Thanh Diệp
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
Thanh Diệp

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Cuộc off chào đón thành viên từ phương xa, mọi người cùng tham gia nhé   Cuộc off chào đón thành viên từ phương xa, mọi người cùng tham gia nhé Icon_minitimeTue Jan 18, 2011 8:10 pm

hic, thành viên của diễn đàn mình, nhưng giấu tên đến phút cuối ấy mà, em đi off rồi sẽ được diện kiến họ, toàn là boy ko ah, em có nhiều bạn nhậu rồi đó, đừng có làm mọi người thất vọng vì em ko tham gia được nha, hic hic Neutral
Thanh Diệp
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
Thanh Diệp

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Cuộc off chào đón thành viên từ phương xa, mọi người cùng tham gia nhé   Cuộc off chào đón thành viên từ phương xa, mọi người cùng tham gia nhé Icon_minitimeSat Jan 22, 2011 11:47 am

hic, do đột xuất , lại dời cuộc off sang ngày đầu tuần rồi, hic, ngày thường chak ai cũng bận nhỉ, nếu mọi người tham gia nhiệt tình, diệp sẽ cố gắng tranh thủ lên tp tham gia cùng mọi người rồi sáng hôm sau về quê sớm.
Địa điểm off ở quận 6 để thuận tiện cho diệp từ long an lên tphcm trong buổi chiều tối hôm đó, việc dời off lần này do diệp bị động nên ko thông báo sớm cho mọi người, mong mọi người thông cảm, nếu ai tham gia off được trong buổi tối tại tphcm thì vote lại topic này để thanh diệp biết mà sắp xếp thời gian lên tp giao lưu cùng mọi người nhé Wink
bachlong139
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
bachlong139

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Cuộc off chào đón thành viên từ phương xa, mọi người cùng tham gia nhé Left_bar_bleue10/10Cuộc off chào đón thành viên từ phương xa, mọi người cùng tham gia nhé Empty_bar_bleue  (10/10)
Nội tâm:
Cuộc off chào đón thành viên từ phương xa, mọi người cùng tham gia nhé Left_bar_bleue0/0Cuộc off chào đón thành viên từ phương xa, mọi người cùng tham gia nhé Empty_bar_bleue  (0/0)

Bài gửiTiêu đề: Re: Cuộc off chào đón thành viên từ phương xa, mọi người cùng tham gia nhé   Cuộc off chào đón thành viên từ phương xa, mọi người cùng tham gia nhé Icon_minitimeSat Jan 22, 2011 12:08 pm

éc éc....là sao nhỉ? hem hiểu,vậy là dời sang bữa khác hửm....chậc chậc...bận gòi
Thanh Diệp
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
Thanh Diệp

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Cuộc off chào đón thành viên từ phương xa, mọi người cùng tham gia nhé   Cuộc off chào đón thành viên từ phương xa, mọi người cùng tham gia nhé Icon_minitimeSat Jan 22, 2011 12:13 pm

nếu bạch long có ở tphcm thì chị gặp haclong và em nhé, có thêm 1 thành viên ở quận tân bình nữa, ko có hủy off mà là dời ngày, còn việc chị em mình gặp riêng thì vẫn gặp mà, đâu có trốn đâu nè, chiều nay chị lên tphcm nè, em vào tphcm đi nha
Thanh Diệp
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
Thanh Diệp

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Cuộc off chào đón thành viên từ phương xa, mọi người cùng tham gia nhé   Cuộc off chào đón thành viên từ phương xa, mọi người cùng tham gia nhé Icon_minitimeSat Jan 22, 2011 12:15 pm

hic, tối thứ 2 chị lại phải tranh thủ lên tp nữa nè, do off ngày thường nên chị phải đi hai lần, hic hic, sau đó 5g sáng thứ 3 lại phải đón xe về quê nè, ko nghỉ được mà Crying or Very sad
bachlong139
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
bachlong139

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Cuộc off chào đón thành viên từ phương xa, mọi người cùng tham gia nhé   Cuộc off chào đón thành viên từ phương xa, mọi người cùng tham gia nhé Icon_minitimeSat Jan 22, 2011 12:21 pm

vậy ngày nào mới là ngày off vậy chị? để am biết mà vào chứ
Thanh Diệp
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
Thanh Diệp

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Cuộc off chào đón thành viên từ phương xa, mọi người cùng tham gia nhé   Cuộc off chào đón thành viên từ phương xa, mọi người cùng tham gia nhé Icon_minitimeSat Jan 22, 2011 12:26 pm

thứ 2 em ah, tối thứ 2, mình off ở quận 6 nhé, do chiều chị đi làm về rồi phải đón xe từ long an lên tphcm nữa, em tranh thủ vào tphcm đi, miễn sao thứ 2 em có mặt ở tphcm là ok ah, chị nhất định sẽ lên tp gặp em mà, chị cũng mới vừa được thông báo là phải dời ngày off vì người thì đi làm, người thì đi đám cưới, hic, em thông cảm cho chị nha, chị cũng bị động mà, chị đi làm ngày thường mà còn phải tham gia off cùng mọi người nè, chủ yếu là tình cảm dành cho nhau mà, vì vậy chị mới tham gia ngày thường đó Wink
bachlong139
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
bachlong139

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Cuộc off chào đón thành viên từ phương xa, mọi người cùng tham gia nhé   Cuộc off chào đón thành viên từ phương xa, mọi người cùng tham gia nhé Icon_minitimeSat Jan 22, 2011 12:36 pm

vậy là chỉ off buổi tối thứ hai thui hả chị
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Cuộc off chào đón thành viên từ phương xa, mọi người cùng tham gia nhé   Cuộc off chào đón thành viên từ phương xa, mọi người cùng tham gia nhé Icon_minitime

Cuộc off chào đón thành viên từ phương xa, mọi người cùng tham gia nhé
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Chào mọi người... tớ là thành viên mới mong các bạn giúp đỡ...tớ rất vui khi là thành viên của vnthutinh...^^
» Thăm dò ý kiến các bạn thành viên !
» Lưu ý : Các thành viên khi tham gia Vnthutinh
» Chào mừng các thành viên mới nhất của BQT
» Vnthutinh chào đón thành viên mới trong BQT