Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Em Đã Khók Vỳ Ngốk. Ngốk Có Biết Hôk

Go down 
Tác giảThông điệp
heomyla
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
heomyla

Tâm trạng : sad
Nữ
Châm ngôn sống : nguoi ta ka`n 1s de? yeu thuong nhung mat ka? doi de? quen ng` doa'
Số lần được cám ơn : 3
Điểm : 50930

Em Đã Khók Vỳ Ngốk. Ngốk Có Biết Hôk Empty
Bài gửiTiêu đề: Em Đã Khók Vỳ Ngốk. Ngốk Có Biết Hôk   Em Đã Khók Vỳ Ngốk. Ngốk Có Biết Hôk Icon_minitimeWed May 26, 2010 9:38 am

Ngốc ơi ! Ngốc àh.Em đã khóc vì anh đó...Biết không ?

Em đã ước và em đã khóc, khóc vì không có anh bên em để trái tim em có thể ấm áp hơn, khóc cho những ngọt ngào sắp vỡ tan như bong bóng xà phòng...khóc khi bình yên không còn bên em như ngày nào mình còn mặn nồng bên nhau. Đã nhiều lần em đã định tìm cho mình một người thay thế anh nhưng em đã không làm thế vì em biết không ai có thể thay thế hình bóng anh trong tim em .

Chẳng ai có thể làm cho em thấy ấm áp và có cảm giác được che chở như lúc em đang ở bên anh. Không biết giờ này anh đang nghĩ gì?
Đêm qua anh có nhớ em không?

Em đã cố biến mình thành một người cứng rắn khi không có anh bên em,nhưng vắng anh rồi lòng em đã trở nên yếu đuối... em sợ đau mỗi khi em vấp ngã, em sợ lạnh mỗi khi gió mùa lùa qua song cửa vắng,sợ nắng chiều sẽ nhạt màu tươi nguyên vẹn khi hoàng hôn buông xuống...

Đã nhiều lần đi trên đường vô tình em bắt gặp một đôi tình nhân nào đó âu yếm với nhau, trái tim em cảm thấy buồn và nhớ anh nhiều lắm.

Em luôn được anh yêu thương dù rằng anh không ở gần bên em, nhưng anh có biết trái tim em vẫn thiếu nhiều thứ lắm không anh?... Biết đến bao giờ em mới được hạnh phúc trọn vẹn ?Biết bao giờ nước mắt em sẽ ngừng rơi ? và biết bao giờ cho đến bao giờ em sẽ thôi khóc vì anh ?hả Ngốc ???

Nhớ Ngốc thật nhiều lắm đó nha Ngốc ơi .

Em Đã Khók Vỳ Ngốk. Ngốk Có Biết Hôk
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Những Điều Bạn Chưa Biết! (Biết Rồi Thì Thôi)- :)
» Vĩnh biệt Linh, vĩnh biệt một người bạn chân thành
» Tạm biệt em ! Tạm biệt người yêu dấu!
» Tam Biet Em! TY cua Anh!!
» vợ ơi anh biết lỗi rồi!