Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Buồn Thật Buồn ...........!

Go down 
Tác giảThông điệp
heomyla
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
heomyla

Tâm trạng : sad
Nữ
Châm ngôn sống : nguoi ta ka`n 1s de? yeu thuong nhung mat ka? doi de? quen ng` doa'
Số lần được cám ơn : 3
Điểm : 50650

Buồn Thật Buồn ...........! Empty
Bài gửiTiêu đề: Buồn Thật Buồn ...........!   Buồn Thật Buồn ...........! Icon_minitimeWed May 26, 2010 9:20 am

"Tình yêu trong xa cách ví như lửa trong gió, gió thổi tắt ngọn lửa nhỏ và thổi bùng ngọn lửa lớn". Khi ở cách xa nhau, những người đang yêu thường yêu nhau, quan tâm nhau nhiều hơn. Vậy mà khi đoàn tụ, có những thử thách họ không thể vượt qua để đến với nhau. Thật khó để tìm ra được một lý do khi hai người quyết định xa rời nhau. Tình yêu là vậy đó. Tình yêu thì vĩnh cửu, chỉ có lòng người là đổi thay.

Người ra đi đắm chìm trong hạnh phúc mới. Người ở lại khắc khoải với nỗi nhớ thương. Vậy mà người ta vẫn “lao đầu” vào tình yêu như con thiêu thân tìm thấy ánh sáng trong bóng đêm mịt mùng. Vậy mà người ta vẫn vun đắp, vẫn xây dựng, vẫn phá bỏ, vẫn hận, vẫn nhớ,…

Em từng nghĩ mình rất hạnh phúc khi có một người yêu em hết lòng. Những ngày mới quen, anh ở Singapore còn em ở Việt Nam nhưng khoảng cách địa lý không thể ngăn tình yêu của mình.

Mỗi buổi tối em đi học về, anh đi làm về là mình cùng mở máy tính để online trên yahoo messenger, ai lên trước thì buzz người kia. Em nhớ không lầm thì từ khi yêu nhau đến giờ mình chưa một lần cãi nhau, có đôi lúc giận hờn vu vơ để biết cảm giác giận lúc yêu và được yêu là thế nào.

Buồn Thật Buồn ...........!
Trang 1 trong tổng số 1 trang