Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

<và em đã biết anh...>

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
ng0c ju
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
ng0c ju

Tâm trạng : fun
Nữ
Châm ngôn sống : luôn mỉm cười với cuộc sống và cuộc sống sẽ............
Số lần được cám ơn : 6
Điểm : 51701

<và em đã biết anh...> Empty
Bài gửiTiêu đề: <và em đã biết anh...>   <và em đã biết anh...> Icon_minitimeThu May 13, 2010 6:18 pm

SỰ TIN TƯỞNG..................
khi em tin tưởng một ai đó, em sẽ tâm sự với nguời đó hết tất cả những gì em đang nghĩ đang làm. Em sẽ xem người đó như người anh, người chị hay là người bạn thân nhất của em. Vậy mà khi anh đã tạo cho em cảm giác anh là người em tin tưởng nhất,em tâm sự với anh hết mọi chuyện buồn vui của em, kể cả chuyện tình của em, em cũng kể cho anh nghe. Nhưng nào em đâu có ngờ, anh lại là người như thế! Mọi chuyện em kể anh nghe, anh điều đi nói với mọi người! Em thật đau khổ và hối hận khi đã tâm sự với anh! Tại sao lúc trước anh lại tạo cho em cái cảm giác gần gũi, thân thiện và sự an toàn, thoải mái khi em bên anh! Đặc biệt là cảm giác "anh là người đáng tin tưởng nữa chứ". Tại sao vậy anh?? Nếu anh là người như thế, thì ban đầu anh cứ sống đúng như bản chất con người anh đi. Đừng sống như"người hai mặt". Anh cứ sống như chính mình, đúng với con người minh.Giờ em không biết đối mặt với mọi người ra sao.Mọi người điều nhìn em với ánh mắt khác thường, rồi họ xì xào bàn tán. Em chẳng biết làm gì ngoài việc chấp nhận nó. Và giờ em đã biết thế đau là thế nào!Và giờ em phải tập cách sống đối diện với sự thật! Sống với những lỗi lầm mà anh đã gây ra cho em! Em sẽ không gục ngã, không sống cúi mình, và em sẽ không chui vào vỏ ốc của mình nữa để né tránh mọi việc. Ếẽ đương đầu với nó mà không có anh! Em sẽ không như anh nghĩ! Em sẽ sống tốt hơn anh nghĩ. Và sẽ không bao giờ để anh cười! Và em chúc anh sẽ gặp được người giống anh.Và rồi anh sẽ hiểu cảm giác của em ra sao? Và em sẽ mong anh sẽ đứng lên làm lại cuộc đời mình!
sad_girl11008
Thành viên mới
Thành viên mới
sad_girl11008

Tâm trạng : brooding
Nữ
Châm ngôn sống : sống trong đời sống cần có một tấm lòng để gió cuốn đi!
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 50684

Bài gửiTiêu đề: Re: <và em đã biết anh...>   <và em đã biết anh...> Icon_minitimeFri May 14, 2010 10:59 am

bạn à.trên đời này nhiều chuyện không thể ngờ tới được đâu..đồng ý tâm sự với người khác để giải tỏa nỗi lòng..nhưng không phải ai cũng có thể là người biết hiểu và chia sẽ với bạn được..tốt nhất,nên giữ lại cho bản thân mình một bí mật riêng..qua thời gian kiểm chứng,bạn thật sự có thể tin cậy người đó thì hãy nói nhé..chúc bạn hạnh phúc và thành công nha
thoinheanh_byebye
Thành viên mới
Thành viên mới
thoinheanh_byebye

Tâm trạng : lonely
Nữ
Châm ngôn sống : những gì chúng ta biết chỉ là một giọt nước-những gì chúng ta không biết là cả một đại dương
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 51858

Bài gửiTiêu đề: Re: <và em đã biết anh...>   <và em đã biết anh...> Icon_minitimeFri May 21, 2010 5:30 pm

đau buồn,có nét giống mình,cố gắng lên nha bạn
Khách vi
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: <và em đã biết anh...>   <và em đã biết anh...> Icon_minitimeTue May 25, 2010 5:39 am

nhóc ui , em sao thế , hôm trước nói với anh là ai chứ nhok là vô tư lắm , không bao giờ buồn đâu , nhok là nhok nhỏ mà , chưa thèm yêu đương gì đâu . thế mà hôm nay anh đọc dc những dòng này , nhok hông đáng tin òi nha ,
hì hì , chuyện gì qua cho nó qua đi em , coi như đó là một cơn gió thoảng đầu đời thôi , rồi nó cũng sẽ đi , cả mùi hương và những gì em không muốn thấy rồi cũng theo gió đi xa thôi mà ,1 chút dư vị còn lại nhok cũng nên giữ lại làm kỷ niệm đi , nó sẽ làm nhok lớn hơn thôi mà , buồn làm chi , khi nào nghĩ về nó nhok hãy cứ mỉm cười vì một lần nhok đã dại khờ như thế , đơn giản vậy thôi à ,thời gian của nhok còn dại mà , lo ăn học để khỏi phụ công cha mẹ đã , còn chuyện khác tính sau đi nhok à
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: <và em đã biết anh...>   <và em đã biết anh...> Icon_minitime

<và em đã biết anh...>
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Em có biết là anh...
» Vĩnh biệt Linh, vĩnh biệt một người bạn chân thành
» Tạm biệt em ! Tạm biệt người yêu dấu!
» anh ơi! có biết em nhớ anh
» Anh hận em lắm em biết kô