Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

THAY ĐÔỈ VÌ ANH

Go down 
Tác giảThông điệp
banglangtim_87
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
banglangtim_87

Tâm trạng : happy
Nữ
Châm ngôn sống : hạnh phúc la một quả cầu pha lê ...rất dễ vỡ nếu bạn vô tình làm rơi nó..?
Số lần được cám ơn : 2
Điểm : 50718

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
THAY ĐÔỈ VÌ ANH Left_bar_bleue0/0THAY ĐÔỈ VÌ ANH Empty_bar_bleue  (0/0)
Nội tâm:
THAY ĐÔỈ VÌ ANH Left_bar_bleue0/0THAY ĐÔỈ VÌ ANH Empty_bar_bleue  (0/0)

THAY ĐÔỈ VÌ ANH Empty
Bài gửiTiêu đề: THAY ĐÔỈ VÌ ANH   THAY ĐÔỈ VÌ ANH Icon_minitimeSat May 15, 2010 9:27 am

"Heo oi..!heo oh!..em đang làm gì đó? nhớ ngủ sớm nhe heo..anh yêu em".
"Heo lì cuả anh , anh đi vị thanh làm nhe ! em ở nhà giữ gìn sức khỏe nhe heo, vaì ngaỳ nưã anh về vơí em..yêu em nhiêù ".....
Từng dòng tin nhắn anh gưỉ cho em rất ngọt ngaò và đâỳ yêu thương , em yêu anh và nhớ anh nhiêù lắm heo của em".
Tôi vốn là ngươì bướng bỉnh mọi cách sống moị cách nghĩ của tôi đêù khác anh hoàn toàn ...anh là ngươì sống chân thành và rất hiêủ ý ngươì khác ..điêù đặc bịêt ở anh là tính tự lập rất cao....tôi yêu, tôi quý anh ở những điều như thế ....
còn tôi một cô gái vốn được nương chiều từ nhỏ nên rất ương bướng và rất hay nhõng nhẽo..nhưng được cái rất hòa đồng ...
Hai chúng tôi khác xa nhau hoàn toàn ...vậy mà tôi cũng tìm được anh ấy ...yêu anh là tất cả những gì tôi làm được cho anh...em yêu anh chân thành..anh biết không heo lùn của em.... và tình yêu của tôi cũng được anh đáp trả ... anh thường nói: "em phải thay đổi ,vì anh và vì cả em nữa...".nhưng tôi chưa bao giờ để vào tai những lời đó ...
rồi một lần tôi cùng đám bạn đi chơi vì quá ham vui tôi đã không gọi điện về nhà khuya rồi không thấy tôi về cha mẹ tôi đã gọi điện cho anh ...lúc này anh và cha me tôi đã rất lo lắng đi tìm tôi ...nhưng tôi đã về đến nhà trong tình trạng rất say rồi lên phòng ngủ hồi nào cũng chẳng hay...khi tỉnh dậy chỉ thấy anh ngồi cạnh bên đang nhìn tôi và lấy một tách trà rừng cho tôi uống...tôi nhìn vào mắt anh biết là anh rất giận nhưng anh vẫn bình thản nói chuyện với tôi....ngày hôm đó tôi và anh cãi nhau anh bỏ ra về và chỉ để lại một câu nói" em suy nghi kĩ đi em làm như vậy có đúng không rồi hãy nói chuyện với anh "... rồi anh bỏ lại tôi ngồi một mình để suy nghĩ tất cả mọi chuyện đã xảy ra.....mấy hôm sau anh vẫn im lặng như thế cho đến lúc tôi tự đến tìm anh ...và xin lỗi anh ...tôi đã khóc và xin anh tha thứ... anh nói rằng" anh chưa bao giờ giận em anh chỉ muốn em tự nhận ra mình sai ở chỗ nào rồi tự sửa lỗi mà thôi..." những lần như thế tôi lại yêu anh nhiều hơn ...và tự thấy mình phải thay đổi .....
Lâu dần tôi đã nhận ra mình thay đổi rất nhiều ."(biết quan tâm người khác .không bướng bỉnh va đã biết chăm sóc cha mẹ hơn rồi...)"... hhihihi...em yêu anh nhiều hơn nữa nè...vì anh mà em thay đổi rất nhiều....'cám ơn heo lùn của em////
Anh thường gọi tôi là heo (không phải vì tôi béo đâu nha..mà là vì anh nói "heo" rất dễ thương và em càng dễ thương hơn khi anh gọi em la "heo lì"...) tôi rất thích nghe anh gọi tôi là "heo lì cua anh "?/// pig ...
"Heo lùn ơi' (tôi thường gọi anh như thế các bạn thấy có dễ thương hok nè") tongue 8.5 vừa qua là tròn 14tháng anh và em yêu nhau đó .. 'emm muốn gửi đến "heo lùn " cua em tất cả những gì yêu thương nhất nhe anh".
"EM YÊU ANH HEO CUA EM "...

THAY ĐÔỈ VÌ ANH
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» tại sao em anh thấy anh mà như không thấy
» Thầy và Mẹ!
» Thay đổi...
» xa em...anh thấy vui
» THẤY EM SAU MÀN MƯA