Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Ba thân yêu

Go down 
Tác giảThông điệp
bé_lì_90
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
bé_lì_90

Tâm trạng : sad
Nữ
Châm ngôn sống : KẺ THỨC TỈNH, SỚM NHANH CHÂN BƯỚC KỊP. NGƯỜI SAY MÊ, ĐẮM ĐUỐI MÃI TRẦM LUÂN. BÁNH XE LĂN, CỨ TIẾN MÃI KO NGỪNG. MUÔN NGÀN KIẾP, BIẾT ĐỜI NÀO RA KHỎI...
Số lần được cám ơn : 89
Điểm : 56071

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: Em là bx của hai lúa ^_^
Hài hước:
Ba thân yêu Left_bar_bleue90/100Ba thân yêu Empty_bar_bleue  (90/100)
Nội tâm:
Ba thân yêu Left_bar_bleue80/100Ba thân yêu Empty_bar_bleue  (80/100)

Ba thân yêu Empty
Bài gửiTiêu đề: Ba thân yêu   Ba thân yêu Icon_minitimeSat May 22, 2010 8:31 pm

Bỗng dưng đang đối thơ mà con nghĩ tới ba, con thoáng buồn ba à. Con thật hư phải ko ba. Con gái yêu của ba ngày nào vẫn vui vẻ, vẫn cười tươi lắm ba à. Nhưng mà con sợ, sợ lắm ba ơi. Con sợ cái gọi là số mệnh bắt con gãy gánh trên con đường học năm nay. Con sợ nhớ đến ba khi con lười học. Mùa mưa đến rồi ba, con nhớ những đêm con đi học về muộn, ba lo lắng biết nhường nào. Ba là một người ko thích biểu lộ cảm xúc hay bày tỏ tình yêu thương cho ai cả, nhưng trong lòng luôn chất chứa tình yêu. Con yêu ba lắm ba ơi. Chỉ trách số phận trớ trêu mang ba đi quá sớm. Con không thể báo hiếu được cho ba. Mẹ vẫn vậy ba à. Có lẽ mẹ ko thay đổi. Và hình như mọi người trong nhà mình đều như thế. Hai đứa em thì học giỏi hơn đó ba, còn được học bổng nữa. Chị cũng sắp ra trường rồi nà ba. Còn a của con thì hơn trước rồi, phá hơn trước rồi ba. Ko còn ba thì ng đó ko còn nể ai nữa. Con buồn lắm. Con đã nhận một vết sẹo rồi mà con vẫn cảm thấy chua chát cho mẹ lắm ba ơi. Ba à, yên nghỉ đi ba nhé! Thời gian sẽ trôi qua và con tin mọi thứ sẽ tốt đẹp với gia đình chúng ta thôi. Nơi xa ấy chúng con cầu mong ba được bình yên!

Ba thân yêu
Trang 1 trong tổng số 1 trang