Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Anh phải làm sao !!!

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
victory156
Thành viên mới
Thành viên mới
victory156

Tâm trạng : cool
Nam
Châm ngôn sống : Nếu muốn nhìn thấy cầu vòng, bạn phải chấp nhận những cơn mưa
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 50969

Anh phải làm sao !!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Anh phải làm sao !!!   Anh phải làm sao !!! Icon_minitimeFri May 21, 2010 3:51 pm

[i]Sao thời gian này mình lại sảy ra nhiều chuyện vậy em nhỉ!
Và cũng không biết đây là lần thứ bao nhiêu anh muốn nói lời chia tay nhưng lại không nói ra được. Anh thất vọng về bản thân mình, yêu em đến với em , nhưng giờ đây anh cũng là người muốn rời xa em.
Em có biết trong những ngày qua anh đã suy nghĩ như thế nào không? Chắc không đâu, vì em làm sao hiểu được tâm sự của anh. "Ừ thôi mình chia tay đi cho em khỏi phải bận lòng, khỏi phải thêm một gánh nặng và khỏi phải nhớ đến một người không mang đến cho em hạnh phúc" đó là điều anh nghĩ, nhưng đến giờ phút này đây anh chưa làm được.
Anh có thể nói với em 1000 lần câu nói " minh chia tay " nhưng anh không biết liệu mình có đủ can đảm để thực hiện nó dù chỉ 1 lân không em à.
Nhưng hôm nay anh tự nhủ với lòng mình là sẽ rút lui, dần dần rời xa khỏi con người em, rời xa khỏi cái tình cảm mà anh đã gầy dựng nên từ 7 năm trước đó.
Hãy hiểu cho anh nhe em! hãy hiểu, hãy thứ tha cho cho những việc anh sắp làm. Anh thấy mình thật là nhỏ bé trước tình yêu của em, anh biết em sẽ khóc thật nhiều, vì anh đã không giữ đúng lời hứa là ở bên em mãi mãi !!!
Nhưng em à rồi tất cả sẽ qua đi thôi, em sẽ nhớ anh nhưng nỗi nhớ chỉ còn trong kí ức....
" Vì trái tim anh yêu em nhiều lắm, Hạnh phúc bên em không thể nào quên, Vì anh đã quá vô tâm người ơi, Để hạnh phúc mãi đánh rơi, Người hãy thứ tha cho anh lần nữa, Cuộc sống cho em mang thêm buồn đau, Và anh xin chúc em luôn được vui, Cùng người yêu tốt với em... trong cuộc đời hôm nay" .
Không biết anh co thể làm được không!!! Anh xin lỗi!!!
banglangtim_87
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
banglangtim_87

Tâm trạng : happy
Nữ
Châm ngôn sống : hạnh phúc la một quả cầu pha lê ...rất dễ vỡ nếu bạn vô tình làm rơi nó..?
Số lần được cám ơn : 2
Điểm : 51008

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Anh phải làm sao !!! Left_bar_bleue0/0Anh phải làm sao !!! Empty_bar_bleue  (0/0)
Nội tâm:
Anh phải làm sao !!! Left_bar_bleue0/0Anh phải làm sao !!! Empty_bar_bleue  (0/0)

Anh phải làm sao !!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Anh phải làm sao !!!   Anh phải làm sao !!! Icon_minitimeSat May 22, 2010 7:13 pm

tại sao yêu cô ấy mà bạn lại muốn xa cô ấy?..tình yêu của bạn có vượt qua được những thử thách lúc này ko?...hạnh phúc ko tự có mà phải biết vun bồi ...cô ấy nghĩ sao khi bạn nói lời chia tay ấy ? đau đớn ..rất đau.. hãy tôn trọng mọi quyêt đinh cua ca hai nếu còn yêu cô ấy...." hạnh phúc luôn ở phía sau những nổi đau".... Exclamation

Anh phải làm sao !!!
Trang 1 trong tổng số 1 trang