Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

em không của riêng anh.......

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
nhockutebaby
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
nhockutebaby

Tâm trạng : chatty
Nam
Châm ngôn sống : nothing forever
Số lần được cám ơn : 4
Điểm : 53937

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
em không của riêng anh....... Left_bar_bleue0/0em không của riêng anh....... Empty_bar_bleue  (0/0)
Nội tâm:
em không của riêng anh....... Left_bar_bleue0/0em không của riêng anh....... Empty_bar_bleue  (0/0)

em không của riêng anh....... Empty
Bài gửiTiêu đề: em không của riêng anh.......   em không của riêng anh....... Icon_minitimeFri Jun 11, 2010 1:21 am

anh biết rằng mọi cố gắng của anh chỉ là vô nghĩa ah không thể là người giải mã trái tim em, anh không thể là n em chon, ah không thể là gì đó đáng để đọng lại trong trái tim em, ah sẽ mãi chỉ là 1hạt cát trong xa mạc cát mênh mông mà thôi. đúng là ah đã quá vội vàng thể hiện tình cảm đó... không biết n ta ntn, không biết n về ta ntn, ko biết tâm trạng n ta ntn, ko biết bên n ta còn n người bên cạnh nữa. anh chỉ mãi là anh là n đến sau mà thôi... kẻ đến sau thì luôn thất bại phải không em? dẫu sao anh cũng cảm ơn em nhiều lắm ngốc ah... vì em ah đã tìm đc chính mình và hiểu mình nên làm j trong lúc bộn bề tâm sự, dằn vặt về cuộc sống hơn thế nữa em đã cho anh biết rằng ah còn yêu đc nữa còn khát vọng về tình yêu, rằng trái tim ah chưa nguội lạnh. có lẽ rằng thiên thần ấy ko bao giờ là của anh kả, có lẽ thiên thấn ấy chỉ là ảo tưởng hay chỉ trong chuyện cổ tích mà thôi hay đó chỉ là trong những giấc mơ của 1kẻ đa tình đầy tâm trạng... anh ko giám nói yêu em vì time là quá it để biết và hiểu về nhau nhưng dẫu sao anh cũng thấy hạnh phúc nhom nhem hé cười với ah... vẫn còn n thứ phải vượt qua, vẫn còn tương lai ở phía trước hãy cố lên tôi ơi vì em vì anh và vì hạnh phúc còn ở phía trước nữa............hy vọng chỉ là hy vọng, hiện thực vẫn mãi là hiện thực mà thôi Crying or Very sad
ngocnghech141984
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
ngocnghech141984

Tâm trạng : brooding
Nữ
Châm ngôn sống : Cám ơn đời mỗi sớm mai thức dậy.Cho tôi được ngày nữa để yêu thương!...
Số lần được cám ơn : 1
Điểm : 51967

em không của riêng anh....... Empty
Bài gửiTiêu đề: Em không của riêng anh....   em không của riêng anh....... Icon_minitimeFri Jun 11, 2010 10:51 am

"vì em ah đã tìm đc chính mình và hiểu mình nên làm j trong lúc bộn bề tâm sự, dằn vặt về cuộc sống hơn thế nữa em đã cho anh biết rằng ah còn yêu đc nữa còn khát vọng về tình yêu, rằng trái tim ah chưa nguội lạnh. .."Em đã nói như vậy có nghĩa trong em còn có niềm tin, con người ta sống nếu ko có niềm tin thì cuộc sống này vô vi quá phải ko?Em đã can đảm thể hiện tình cảm của mình với cô ấy , mặc dù em chưa được chấp nhận , nhưng nói ra được em sẽ thấy nhẹ nhàng hơn, tyêu mà cứ phải giữ cho riêng mình thôi thì đau khổ lắm em à.Chị mừng cho em vì em đã lạc quan hơn, em đã nhận ra trên đời này vẫn còn điều ý nghĩa đối với em, có thể khi em nghĩ đến cô ấy em sẽ thấy vui, muốn làm mọi thứ tốt đẹp hơn-" ko có gì là ko thể khi bạn ngừng cố gắng"( chị đã từng nghe câu nói đó ở đâu rồi) và chị tin như thế, tuổi trẻ mà phải sống hết mình, yêu hết mình để sâu này mình ko cảm thấy hối hận, em có quyền hy vọng, có quyền mơ ước.Chị chúc em thành công!

em không của riêng anh.......
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Anh đã không còn là của riêng em...
» Anh không phải của riêng em
» Hàng Trung Quốc: Không nhập + không dùng = Tẩy chay
» tâm sự của riêng tôi
» riêng tư