Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Ai giúp tuân vấn đề này với!...

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
thiên hạ đệ nhất công tử
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
thiên hạ đệ nhất công tử

Tâm trạng : cool
Nam
Châm ngôn sống : sự sống nảy sinh từ trong cái chết,hạnh phúc hiện hình từ những hi sinh gian khổ, trên đời này không có con đường cùng,chỉ có những ranh giới,điều cốt yếu là phải biết vượt qua những ranh giới ấy...
Số lần được cám ơn : 77
Điểm : 54089

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 0.0000001/100
Hài hước:
Ai giúp tuân vấn đề này với!... Left_bar_bleue10/1Ai giúp tuân vấn đề này với!... Empty_bar_bleue  (10/1)
Nội tâm:
Ai giúp tuân vấn đề này với!... Left_bar_bleue10000/1Ai giúp tuân vấn đề này với!... Empty_bar_bleue  (10000/1)

Ai giúp tuân vấn đề này với!... Empty
Bài gửiTiêu đề: Ai giúp tuân vấn đề này với!...   Ai giúp tuân vấn đề này với!... Icon_minitimeFri May 21, 2010 2:33 am

Ai trong mỗi chúng ta cũng đã từng hơn 1 lần được yêu và đã yêu, người đang có tình yêu thì đang sung sướng trong niềm hạnh phúc, còn ai để mất đi tình yêu cũng buồn, cũng khổ, những giọt nước mắt chảy...........
Vậy theo các bạn trong tình yêu có nên biến mình thành 1 đứa trẻ con hay ko? và vì sao?
bé_lì_90
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
bé_lì_90

Tâm trạng : sad
Nữ
Châm ngôn sống : KẺ THỨC TỈNH, SỚM NHANH CHÂN BƯỚC KỊP. NGƯỜI SAY MÊ, ĐẮM ĐUỐI MÃI TRẦM LUÂN. BÁNH XE LĂN, CỨ TIẾN MÃI KO NGỪNG. MUÔN NGÀN KIẾP, BIẾT ĐỜI NÀO RA KHỎI...
Số lần được cám ơn : 89
Điểm : 55771

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: Em là bx của hai lúa ^_^
Hài hước:
Ai giúp tuân vấn đề này với!... Left_bar_bleue90/100Ai giúp tuân vấn đề này với!... Empty_bar_bleue  (90/100)
Nội tâm:
Ai giúp tuân vấn đề này với!... Left_bar_bleue80/100Ai giúp tuân vấn đề này với!... Empty_bar_bleue  (80/100)

Bài gửiTiêu đề: Re: Ai giúp tuân vấn đề này với!...   Ai giúp tuân vấn đề này với!... Icon_minitimeFri May 21, 2010 7:57 am

Tình yêu có nhiều cung bậc tình cảm đúng ko anh? Vậy nên theo em trong tình yêu chúng ta cũng tuỳ từng cung bậc đó, tuỳ lúc, nói chung là tình hoàn cảnh mà nên thế này, thế kia. Lúc phải chững chạc, người lớn, lúc lại trẻ con 1 tí, làm nũng 1 tí nà, .... Ko bik có giúp đc j cho a 3 ko nhỉ :D
Khách vi
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: Ai giúp tuân vấn đề này với!...   Ai giúp tuân vấn đề này với!... Icon_minitimeMon May 24, 2010 12:28 am

trong tình yêu , không nên biến mình thành trẻ con làm gì cả , nếu như mình là ng đàn ông thì lại càng không. con trai mà , phải cứng cáp lên , mạnh mẽ lên , giấu nỗi buồn vào trong và hướng về phía trước , mình phải là người truyền niềm tin cho ng khác , mình phải là chỗ dựa tinh thần đủ lớn để tạo sự tin tưởng cho người mình yêu , ohuj nữ mà , dù sao đi nữa cũng là chân yếu tay mềm , ai cũng muốn tìm cho mình một bờ vai đủ rộng , đủ tin tưởng để có thẻ dựa dẫm và gửi gắm cả đời ,
tuy nhiên , ng đàn ông cũng phải đủ lớn để biết khi nào mình tỏ ra là trẻ con , dại khờ 1 chút cũng hay , nhưng phải làm chủ dc nó là khi nào và đủ để cho ng yêu mình cảm nhận dc ..............
thiên hạ đệ nhất công tử
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
thiên hạ đệ nhất công tử

Tâm trạng : cool
Nam
Châm ngôn sống : sự sống nảy sinh từ trong cái chết,hạnh phúc hiện hình từ những hi sinh gian khổ, trên đời này không có con đường cùng,chỉ có những ranh giới,điều cốt yếu là phải biết vượt qua những ranh giới ấy...
Số lần được cám ơn : 77
Điểm : 54089

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 0.0000001/100
Hài hước:
Ai giúp tuân vấn đề này với!... Left_bar_bleue10/1Ai giúp tuân vấn đề này với!... Empty_bar_bleue  (10/1)
Nội tâm:
Ai giúp tuân vấn đề này với!... Left_bar_bleue10000/1Ai giúp tuân vấn đề này với!... Empty_bar_bleue  (10000/1)

Bài gửiTiêu đề: Re: Ai giúp tuân vấn đề này với!...   Ai giúp tuân vấn đề này với!... Icon_minitimeMon May 24, 2010 12:34 am

Cảm ơn cả 2 ngưòi bạn của tôi nhé... lol!
Mình đã phần nào hiểu được mình nên làm thế nào trong lúc này để giữ vững tình yêu của mình rồi.Cảm ơn nhé!
saobang
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
saobang

Tâm trạng : cheerful
Nữ
Châm ngôn sống : không được quyền hối hận về những gì đã làm
Số lần được cám ơn : 17
Điểm : 56219

Bài gửiTiêu đề: Re: Ai giúp tuân vấn đề này với!...   Ai giúp tuân vấn đề này với!... Icon_minitimeTue May 25, 2010 8:33 pm

khi yêu ko nên biến mình thành 1 đứa trẻ,là con trai lại càng không nên.hãy là chỗ dựa vững traix cho người yêu và là người chín chắn,như vậy tốt hơn
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Ai giúp tuân vấn đề này với!...   Ai giúp tuân vấn đề này với!... Icon_minitime

Ai giúp tuân vấn đề này với!...
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Bầu chọn nhân vật cho tuần thứ 5 tháng 12 và tuần 1 tháng 1
» Tuấn ơi ! Đưa tay cho em
» tặng anh Tuấn ( Đại Sư)
» [b]co ai giup voi[/b]
» Hà Nội chiều cuối tuần