Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

không thể way lại được đâu anh.....

Go down 
Tác giảThông điệp
peng0z_iunh0z
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
peng0z_iunh0z

Tâm trạng : cheerful
Nữ
Châm ngôn sống : Hå ♀uyε† †åm....đừng làm những điều không thể thành có thể....
Số lần được cám ơn : 1
Điểm : 55779

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 7/10
Hài hước:
không thể way lại được đâu anh..... Left_bar_bleue5/10không thể way lại được đâu anh..... Empty_bar_bleue  (5/10)
Nội tâm:
không thể way lại được đâu anh..... Left_bar_bleue9/10không thể way lại được đâu anh..... Empty_bar_bleue  (9/10)

không thể way lại được đâu anh..... Empty
Bài gửiTiêu đề: không thể way lại được đâu anh.....   không thể way lại được đâu anh..... Icon_minitimeSat Jan 24, 2009 9:03 am

Ngày trước......tại sao tình cảm em dành choa người mà anh ko nhận lấy.....để hum nay.....mỗi đêm tối.....những khi nhớ về 1 người....anh đã ko way trở về nưã....em bek mà...nước mắt lại rơi...... rồi lại mơ về 1 giấc mơ hok cóa thật......tới khi nước mắt em ko thể rơi được nữa.....bắt đầu quên ai đóa......thì.....thì thời gian....đã đưa anh quay về......
Đôi khi em muốn trốn tránh......quên đi những gì ở hiện tại....nhưng em chẳng thể quên được anh.......h đây.....anh muốn quay về......thì lòng em.....chẳng thể ép mình làm thía.....chỉ vì 1 lời hứa.......em dành choa anh......
Bây h.....mãi mãi......em sẽ tập sống 1 cuộc sống....ko cóa anh......bek rằng sẽ~ cô đơn và lạnh lẽo....nhưng quá khứ vẫn sẽ mãi là quá khứ mà hoy....hãy để tất cả lại đằng sau.....tìm kiếm choa mình 1 người yêu mình.....và hãy sống thật tốt....đừng làm điều gì khùng điên anh nhé......Đã hết thật rồi.............

không thể way lại được đâu anh.....
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Có Và Không - Được Và Mất
» Xin hãy đến và yêu em thêm lần nữa,được không anh?
» yêu em..mà anh ko giử dc em
» Xin lỗi anh không thể yêu em được nũă!
» bức thư không bao giờ được gởi