Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

nÓ đã từng hi vọng......

Go down 
Tác giảThông điệp
peng0z_iunh0z
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
peng0z_iunh0z

Tâm trạng : cheerful
Nữ
Châm ngôn sống : Hå ♀uyε† †åm....đừng làm những điều không thể thành có thể....
Số lần được cám ơn : 1
Điểm : 55559

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 7/10
Hài hước:
nÓ đã từng hi vọng...... Left_bar_bleue5/10nÓ đã từng hi vọng...... Empty_bar_bleue  (5/10)
Nội tâm:
nÓ đã từng hi vọng...... Left_bar_bleue9/10nÓ đã từng hi vọng...... Empty_bar_bleue  (9/10)

nÓ đã từng hi vọng...... Empty
Bài gửiTiêu đề: nÓ đã từng hi vọng......   nÓ đã từng hi vọng...... Icon_minitimeThu Jan 22, 2009 4:51 pm

Trời lúc nì lạnh lắm.....cái lạnh như thấm thấu vào da thịt em.....còn người ta thì ấm áp....
Em sợ những lúc lạnh như thía nì...càng làm em nhớ đến anh......em thèm 1 cái ôm.....sự yêu thương làm lòng em ko lạnh...ko cô đơn...
Em mong 1 điều bình thường lắm....chỉ mong 1 ngày gần đây....em và anh sẽ zuj zẻ như trước....em ước em vẫn là em....ko phải muộn phiền về 1 điều gì hết.....em hi vọng dù anh coá xa em....nhưng anh vẫn dành choa em...1 sự wan tâm....
Em nghĩ nhiều lắm....em ko biết h em phải làm gì....bởi vì chung quanh em....em cảm thía vô vị quá.....mặc choa bạn bè....người thân bên cạnh.....nhưng em ko cảm nhận được hơi ấm......chỉ 1 chút thui cũng ko......ko phài em quá ích kỉ chứ....???.....
Khi chỉ nghĩ đến anh....mà ko thèm wan tâm đến ai......em thất vọng về em.....em đã mất trí thật rồi....
Trống rỗng 1 cách thật sự......em thầm hỏi....em phải làm gì đây......tránh né...giả vờ...hay....cố tỏ ra vui vẻ.....dối lòng sao....em mất cảm giác rồi ưh.....
Hay....em.....đang ngộ nhận...ưhm....em cũng chẳng biết nữa....mọi thứ đều mơ hồ.....trong mắt em.....h em cảm thía mệt mỏi....mệt mỏi và kiệt sức....

nÓ đã từng hi vọng......
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Anh đã từng nói .......... với em !!!!!!!!!!!!!!!!!!!
» Đã Từng Yêu Và Đã Từng Kết Thúc
» Thơ tình của Quỷ (thơ ....tưng tửng)
» thất vọng nói tiếp thất vọng !
» đã từng yêu