Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Anh có nhớ em không!

Go down 
alicethu
Angel_Kid
phamlinhthuy
7 posters
Tác giảThông điệp
phamlinhthuy
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
phamlinhthuy

Tâm trạng : lonely
Nữ
Châm ngôn sống : Roi tat ca se qua, se qua
Số lần được cám ơn : 3
Điểm : 51048

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Anh có nhớ em không! Left_bar_bleue4/10Anh có nhớ em không! Empty_bar_bleue  (4/10)
Nội tâm:
Anh có nhớ em không! Left_bar_bleue9/10Anh có nhớ em không! Empty_bar_bleue  (9/10)

Anh có nhớ em không! Empty
Bài gửiTiêu đề: Anh có nhớ em không!   Anh có nhớ em không! Icon_minitimeWed Apr 28, 2010 9:38 am

Không biết đây là lần thứ bao nhiêu em quyết tâm xa anh, chỉ được mấy tiếng đồng hồ là em lại nhắn tin cho anh vì nhớ, anh bao giờ cũng vậy, anh sẽ nhắn lại cho em rằng anh cũng nhớ em và yêu em nhiều lắm. Chỉ cần có vậy là mình lại bắt đầu như chưa có chuyện gì.
Ngày hôm qua em lại quyết tâm, tự hứa không gọi, không nhắn tin, nếu một tuần em không gọi thì nghĩa là em xa anh được rồi, nhưng hôm nay mới là ngày thứ hai mà em nhớ anh quá mất rồi, em biết làm sao bây giờ.
Em cũng muốn chạy đến bên anh để được yêu thương, được anh ôm trong vòng tay mà anh hứa chỉ dành riêng cho em nhưng, lại nhưng và giá như đừng có chữ nhưng thì em sẽ là người hạnh phúc nhất thế gian này. Vòng tay của anh đâu chỉ dành riêng cho em, còn cô ấy thì sao, anh bảo không yêu cô ấy, không xác định gì với cô ấy, anh chỉ muốn ở bên em và chỉ lấy em thôi nhưng anh không muốn có lỗi với cô ấy, anh cần thời gian thậm chí là rất dài để xa cô ấy. Vậy còn em? Anh muốn có em và cả cô ấy. Em đã tin và chấp nhận mối tình tay ba ấy, để anh có thời gian xa cô ấy, để cô ấy mỉm cười ra đi mà không oán trách anh, anh không muốn cô ấy nghĩ xấu về anh mà, em chấp nhận tất cả, chấp nhận. Có phải em đã quá tin hay chỉ là lý do về sự tham lam của anh mà đến giờ anh vẫn có em và cả cô ấy, em biết và em chờ đợi còn cô ấy vẫn tin rằng anh và em đã chia tay. Im lặng và cam chịu để anh giải quyết, đó là những gì anh mong muốn ở em. Em đã im lặng và cam chịu.
Ngày hôm qua em vẫn im lặng nhưng em không cam chịu nữa, tình yêu là ích kỷ, không thể chia sẻ người yêu thương được, em sẽ tự rời xa anh để anh không còn phân vân cho sự lựa chọn, để anh trọn vẹn và không có lỗi với người ta, còn với em cứ để anh là người có lỗi với em suốt cuộc đời này đi. Em không cao thượng, em cũng muốn giành giật, cũng muốn anh là của em, đó là điều mà anh bảo em chắc chắn sẽ là người thắng cuộc vì suốt cuộc đời này anh chỉ là của em mà thôi. Không ai thắng mà cũng chẳng ai thua đâu anh, em không muốn cứ day dứt mãi, cứ chờ đợi mãi vì không ai biết được ngày mai ra sao. Em không muốn hàng đêm cứ xót xa đau đớn khi anh đi chơi với người ta, khổ lắm anh biết không, tim em nhói đau, nước mắt lại rơi. Anh có thương em không, thế mà hàng ngày hàng giờ em vẫn phải chịu đựng nỗi đau này.
Em muốn mình được thanh thản, cứ để em nhớ về anh và yêu anh như thưở nào nhưng sẽ không cùng bước đường với anh nữa. Cứ để em tin anh yêu em thật lòng, không bao giờ anh muốn xa em, em là người duy nhất anh muốn lấy, còn cô ấy chỉ là không để có lỗi.
Em biết sẽ phải cố gắng rất nhiều để không cầm điện thoại goi cho anh, hàng đêm không nghĩ về anh và nhớ anh. Thậm chí bây giờ em cũng không biết vượt qua như thế nào

Được sửa bởi phamlinhthuy ngày Wed Apr 28, 2010 12:03 pm; sửa lần 1.
Angel_Kid
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
Angel_Kid

Tâm trạng : amused
Nam
Châm ngôn sống : Yêu là quyết tâm
Số lần được cám ơn : 11
Điểm : 51808

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Anh có nhớ em không! Left_bar_bleue0/0Anh có nhớ em không! Empty_bar_bleue  (0/0)
Nội tâm:
Anh có nhớ em không! Left_bar_bleue0/0Anh có nhớ em không! Empty_bar_bleue  (0/0)

Bài gửiTiêu đề: Re: Anh có nhớ em không!   Anh có nhớ em không! Icon_minitimeWed Apr 28, 2010 10:57 am

vậy bạn còn yeu mà vậy thì ao lại phải chia tay. Hãy tran trọng tình yêu nếu nó là của bạn!
Khách viếng thăm
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: Anh có nhớ em không!   Anh có nhớ em không! Icon_minitimeWed Apr 28, 2010 11:24 am

bạn iu người đó,anh ta iu bạn!vậy sao lại phải giạn hờn!
bạn hẫy trân trong vs gìn giừ tinh iu đi!đưng đẻ mất ùi mới tiếc
phamlinhthuy
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
phamlinhthuy

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Anh có nhớ em không! Left_bar_bleue4/10Anh có nhớ em không! Empty_bar_bleue  (4/10)
Nội tâm:
Anh có nhớ em không! Left_bar_bleue9/10Anh có nhớ em không! Empty_bar_bleue  (9/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: Anh có nhớ em không!   Anh có nhớ em không! Icon_minitimeWed May 05, 2010 2:21 pm

không cần phải níu kéo hay giữ vì anh ấy không chịu bỏ tôi nhưng tôi lại muốn bỏ anh ây, vì anh ấy chưa thể bỏ người kia, tôi phải chấp nhận tay ba sao, tôi không muốn, tôi đau khổ và dằn vặt lắm, tôi chỉ muốn quên anh ấy ngay tức thì nhưng tôi lại luôn nhớ tới anh ấy, tôi rối bời, tôi chỉ muốn quên và quên hết những gì liên quan đến người áy thôi.
alicethu
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
alicethu

Tâm trạng : confused
Nữ
Châm ngôn sống : song la ko cho doi
Điểm : 50785

Bài gửiTiêu đề: Re: Anh có nhớ em không!   Anh có nhớ em không! Icon_minitimeFri May 07, 2010 1:15 pm

chuyện của c thật giống với những j e đang trải wa . thật mệt mỏi . tuy rằng mình chấp nhận làm kẻ đến sau rồi mà ng ta vẫn tham lam wa . con trai đúng la trót lưỡi đầu môi mà!!
phamlinhthuy
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
phamlinhthuy

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Anh có nhớ em không!   Anh có nhớ em không! Icon_minitimeMon May 10, 2010 11:19 am

Th­ực ra tôi và anh ấy yêu nhau, trong thời gian vừa rồi anh ấy lại đi yêu người khác nữa mà theo anh ấy thì đó là sai lầm và chơi bời, chỉ vì cô gái kia ngoan và cứ luôn bảo anh đừng bỏ cô ấy nên anh ấy muốn có thời gian để xa cô ấy dần dần và cô ấy không đau khổ khi chia tay.
Bạn có tin không, tôi chẳng biết vì tôi còn yêu anh ấy nhiều quá nhưng luôn dằn vặt, sống trong đau khổ.
muatuyet
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
muatuyet

Tâm trạng : inlove
Nữ
Châm ngôn sống : thêm bạn bớt thù
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 50774

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Anh có nhớ em không! Left_bar_bleue101/100Anh có nhớ em không! Empty_bar_bleue  (101/100)
Nội tâm:
Anh có nhớ em không! Left_bar_bleue10/10Anh có nhớ em không! Empty_bar_bleue  (10/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: Anh có nhớ em không!   Anh có nhớ em không! Icon_minitimeMon May 10, 2010 8:32 pm

chị à ! chuyện của chị e đã từng trải qua nên e hiểu chị ạ . Nếu mình cứ tiếp tục thì mình sẽ là người đau khổ nhất và liệu rồi anh ấy có thay đổi được ko ? Chị hãy mạnh mẽ lên chị nhé , mình vẫn chưa quên ngay được nhưng thời gian sẽ giúp chị . nhj
phamlinhthuy
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
phamlinhthuy

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Anh có nhớ em không!   Anh có nhớ em không! Icon_minitimeTue May 11, 2010 12:39 pm

Đọc những dòng bạn gửi khiến tôi lại khóc, thời gian này thật khó khăn với tôi. Chuyện mới sảy ra thôi, tôi đã rất cố gắng nhưng anh ấy luôn tìm tôi khiến tôi laị yếu đuối, tôi lại tin anh ấy cho anh ấy thời gian và chờ đợi nhưng tôi đau khổ lắm, dằn vặt. Cộng thêm cuộc sống của tôi lúc này bế tắc, tình cảm lại bị phụ khiến tôi không còn hi vọng, mong ước gì, vô vọng và không lối thoát. Tôi đã cố gắng xa anh được gần tuần nhưng rồi lại như cũ, tôi nhớ tôi đau tôi không biết nữa. mất anh với tôi thật khó chịu đựng. Nhưng cứ tiếp tục tôi chỉ biết khóc, mỗi khi gặp anh tôi rất buồn, anh bảo tôi cứ cười đùa vui vẻ như ngày xưa đi, anh se thấy dằn vặt chứ đừng đau khổ thế, anh chiu không nổi. Tôi đang cố gắng nhưng khôn gbiết đến bao giờ mới thoát được tình trạng này. Anh quá ác với tôi.
bilinh
Thành viên mới
Thành viên mới
bilinh

Nữ
Châm ngôn sống : tôi không hoàn hảo nhưng tôi là duy nhất
Điểm : 50833

Bài gửiTiêu đề: Re: Anh có nhớ em không!   Anh có nhớ em không! Icon_minitimeWed May 12, 2010 8:00 am

chia tay _một điều thật khó kahwn khi mình thật sự yêu người ấy ,người ta nói rằng thời gian là liều thuốc có thể chữa lành mọi vết thương nhưng em nghĩ rằng điều đó thật khó nhưng chị hãy cố gằng lên rồi chị sẽ tìm đc một người tốt với chị
muatuyet
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
muatuyet

Nữ
Châm ngôn sống : thêm bạn bớt thù
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 50774

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Anh có nhớ em không! Left_bar_bleue101/100Anh có nhớ em không! Empty_bar_bleue  (101/100)
Nội tâm:
Anh có nhớ em không! Left_bar_bleue10/10Anh có nhớ em không! Empty_bar_bleue  (10/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: Anh có nhớ em không!   Anh có nhớ em không! Icon_minitimeWed May 12, 2010 10:37 am

Chia tay --những giọt nước mắt ---sống trong đau khổ thưòng đi bên mỗi người con gái chúng ta , trong khi đấy con trai vẫn cứ vui vẻ .Con trai tham lam lắm chị ạ ,họ đã có nhưng lại vẫn muốn thêm ko muốn bỏ đi ai . Chị hãy vui lên chị ạ những ng như vậy ko đáng để mình phải buồn đâu . công việc , bạn bè sẽ giúp chị mà .Tương lai còn ở phía trước và cũng còn rất nhiêù người tốt ở xung quanh chị .......Người ta thường nói "Phụ tình rồi sẽ có ngày tình phụ lại " Rồi 1 ngày nào đấy anh ây sẽ phải hối hận vì đã đánh mất chị ..... Hãy san se với ngôi nhà của chúng ta chị sẽ cảm thấy vui lên và bớt cô đơn chị ạ ..Đừng khóc nữa chị nhé (khóc xấu gái lắm đấy ) chị hãy cười như e đây nè (xinh lắm đấy ) hiiiiiii ;-\' :x
phamlinhthuy
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
phamlinhthuy

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Anh có nhớ em không!   Anh có nhớ em không! Icon_minitimeWed May 12, 2010 2:45 pm

ƯỚc gì tôi nhắm mắt lại thì thời gian đã trôi qua thật nhanh, đã quyết tâm mà sao anh gọi tôi vẫn đến bên anh, tối qua thôi trong lúc say tôi rất nhớ anh và lại gọi cho anh, tôi nhớ đến phát điên, tôi muốn được gào thét đập phá nhưng tôi lại ngồi im và nghĩ, tôi chỉ nổi loạn trong thâm tâm còn bề ngoài tôi lại rất bình thản. Dạo này tôi hay uống, say khiến tôi không phải nghĩ nhiều, không đau khổ mà chỉ ngủ là quên hết. Nếu biết có ngày này tôi đã không gặp lại anh, mất hết.
popo
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
popo

Tâm trạng : cool
Nam
Châm ngôn sống : delete quá khứ..!!..save hiện tại..!!. start tương lai..!!>.<
Số lần được cám ơn : 6
Điểm : 51559

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Anh có nhớ em không! Left_bar_bleue5/5Anh có nhớ em không! Empty_bar_bleue  (5/5)
Nội tâm:
Anh có nhớ em không! Left_bar_bleue8/2Anh có nhớ em không! Empty_bar_bleue  (8/2)

Bài gửiTiêu đề: Re: Anh có nhớ em không!   Anh có nhớ em không! Icon_minitimeWed May 12, 2010 3:25 pm

nếu cảm thấy chia tay là ko thể thì tại sao lại cố làm..càng cố thì càng đau..bởi vì càng wên thì càng nhớ..!!..chẳg lẻ chỉ có thể chia tay mới wên đc anh ta sao..???tại sao ko tìm hiểu cô gái ấy là ai..??là con ng ntn mà khiến a ta ko thể có lôĩ....hãy cố gắng mà đối mặt với cô gái ấy..và nói chuyện như là hai người pạn...a ta ko thể có lỗi với cô ấy thế chẳng lẻ đối với bạn có thể sao???..trong khi bạn đau..bạn khóc..buồn..thì a ta đem niềm vui đến bên ng đó.. có đáng để như thế ko??..cái gì cũng có sự giới hạn của nó..!!..cố gắng lên..!! Wink

Quên là sao..?nhớ là sao.?
Muốn quên hay nhớ có được nào..?!!
Nhớ lại thêm buồn quên cũng tội..!
Quên thì không nỡ nhớ càng đau...!!! silent
phamlinhthuy
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
phamlinhthuy

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Anh có nhớ em không!   Anh có nhớ em không! Icon_minitimeThu May 13, 2010 11:11 am

Trời ạ tôi bấn loạn, những tưởng thời gian làm tôi bình tâm suy xét, tỉnh táo hơn nhưng càng ngày tôi càng bế tắc. Tôi cũng đã gặp cô gái đó vì tôi là người luôn rõ ràng trong mọi chuyện, thậm chí cả ba chúng tôi gặp nói chuyện tay ba, anh ấy đã noi với tôi chúng ta dừng để anh bắt đầu với Ngân, tôi gật đầu đồng ý, thật chua xót, tôi chỉ biết khóc nhưng tôi đã chấp nhận. Còn gì đau đớn hơn khi bạn đặt trái tim, tình yêu và lý trí của bạn vào một người nhưng rồi bạn nhận lại chỉ là con số 0. Chỉ vì cô ấy không phải là người hư hỏng, chỉ vì cô ấy có cuộc sống khổ vì gia đình, quá khổ, chỉ vì cha cô ấy bị bệnh ung thư, vì cô ấy đã tin và trao cho anh ấy cái quý giá nhất, vì ở bên cô ấy anh ấy thấy thanh thản, ở bên tôi anh ấy chỉ lo sợ tôi buồn, tôi giận. Đó là lý do, giờ anh nói với tôi anh không yêu và ko vui hay hạnh phúc khi ở bên cô ấy, chỉ là chơi bời nhưng không ngờ cô ấy lại ngoan và khóc nói anh đừng bỏ cô ấy. Anh ấy đã hứa và không muốn mất danh dự vì thất hứa. Anh xin tôi đừng rời bỏ anh, thậm chí còn tìm nhà thuê trọ để hai chúng tôi cưới nhau và sống. Anh chỉ thấy hạnh phúc và vui sướng khi ở bên tôi, anh quyết không để mất tôi lần nữa, chuyện vừa rồi anh nhận là sai lầm và cho anh thời gian sửa chữa.
Tôi không biết nữa, tôi...tôi bế tắc, tôi cả tin quá phải không. Nhưng đúng như bạn nói anh ấy không để có lỗi với cô gái kia thì chẳng lẽ lại có lỗi với tôi, anh ấy đem niềm vui tới cho người kia lại mang nỗi buồn cho tôi, yêu tôi thật lòng là vậy sao. Đến giờ cô gái kia vẫn nghĩ tôi và anh ấy đã chia tay nhau nhưng thực tế không phải vậy, anh bắt đầu giới thiệu tôi với tất cả mọi người, tôi không hiểu anh ấy đang nghĩ gì và muốn gì. Còn tôi tình yêu còn yêu rất nhiều, hàng ngày hàng giờ tôi vẫn nhớ đến anh nhưng tôi không tin anh nữa. Tôi đang cố gắng để xa dần anh, có lẽ đi khỏi nơi đây là giải pháp tốt nhất cho tôi lúc này.

Niềm tin vỡ vụn mất rồi
Nhặt làm chi nữa cho xước hỡi bàn tay.
popo
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
popo

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Anh có nhớ em không! Left_bar_bleue5/5Anh có nhớ em không! Empty_bar_bleue  (5/5)
Nội tâm:
Anh có nhớ em không! Left_bar_bleue8/2Anh có nhớ em không! Empty_bar_bleue  (8/2)

Bài gửiTiêu đề: Re: Anh có nhớ em không!   Anh có nhớ em không! Icon_minitimeSat May 15, 2010 6:50 pm

ngốc...ngốc...vì cô ấy ko fải là ng hư hỏng..chỉ vì cô ấy có cuộc sống khó khăn vì gia cảnh cô ấy..??vì..vì..tất cả những lý do có thể chỉ để a ta có đc cả hai ng...tình yêu là sự ích kỷ.. tình yêu cũng là sự trốn tránh..trốn tránh sự thật chỉ để đc tình yêu của a ta??.. để a ta luôn đem đau đớn cho bạn..??.hi sinh như là thế sao..??.một khi đã chán thứ gì đó bạn còn có hứng thú với thứ đó nữa ko??câu tl bạn thừa bít..và những gì a ta nói a ta hứa chỉ vì a ta thật sự yêu bạn..??vì a ta thật sự cần bạn sao?? hay chỉ vì a ta đang chán khi bên cô ấy và muốn tìm niềm vui mới.??...con trai là nhưng thế khi họ cần thì họ sẽ bất chấp tất cả để có đc..và khi họ đã chán và ko muốn nữa thì họ sẽ vứt bỏ mà ko cần tiếc nuối gì cả???..
bạn wá yếu lòng..!!!..bạn đã đặt niềm tin vào ng đó wá nhìu..!!..hãy wuyết định đi.. một hướng đi cho riêng bạn...một là way về zới ng đó và cả biển nỗi đau,buồn đang chờ bạn. hay là một sự thanh thản và một tương lai đang chờ bạn fía trc.. trên đời này ko chỉ có riêng a ta yêu wý bạn..và bạn ko chỉ yêu wý riêng a ta?? có fải ko linhthuy??.. cứng rắn lên bạn ạ..!!..mình tin bạn là đc mà...!! drunken ..
à wên này..ko fải tất cảkon trai a cũng như mình nói lúc nãy đâu.. đó chỉ là đa số thui bạn nhe'..hì..vì mình nằm trong danh sách tiểu số.. rendeer .. cười lên nào..!!..tất cả sẽ chỉ cò là wá khứ nếu bạn biết tìm kiếm tương lai cho mình linhthuy nhé.!!! albino
maylangdu
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
maylangdu

Tâm trạng : fun
Nữ
Châm ngôn sống : Hãy cố mà quên để chúng ta là bạn!
Số lần được cám ơn : 70
Điểm : 57744

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình:
Hài hước:
Anh có nhớ em không! Left_bar_bleue8/10Anh có nhớ em không! Empty_bar_bleue  (8/10)
Nội tâm:
Anh có nhớ em không! Left_bar_bleue7/10Anh có nhớ em không! Empty_bar_bleue  (7/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: Anh có nhớ em không!   Anh có nhớ em không! Icon_minitimeSat May 15, 2010 8:42 pm

Đọc thư của bạn buồn quá phamlinhthuy à!
Có lẽ đó là tâm trạng của mỗi người khi đối diện trước cảnh chia tay.
Và trong tình yêu, người ta không thể làm theo lý trí của mình.
Thật ra bạn đang vội vàng và đòi hỏi mình phải quên người ta một cách nhanh nhất và hiệu quả nhất, Chính điều đó làm nên cảm giác sợ hãi đó bạn à.
Cứ bình thản, chấp nhận nổi đau. Cố gắn mạnh mẽ và dứt khoát
Nếu khi nào cảm thấy nhớ, hay muốn nhắn tin cho anh ấy tại sao bạn không thử hẹn một người bạn nào đó cà phê hay tám chuyện bạn sẽ cảm thấy dễ chịu hơn
Bạn đừng nên cam chịu làm gì, vì bạn không đáng để làm điều đó.
Mọi việc vẫn tốt đẹp chờ đợi bạn
Nếu như anh ấy không yêu mình bạn mà đã chọn người khác thì chính điều đó sẽ giúp bạn tự hoàn thiện mình hơn!
Đừng yếu đuối quá sẽ làm bản thân mình cảm thấy thiệt thòi bạn à!
Chúc bạn mạnh mẽ và đủ nghị lực để vượt qua!
Hạnh phúc nhé! bạn của tôi!
phamlinhthuy
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
phamlinhthuy

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Anh có nhớ em không!   Anh có nhớ em không! Icon_minitimeMon May 17, 2010 10:12 am

Có lẽ nào sự thật như popo nói, anh ta đã chán nhưng tại sao anh ta không chịu chia tay tôi, hàng ngày hàng giờ vẫn gọi, vẫn quan tâm, thậm chí để cả cô gái kia nhìn thấy anh ta gặp tôi. Tôi ngốc hay tôi đang bao biện, có lẽ popo nói đúng, tôi quá yếu lòng, tôi đang tự lừa dối bản thân vì những lời đường mật kia mà tôi ngỡ là thật. Thật sự cho đến giờ phút này tôi vẫn tin anh ta yêu tôi, hay tại anh ta quá giỏi biết điểm yếu của tôi, khiến tôi tin. Tôi đã quyết định xa anh ta nhưng rồi khi nghe anh ta nói tôi lại tin, không biết là lần thứ bao nhiêu rồi, đôi lúc tôi định buông xuôi, chấp nhận tay ba nhưng rồi lại đau đớn dằn vặt, có ai như tôi không, ngu ngốc, biết sự thật là thế mà vẫn cứ điên cuồng lao vào. Cảm ơn popo vì những gì bạn nói khiến tôi tỉnh có lẽ vì bạn cũng là đàn ông nên bạn hiểu. Tôi đã hi vọng tôi chung thủy và thật lòng thì sẽ không bị phụ lại đâu. Ai ngờ.
phamlinhthuy
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
phamlinhthuy

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Anh có nhớ em không!   Anh có nhớ em không! Icon_minitimeMon May 17, 2010 11:04 am

Khi tôi biết được anh ấy phản bội tôi, tôi như điên như dại, quay cuồng trong ý nghĩ bị phụ bạc, lúc đó tôi không thể chia sẻ với ai, vô tình tôi gặp maylangdu, không biết vì sao tôi lại gặp được bạn ấy, có lẽ đó là số phận, maylangdu đã gửi cho tôi trang thư tình này, phải cảm ơn bạn rất nhiều vì tôi đã có thể chia sẻ, nhận được những lời an ủi động viên, nhẹ lòng rất nhiều.
Cứ bình thản chấp nhận nỗi đau, mạnh mẽ và dứt khoát. Có lẽ là những điều tôi nên làm theo những gì bạn mách bảo.
Cảm ơn các bạn, tôi biết các bạn cũng đã và đang chịu những nỗi đau không khác tôi nhưng các bạn đã san sẻ nỗi đau này dùm tôi, tôi vui và hạnh phúc vì tôi không cô đơn.
popo
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
popo

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Anh có nhớ em không!   Anh có nhớ em không! Icon_minitimeMon May 17, 2010 6:29 pm

hỳ..!!..suy ngĩ sáng suốt rùi đó linhthuy ak..còn rất nhìu ng đang yêu wí bạn..thậm chí còn có thể yêu wí bạn hơn ng ấy..hãy cố gắg tìm đi..sẽ có một ngày bạn tìm dc một nữa của bạn..nhưng đó là chuỵên sau này..còn bây h bạn fải cố gắng vượt wa khó khăn này.. rất nhìu niềm vui đang chờ đợi bạn phía trc...hãy nhìn thẳng về trước mặt bạn mà bước típ... đừng bao giờ way lại fía sau...wá khứ sẽ đeo bám theo lingthuy đấy...!!!.. drunken
hãy để trên môi linhthuy có lại nụ cười ih...đừng để mất nụ cười đó vì một ng ko đáng linhthuy nhé!!!..
hãy cứ cười khi đời còn yêu bạn..!!
đừng vội vàng nhắm mắt bỏ ra đi..
người đi rồi tôi ôm ngàn thương nhớ..
để bây giờ tôi cứ mãi ngẩn ngơ..!!! Exclamation
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Anh có nhớ em không!   Anh có nhớ em không! Icon_minitime

Anh có nhớ em không!
Trang 1 trong tổng số 1 trang