Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Em thật dơ bẩn đúng ko anh?

Go down 
numlock5390
Phạm Thành Thọ
dolley Nguyen
thaonguyen19087
banglangtim_87
kevil1988
thiên hạ đệ nhất công tử
luna
the first kiss
13 posters
Tác giảThông điệp
the first kiss
Thành viên mới
Thành viên mới
the first kiss

Tâm trạng : happy
Nữ
Châm ngôn sống : sống là không chờ đợi!
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 51656

Em thật dơ bẩn đúng ko anh? Empty
Bài gửiTiêu đề: Em thật dơ bẩn đúng ko anh?   Em thật dơ bẩn đúng ko anh? Icon_minitimeSun May 16, 2010 8:28 pm

Em đã nói sẽ dành cho anh nụ hôn đầu đời của người con gái. Em sẽ là người yêu tuyệt vời nhất trên đời này. Vậy mà em ko làm được anh à. Em xin lỗi. Mặc dù em biết có xin lỗi hàng trăm lần, hàng vạn lần cũng thế thôi, em cũng đã để mất nụ hôn ấy, nhưng e không biết nói gì hơn. giờ đây em cảm thấy mình thật dơ bẩn. Chỉ vì 1 phút nông nổi, 1 chút men say mà em đã làm chuyện có lỗi với anh, với chị ấy, với mẹ em, gia đình em, với anh ấy và cả em nữa anh à. Em thật ko bít phải làm sao đây. Em đau lòng lắm. Em chỉ muốn anh bít rằng em rất hối hận, hối hận lắm. Và trong tim em chỉ có mình anh mà thôi, người em iu nhất
Ở bên người ấy thật sự em ko có chút rung động j hết anh à, chỉ là chút ham muốn thôi. giờ đây em chợt nhận ra mình ko yêu anh ta, anh ta giống như 1 kẻ thay thế thôi. tim em chỉ có mình anh. Vậy là em càng đê tiện phải ko anh. Ừ thì em đê tiện, em bẩn thỉu quá. Em xin lỗi. Xin lỗi anh, người em yêu. Xin lỗi anh nữa, người bạn tốt. Nếu thời gian có thể quay trở lại, em sẽ kìm lòng mình và sẽ có cách xử sự tốt hơn, nhưng ko thể. Em thấy mình thật bẩn tỉu quá đi, tắm gội ko bít bao nhiêu lần cho sạch anh à. Em xin lỗi!!!
luna
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
luna

Tâm trạng : inlove
Nữ
Châm ngôn sống : Dream
Số lần được cám ơn : 45
Điểm : 56188

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình:
Hài hước:
Em thật dơ bẩn đúng ko anh? Left_bar_bleue0/0Em thật dơ bẩn đúng ko anh? Empty_bar_bleue  (0/0)
Nội tâm:
Em thật dơ bẩn đúng ko anh? Left_bar_bleue0/0Em thật dơ bẩn đúng ko anh? Empty_bar_bleue  (0/0)

Bài gửiTiêu đề: Re: Em thật dơ bẩn đúng ko anh?   Em thật dơ bẩn đúng ko anh? Icon_minitimeSun May 16, 2010 9:17 pm

lần đầu tiên mình đọc 1 bài mà thấy được sự chân thật rất cao, cảm ơn bạn.
ai cũng mắc sai lầm, k ai là đúng hết cả, bạn đã biết mình sai thì bạn sẽ làm lại được, chỉ sợ rằng sẽ ko ai nhận thấy được điều sai của mình thôi bạn ah. chị bạn, mẹ bạn, gia đình bạn và a ấy sẽ hiểu cho bạn nếu bạn thực sự quay trở lại. gắng lên bạn nha. vnthutinh là 1 gia đình, sẽ luôn bên bạn!
Khách viếng thăm
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: Em thật dơ bẩn đúng ko anh?   Em thật dơ bẩn đúng ko anh? Icon_minitimeMon May 17, 2010 12:55 am

bạn ah tớ hok bít nói gì hơn!bạn là 1 người con gái tuyệt vời!thẳng thắn vs nhận lỗi! hok phải ai cũng làm dc như bạn đâu!quay đầu lại là bờ!tớ tyn mọi người vãn luôn bên cạnh bạn!gắng lên!
thiên hạ đệ nhất công tử
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
thiên hạ đệ nhất công tử

Tâm trạng : cool
Nam
Châm ngôn sống : sự sống nảy sinh từ trong cái chết,hạnh phúc hiện hình từ những hi sinh gian khổ, trên đời này không có con đường cùng,chỉ có những ranh giới,điều cốt yếu là phải biết vượt qua những ranh giới ấy...
Số lần được cám ơn : 77
Điểm : 54089

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 0.0000001/100
Hài hước:
Em thật dơ bẩn đúng ko anh? Left_bar_bleue10/1Em thật dơ bẩn đúng ko anh? Empty_bar_bleue  (10/1)
Nội tâm:
Em thật dơ bẩn đúng ko anh? Left_bar_bleue10000/1Em thật dơ bẩn đúng ko anh? Empty_bar_bleue  (10000/1)

Bài gửiTiêu đề: Re: Em thật dơ bẩn đúng ko anh?   Em thật dơ bẩn đúng ko anh? Icon_minitimeMon May 17, 2010 1:18 am

Tặng em 2 câu:
Hạnh phúc hay là nỗi đau
Đi đến tận cùng cũng chỉ là nước mắt
kevil1988
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
kevil1988

Tâm trạng : lurking
Nam
Châm ngôn sống : sống thực lòng...và không hối hận về việc mình đã làm...
Điểm : 50485

Bài gửiTiêu đề: Re: Em thật dơ bẩn đúng ko anh?   Em thật dơ bẩn đúng ko anh? Icon_minitimeMon Jul 26, 2010 5:26 pm

Nếu người ta thật sự yêu thương bạn có lẽ sẽ bỏ qua những nỗi lầm của bạn. Bạn hãy nói hết tình cảm của mình cho người ta đi. Chúc bạn may mắn
banglangtim_87
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
banglangtim_87

Nữ
Châm ngôn sống : hạnh phúc la một quả cầu pha lê ...rất dễ vỡ nếu bạn vô tình làm rơi nó..?
Số lần được cám ơn : 2
Điểm : 50718

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Em thật dơ bẩn đúng ko anh?   Em thật dơ bẩn đúng ko anh? Icon_minitimeMon Jul 26, 2010 8:21 pm

"Ở bên người ấy thật sự em ko có chút rung động j hết anh à, chỉ là chút ham muốn thôi. giờ đây em chợt nhận ra mình ko yêu anh ta, anh ta giống như 1 kẻ thay thế thôi. tim em chỉ có mình anh."

thế mới biết cái "thứ men" chết người đó như thế nào phải ko bạn?.... nếu không yêu , ko ham muốn, ...tại sao lại cho anh ta cơ hôi?...bạn tự hỏi lòng mình xem....?
LỖI LẦM>HỐI HẬN>SỬA SAI..quá muộn rồi phải không bạn?.....
"
mình tặng bạn câu này..:

"cuộc đời là một chuỗi những vô vàn ,biến hoá ..có thể hôm nay bạn hạnh phúc...mai bạn lại trở thành người đau khổ nhưng điều quan trọng là bạn biết đứng lên và làm chủ bản thân mình trước những nổi đau..."
thaonguyen19087
Thành viên mới
Thành viên mới
thaonguyen19087

Tâm trạng : shock
Nam
Châm ngôn sống : hãy cữ bước
Số lần được cám ơn : 3
Điểm : 49913

Bài gửiTiêu đề: Re: Em thật dơ bẩn đúng ko anh?   Em thật dơ bẩn đúng ko anh? Icon_minitimeFri Jul 30, 2010 10:00 am

có ai khi yêu lại nghĩ mình sẻ chia tay ko ? có ai khi yêu lãi nghĩ sẻ trao cho người mình yêu nụ hôn của mình ko? mình nghĩ đó là điều mà ai cũng chấp nhận hết. bạn ko nên nghĩ nhiều về điều đó. Trong trường hợp này nhưng ham muốn trong bạn đã làm bạn mắc sai làm, nhưng chưa gây ra hậu quả hãy làm nhưng gì nên làm để không phải bị lương tâm dằn vặt.
dolley Nguyen
Thành viên rất chi là chăm ngoan
dolley Nguyen

Tâm trạng : lonely
Nữ
Châm ngôn sống : “Đừng tiếc nuối quá khứ, đừng lo lắng về tương lai, hãy sống trọn vẹn mỗi ngày là đủ!”
Số lần được cám ơn : 34
Điểm : 52879

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: hem đẹp nhưng dễ xương^^
Hài hước:
Em thật dơ bẩn đúng ko anh? Left_bar_bleue100/10Em thật dơ bẩn đúng ko anh? Empty_bar_bleue  (100/10)
Nội tâm:
Em thật dơ bẩn đúng ko anh? Left_bar_bleue1000/10Em thật dơ bẩn đúng ko anh? Empty_bar_bleue  (1000/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: Em thật dơ bẩn đúng ko anh?   Em thật dơ bẩn đúng ko anh? Icon_minitimeFri Jul 30, 2010 10:18 am

Cũng vì có xíu men trong người mà mình đã mình cũng đã trao nụ hôn cho người mình không yêu, nhưng mình lại không cảm thấy hối hận. Lúc đó trong lòng mình cũng có chút xao xuyến, tim đập rất nhanh... Vì mình chưa yêu người ấy chứ k phải không yêu bạn àh... Rồi time sẽ khiến mình yêu người ấy, yêu một cách chân thật & hết lòng, Thời jan sẽ làm thay đổi mọi thứ, cũng như sẽ gột rửa được những j bạn cho là dơ bẩn... Chỉ cần một tấm lòng thôi bạn àh, hãy yêu hết mình để được nhận lấy hạnh phúc nhé, thân ái!
Phạm Thành Thọ
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
Phạm Thành Thọ

Tâm trạng : shock
Nam
Châm ngôn sống : +84983844299 (gọi là biết)
Điểm : 49977

Bài gửiTiêu đề: Re: Em thật dơ bẩn đúng ko anh?   Em thật dơ bẩn đúng ko anh? Icon_minitimeFri Jul 30, 2010 10:20 am

hãy yêu = trái tim, hãy làm những j mà trái tim bạn mách bảo nhé
numlock5390
Thành viên mới
Thành viên mới
numlock5390

Tâm trạng : cool
Nam
Châm ngôn sống : sống thật với bản thân mình và luôn không thỏa mản với những gì mình đang có
Điểm : 49364

Bài gửiTiêu đề: Re: Em thật dơ bẩn đúng ko anh?   Em thật dơ bẩn đúng ko anh? Icon_minitimeSun Sep 26, 2010 7:05 pm

Basketball cuoc doi nhu mot qua bong ta co kim no no lai cang bat len .luon co nhung khuc mac thay doi va doi voi ban cung vay con nguoi ta khong ai la khong co loi neu hoan hao thi cac nghanh khoa hoc lai khong co nua .ban dung buọn
tieunhadaubuongbinh
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn

Tâm trạng : cynical
Nữ
Châm ngôn sống : Hãy là con chim đứng trên cành liễu yếu.Cành sắp gãy mà nó vẫn hót vang.Vì nó biết mình vẫn còn đôi cánh
Điểm : 48593

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Em thật dơ bẩn đúng ko anh? Left_bar_bleue100/100Em thật dơ bẩn đúng ko anh? Empty_bar_bleue  (100/100)
Nội tâm:
Em thật dơ bẩn đúng ko anh? Left_bar_bleue50/50Em thật dơ bẩn đúng ko anh? Empty_bar_bleue  (50/50)

Bài gửiTiêu đề: Re: Em thật dơ bẩn đúng ko anh?   Em thật dơ bẩn đúng ko anh? Icon_minitimeSun Dec 12, 2010 10:55 pm

tat ca dang o phia truoc.vap nga 1 lan de thay minh truong thanh hon
tieunhadaubuongbinh
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn

Tâm trạng : cynical
Nữ
Châm ngôn sống : Hãy là con chim đứng trên cành liễu yếu.Cành sắp gãy mà nó vẫn hót vang.Vì nó biết mình vẫn còn đôi cánh
Điểm : 48593

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Em thật dơ bẩn đúng ko anh? Left_bar_bleue100/100Em thật dơ bẩn đúng ko anh? Empty_bar_bleue  (100/100)
Nội tâm:
Em thật dơ bẩn đúng ko anh? Left_bar_bleue50/50Em thật dơ bẩn đúng ko anh? Empty_bar_bleue  (50/50)

Bài gửiTiêu đề: Re: Em thật dơ bẩn đúng ko anh?   Em thật dơ bẩn đúng ko anh? Icon_minitimeSun Dec 12, 2010 10:58 pm

dau ai biet truoc duoc chu ngo.chi cam thay tim thon thuc thi tin rang minh da yeu.nhung su that hoan toan khong nhu the.hay song that hon voi tc cua minh.chuc ban thanh cong va may man.chuc 1 tinh yeu dep
tienhoanht93
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
tienhoanht93

Nam
Châm ngôn sống : Sợ cảm giác yêu thương..sợ trái tim biết nhớ..sợ hạnh phúc đến rồi..hạnh phúc lại ra đi...
Số lần được cám ơn : 5
Điểm : 52164

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Em thật dơ bẩn đúng ko anh?   Em thật dơ bẩn đúng ko anh? Icon_minitimeTue Dec 21, 2010 8:02 pm

https://www.youtube.com/watch?v=S6-oTcePBYo&feature=related
hoangyen
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn

Tâm trạng : bored
Nữ
Châm ngôn sống : tôi cười để giấu nước mắt cho riêng mình!
Số lần được cám ơn : 11
Điểm : 48700

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình:
Hài hước:
Em thật dơ bẩn đúng ko anh? Left_bar_bleue9/10Em thật dơ bẩn đúng ko anh? Empty_bar_bleue  (9/10)
Nội tâm:
Em thật dơ bẩn đúng ko anh? Left_bar_bleue10/10Em thật dơ bẩn đúng ko anh? Empty_bar_bleue  (10/10)

Bài gửiTiêu đề: em thật dơ bẩn đúng ko anh?   Em thật dơ bẩn đúng ko anh? Icon_minitimeThu Dec 23, 2010 1:36 pm

chi ơi!!!!!!!!!!những gì đã qua thì không thể quay lại được nữa.chị hãy cố gắng sống tốt nhé.trong cs không ai là hoàn hảo hết.chỉ càn ty mà chị giành cho a ấy là chan thành thì anh sẽ hiểu và thông cảm cho chị.chị la một người sống thật và mạnh dạn.cố lên chị!!!!!!!!!!
CHUNG_VIET_8X4
CHUNG_VIET_8X4

Nam
Châm ngôn sống : phai biet chap nhan su that
Số lần được cám ơn : 51
Điểm : 56078

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Em thật dơ bẩn đúng ko anh? Left_bar_bleue70/100Em thật dơ bẩn đúng ko anh? Empty_bar_bleue  (70/100)
Nội tâm:
Em thật dơ bẩn đúng ko anh? Left_bar_bleue991/1000Em thật dơ bẩn đúng ko anh? Empty_bar_bleue  (991/1000)

Bài gửiTiêu đề: Re: Em thật dơ bẩn đúng ko anh?   Em thật dơ bẩn đúng ko anh? Icon_minitimeThu Dec 23, 2010 1:49 pm

"HÃY THA THỨ CHO CHÍNH MÌNH ."
RẤT KHÓ LÀM ĐƯỢC VIỆC ĐÓ NHƯNG CHÚNG TA SỐNG VỚI NIỀM TIN Ở CHÍNH MÌNH LUÔN DẠT DÀO TRONG TIM CÁC BẠN À?
MÌNH HY VỌNG CÁC BẠN LUÔN VỮNG LÒNG TRƯỚC NHỮNG VẤY VÁP CUỘC ĐỜI VÀ ĐỨNG VỮNG TRÊN ĐÔI CHÂN RẮN CHẮC .
http://vnthutinh.com.vn
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Em thật dơ bẩn đúng ko anh?   Em thật dơ bẩn đúng ko anh? Icon_minitime

Em thật dơ bẩn đúng ko anh?
Trang 1 trong tổng số 1 trang