Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

trốn chạy...vì....

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
danhdkny
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
danhdkny

Tâm trạng : sad
Nam
Châm ngôn sống : tình yêu là món quà đặc biệt của cuộc sống.
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 51340

trốn chạy...vì.... Empty
Bài gửiTiêu đề: trốn chạy...vì....   trốn chạy...vì.... Icon_minitimeWed May 12, 2010 1:22 am

Những ngày qua anh đi tìm và wen rất nhìu cô gái khác…chỉ để tìm lại cảm giac dc yêu và tìm lại cảm giác bình yên khi dc bên em…và chỉ để cố quên em mà thôi….nhưng không dc em à…..
Cảm giác như anh lao vào những cuộc chơi chỉ để quên lãng đi qk .quên lãng di em . nhưng ko dc…nó chỉ làm anh cảm thấy cô đơn và nhớ em nhiều hơn….
Không anh không cho phép mình chạm vào cs của em lần nữa…vì giờ nó đã tốt cho em…và anh đã từng nghĩ nó sẽ tốt cho anh…nhưng anh đã nhầm em à…đã nhầm vì sự cao thượng không có trong từ điển yêu em ạ…nhường cho ng khác chăm sóc em chính là để lại sự đau khổ trong anh….
Sự bất lực….tủi hờn…. vì không đem lại cs đầy đủ cho em như bao ng con trai đem lai khi bước vào yêu….anh đã không đem lại cho em sự bình yên..không đem lại nụ cười cho em..mà quanh anh chỉ là nhưng đau khổ. Anh không muốn những điều đó sẽ làm em buồn hơn nữa.không chăm lo cho em về nhưng điều đơn giản nhất.những ngày lễ không đem lại cho em dù chỉ là một cánh hoa…điều đó làm cho anh cảm thấy bi tổn thương…tủi hờn…đã tạo cho anh sự ích kỷ….vì đã không đem lại điều gì cho em….
Vậy mà em đã không vì những điều đó mà không yêu anh.mà con yêu anh nhiều hơn…anh cảm thấy mình quá ích kỷ để giữ em bên cạnh….và vì vậy anh đã để em ra đi…nhưng vết chân của em trong cuôc đời của anh mãi mãi luôn còn đó….và anh vân nhớ ngày 18-3 sn em năm nào…..và cảm ơn em về những tháng ngày đã cho anh hp.
Nếu em có thể em đọc dc những hàng chữ này…và giờ em đã biết vì sao anh đã để em ra đi….anh đã nếm trãi sự đau khổ dằn vặt chỉ để thấy em hp bên ng mới….hãy thật sự hạnh phúc em nhé….vì nó là món quà anh dành tặng cho ng anh rất yêu…em biết không….danhdkny
Crying or Very sad
bé_lì_90
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
bé_lì_90

Tâm trạng : sad
Nữ
Châm ngôn sống : KẺ THỨC TỈNH, SỚM NHANH CHÂN BƯỚC KỊP. NGƯỜI SAY MÊ, ĐẮM ĐUỐI MÃI TRẦM LUÂN. BÁNH XE LĂN, CỨ TIẾN MÃI KO NGỪNG. MUÔN NGÀN KIẾP, BIẾT ĐỜI NÀO RA KHỎI...
Số lần được cám ơn : 89
Điểm : 56061

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: Em là bx của hai lúa ^_^
Hài hước:
trốn chạy...vì.... Left_bar_bleue90/100trốn chạy...vì.... Empty_bar_bleue  (90/100)
Nội tâm:
trốn chạy...vì.... Left_bar_bleue80/100trốn chạy...vì.... Empty_bar_bleue  (80/100)

trốn chạy...vì.... Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: trốn chạy...vì....   trốn chạy...vì.... Icon_minitimeFri May 14, 2010 3:33 pm

Bạn à, trên đời này hiếm có mối tình nào hạnh phúc trọn vẹn cả, và hiếm có người nào chỉ iu một lần mà tìm đc bến đỗ của riêng mình đâu. Yêu là hạnh phúc, nhưng iu cũng là đau bạn à. Hãy dũng cảm vượt wa tất cả nhé bạn!

trốn chạy...vì....
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» trốn chạy hay......đối mặt!!!!!!!........
» trốn chạy vì....tình yêu ư.....
» Các món chay đơn giản tặng cho các bác ăn chay trường
» 1 vết thươg có thể chảy máu mấy lần?????????
» Top két sắt bán chạy nhất năm 2022