Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Gửi gd con

Go down 
Tác giảThông điệp
bigbabolsh
Thành viên mới
Thành viên mới
bigbabolsh

Tâm trạng : sad
Nữ
Châm ngôn sống : vi tuong lai hanh phuc-yeu de song song de yeu tat ca vi nguoi minh yeu
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 50839

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 4/10
Hài hước:
Gửi gd con Left_bar_bleue7/10Gửi gd con Empty_bar_bleue  (7/10)
Nội tâm:
Gửi gd con Left_bar_bleue8/10Gửi gd con Empty_bar_bleue  (8/10)

Gửi gd con Empty
Bài gửiTiêu đề: Gửi gd con   Gửi gd con Icon_minitimeFri May 28, 2010 11:00 am

Gửi Pama
chắc pama hok bjk con mún nói vs pama những gì đâu nhỉ.Con muốn nói là con xjn lỗi pama vì tất cả những gì con đã làm.Con xl pama nhé.Vì 17 năm wa nuôi con nhưng con hok hề làm pama vui đc 1 lần nào cho trọn vẹn cả.Con chỉ làm cho pama buồn hơn mà thôi.Nhưng con cũng hok hỉu đc nhìu lúc pama đối xử vs con rất lạnh nhạt, khiến cho con hụt hẫng vô cùng.Pama bjk hok?Lúc đó con nghĩ rằng con hok fair là con đẻ của pama.Sống trong 1 gd pama lạnh nhạt vs con nhưng lại rất thương ku em, con càng hụt hẫng hơn gấp vạn lần.Lúc đó con nghĩ rằng mình có sống trong gd này thì cũng như 1 con lật đật chỉ bjk ăn, học , và làm theo những gì mà pama yêu cầu.Chỉ giống 1 con rối thôi fair hok pama.Nhưng có lúc con lại thấy pama rất yêu thương con, con nói gì pama cũng nghe và cho con tất cả những gì con cần.Có lúc pama đánh đập con, con hok hề tức hay oán thù gì cả.Vì con là con, con sai nên pama mới trách thôi.
Nhưng đâu fair lúc nào pama đánh con, mắng con cũng đúng đâu.Con hok hề mún cãi lại pama đâu, nhưng cái tính con nó vậy, nếu là con sai, con sẽ im lặng, nhưng con đúng, con có quyền nói lại ý kiến của mình chứ.
Pama nói với con rằng cho mày ăn học chỉ tốn tiền mà thui, nhưng vẫn cho con đj học, pama lun có những ý kiến trái chiều vs những lời nói của mình.Pama hỏi con về ước mơ của mình, con nói mún làm 1 luật sư, và con cũng có những ng` bạn thân cùng ước mơ làm luật sư, chúng con có nhóm những luật su tương lai.Bọn con chơi vs nhau pama lun nói rằng chúng mày chỉ là ăn hại, học hành phí tiền cha mẹ thôi.Con bùn lắm.Và pama còn nói chúng mày chỉ làm luật sư giỏi cãi cha mẹ mà thôi.Con mún từ bỏ ước mơ đó ngay lúc pama nói như thế.Nhưng con có n~ ng` bạn ủng hộ, động viên vì con là trưởng nhóm.Chúng nó hok mún mất con, hok mún con từ bỏ ước mơ của mình, nên con đã cố gắng ví ước mơ của con.Hok bjk pama nghĩ về con như thế nào nhưng mà con sẽ cố gắng chứng tỏ khả năng của mình cho pama thấy, con hok như pama nghĩ từ trc' tới nay đâu.Con sẽ cố gắng.
Con tjn vào một ngày hok xa pama sẽ hok còn những ý nghĩ con là 1 đứa hok có tương lai.

Gửi gd con
Trang 1 trong tổng số 1 trang