Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Giấu cảm xúc!~!~!

Go down 
Tác giảThông điệp
bec0nhaykh0c
Thành viên mới
Thành viên mới
bec0nhaykh0c

Tâm trạng : lonely
Nữ
Châm ngôn sống : thoi ke^ moi viec roi cung se qua
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 50709

Giấu cảm xúc!~!~! Empty
Bài gửiTiêu đề: Giấu cảm xúc!~!~!   Giấu cảm xúc!~!~! Icon_minitimeThu May 13, 2010 11:16 am

Ngay hôm qua là sinh nhật của anh, hey zậy mà em cũng không biết chúc anh nữa lời sinh nhật vui vẽ, người cũ của anh chúc minh sinh nhật của anh đúng 12h còn người yêu mới của anh la em lại không chúc mừng sinh nhật anh. Anh trách em, anh quên là chúng ta chia tay rồi sao anh, anh muốn chúng ta mỗi người có một lối đi riêng mà. Anh thật sự đã am em rất đau khổ, anh quên rồi sao em đã bỏ qua cái gọi la sĩ diện để van xin em cho em một cơ hội làm lại, anh đã đi ma không níu giữ, nuốt nước mắt quay về em không nói thêm nữa lời. Gặp em anh hỏi "em có khóc không?", nếu em nói sự thật là em đã khóc rất nhiều chắc là anh hả hê lắm và anh sẽ nói "chuyện em gây ra thì em tự chịu". Em thật sự không biết mình đã sai ở đâu có chăng là đã quá yêu anh thôi, anh chia tay và vẫn muốn giừ lời hứa ưh? Anh đổ lổi tình yêu này cho em ưh? Chỉ một câu là "anh chán em rồi chán theo kiểu đau khổ chứ không phải kiểu hết yêu", em không còn lí do gì để nói nữa, chia tay thì chia tay. Em đã đi như vậy rồi. Tối sinh nhật anh hẹn em anh nói không xa nhau được đâu em àh, chia tay cũng là anh quay về cũng là anh, anh biết em yếu lòng chỉ cần anh nhắc l;ại những kỉ niệm đã có giữa hai đứa là em có thể ngđầu vào lòng anh như ngày nào, nhưng hôm qua khác anh àh em rất muồn sà vào lòng àh, khóc oà lên như một đứa trẻ nhưng em đã không làm vậy chỉ nói là chia tay hãy để em và anh ra đi qua khứ ngủ yên anh àh. Em không nhấc chân nổi rời khỏi nơi ấy em biết nếu lần này đi là không còn được bên anh nữa, nhưng em không phép mình đừng lại. Thà đau một lần, em không ở bên anh rồi em dần biến mình thành một con người khác một người con gái ích kỉ mù quáng. Nhưng thật sự chuyện này em không có lỗi. Em m,uốn hét lên vào tai anh là "em không có lỗi". bây giờ cảm giác thật trống trải anh àh sáng nay ngủ dậy em thấy mắt mình húp lên, hiểu lý do rồi, cầm điện thoại lên định đọc tin nhắn của anh, àh quên mình chia tay rồi mà, thật trống trải. Buồn! Em sẽ là em anh àh là em của ngày chưa yêu anh, àh quên cho em gọi anh một lần nữa nhé lần này là lần cuối đó "nhóc nhỏ àh". Em đi nhé!!!!!!!!!

Giấu cảm xúc!~!~!
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Hình angel mới đi du lịch dzia`(mới chuyển qua)
» Anh-Hiện thực trong em
» Muốn giàu nhanh thì Cá độ bóng đá
» Những lí do khiến teen “giấu” tình yêu