Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Nỗi Nhớ Người Tôi Yêu

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
thanghehkt
Thành viên mới
Thành viên mới
thanghehkt

Tâm trạng : sad
Nam
Châm ngôn sống : Học Để Yêu
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 50746

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Nỗi Nhớ Người Tôi Yêu Left_bar_bleue0/0Nỗi Nhớ Người Tôi Yêu Empty_bar_bleue  (0/0)
Nội tâm:
Nỗi Nhớ Người Tôi Yêu Left_bar_bleue0/0Nỗi Nhớ Người Tôi Yêu Empty_bar_bleue  (0/0)

Nỗi Nhớ Người Tôi Yêu Empty
Bài gửiTiêu đề: Nỗi Nhớ Người Tôi Yêu   Nỗi Nhớ Người Tôi Yêu Icon_minitimeTue May 11, 2010 10:08 am

NỖI NHỚ GỬI NGƯỜI TÔI YÊU
Gữi Yên XuKa ! Em yêu !
một điều ước, eh biết ah sẽ ước điều gì không? AH ước một điều thật giản đơn thôi e à. Ước gì eh đang
ngồi chát với anh luk này,ước gì được nhìn thấy nụ cười của em,điều ước của anh thật đơn giản vậy mà củng ko có em nhỉ ?Ước gì em có thể chạy ngay đến bên anh lúc này Ước sao mỗi lần mở máy tính ra là thấy ngay nụ cười của em trong đoá.Thấy em vui, anh cũng thấy vui moà. Em ơi! em có thấy nhớ anh không? Đêm nay không gặp được em, anh không thể nào ngủ được, anh muốn nói với em
một điều rằng anh nhớ em nhiều lắm . Nhớ đến nỗi không sao mà ngủ được anh cũng không hiểu sao mình lại vậy nữa, Có lẽ tại anh yêu em nhiều quá, nghĩ về em nhiều quá. Điều đó có nên không em nhỉ? Em yêu! Đã mấy đêm chúng mình không gặp nhau, anh
không biết sức chịu đựng của em đến đâu nữa. Nỗi nhớ em, làm anh khó chịu, làm anh bức súc.Căn phòng ấm cúng hôm nay bỗng trở nên lạnh lẽo, vắng lặng, nhìn khắp phòng cũng
chỉ có bấy nhiêu thứ như mọi hôm chẳng có gì thay đổi chỉ có lòng anh là thay đổi thoy Bốn bức tường im lìm cổ định,mọi việc tĩnh lặng vô cùng, căn phòng trở nên u ám đơn điệu.... Mắt anh cay, có lẽ anh mún khóc thoy ,giờ đây chỉ có khóc mới giải quyết được mọi bức xúc trong lúc này.
Anh gục đâu suống bàn,nước mắt bắt đầu tuôn chảy anh cũng không biết phải làm gì trong lúc này, nghĩ về em,anh lúng túng, càng nhớ em anh lại càng thấy mình cô đơn lạc lõng, tủi hờn.Em ah,Sự chịu đựng của con người cũng chỉ đến một giới hạn hay một mức độ nào đó thôi.Trong cuộc sống chuyện gì cũng có thể sảy ra, cũng
như chúng ta mới quen mà có thể yêu, có thể nhớ vậy. Anh
vẫn thường chấp nhận với những gì anh đang coa,cũng như chấp nhận những gì đến rồi đi... sẽ chẳng bao giờ em,hiểu được anh.Anh cũng ko thể hiểu nỗi em.Mình xa nhau quá em nhỉ.Nếu như ở gần anh sẽ chạy ngay đến bên em để vơi đi phần nỗi nhớ va niềm khao khát trong lòng. Con người ta khi buồn, khi đau khổ... người ta sẽ khóc nhưng cũng chỉ khóc được trong phút giây nhất định, còn nỗi nhớ thì vĩnh hằng vĩnh cửu. Có thể hôm nay ta nhớ điều
nay, mai ta lai nhớ điều kia, nỗi nhớ này lại nối tiếp nỗi nhớ kia, cũng giống như mỗi chúng ta những cuộc tình đã đến
rồi lại đi trong cuộc đời. Cuộc tinh này đi tình yêu kia lại đến là chuyện bình thường, ko có gì là có thể vĩnh cửu, có
thể giữ mãi của riêng mình, mọi thứ ko thể tuyệt đối phải ko . Tình cảm con ngừơi dành cho nhau thật lớn lao nhưng cũng thật nhỏ bé, nếu ta ko biết chân trọng nâng niu cẩn thân. (Hạnh phúc giống như viên pha lê, rất trong, rất sáng nhưng lại rễ vỡ nếu ta không biết giữ gìn cẩn thận)

Hạnh phúc mà em mang cho anh có phải vậy không em ? Cầu mong cho trên thế gian nối những tâm hôn đang dón đợi
nhau vao thành một đừng xa rời. Cầu cho thế gian sẽ ban cho anh sức mạnh để có thể giữ trọn được tình yêu anh dành cho em .Cầu cho trên thế gian đừng có những giọt nước mắt chia xa...
còn những nỗi nhớ thì ko mong sao được
Em yêu! Anh luôn mong em sẽ hiểu cho anh ,hiểu được những gì ma anh đã viết trong những phút giây nhớ em vô cùng. Xin nguyện lam một nửa niêm vui, nỗi nhớ của em, mãi ko dời xa tình yêu của em dành cho anh dù cuộc sống có ra
sao đi nữa.

yêu em!
T lol! Y
Y3uChjL4Mo
Thành viên mới
Thành viên mới
Y3uChjL4Mo

Tâm trạng : cool
Nam
Châm ngôn sống : Cuoi that tuoi Yeu that long Buoc qua nhanh
Số lần được cám ơn : 3
Điểm : 50805

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 60/100
Hài hước:
Nỗi Nhớ Người Tôi Yêu Left_bar_bleue50/50Nỗi Nhớ Người Tôi Yêu Empty_bar_bleue  (50/50)
Nội tâm:
Nỗi Nhớ Người Tôi Yêu Left_bar_bleue100/100Nỗi Nhớ Người Tôi Yêu Empty_bar_bleue  (100/100)

Bài gửiTiêu đề: Re: Nỗi Nhớ Người Tôi Yêu   Nỗi Nhớ Người Tôi Yêu Icon_minitimeTue May 11, 2010 12:59 pm

minh nghi vay nhung co lam dc dieu do ko day ha ban
bilinh
Thành viên mới
Thành viên mới
bilinh

Tâm trạng : inlove
Nữ
Châm ngôn sống : tôi không hoàn hảo nhưng tôi là duy nhất
Số lần được cám ơn : 3
Điểm : 50833

Bài gửiTiêu đề: Re: Nỗi Nhớ Người Tôi Yêu   Nỗi Nhớ Người Tôi Yêu Icon_minitimeWed May 12, 2010 7:53 am

anh nói đúng hạnh phúc giống như viên pha lê rất trong .rất sáng nhưng cũng rất dễ vở nếu ta không biết giữ gìn nó,vì vậy điều quan trọng nhất khi yêu là phải biết trân trọng những gì mình có.yêu là chờ đợi,xa cách là một thử thách .anh ơi chúc anh hạnh phúc
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Nỗi Nhớ Người Tôi Yêu   Nỗi Nhớ Người Tôi Yêu Icon_minitime

Nỗi Nhớ Người Tôi Yêu
Trang 1 trong tổng số 1 trang