Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhCalendarTrợ giúpTìm kiếmThành viênNhómĐăng kýĐăng Nhập

Share | 

cho em.....

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
peng0z_iunh0z
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn

Tâm trạng : cheerful
Nữ
Châm ngôn sống : Hå ♀uyε† †åm....đừng làm những điều không thể thành có thể....
Số lần được cám ơn : 1
Điểm : 32579

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 7/10
Hài hước:
5/10  (5/10)
Nội tâm:
9/10  (9/10)

Bài gửiTiêu đề: cho em.....   Tue Jan 20, 2009 8:16 pm

Em nà! Có lẽ , nhìu người cho rằng anh ko thật lòng khi đến với em . Ừ lúc trước thì đúng đó. Cách đây 3 - 4 năm trước, còn bé thì đúng. Bây h, anh hỉu rõ người wan trọng nhất với anh là aj. Cuộc tình cũ của đã kết thúc cách đây hơn 2 tháng. Đó là mối tình mà anh đã cố gắng giữ nhưng chẳng thể đc. Anh đã bùn, đã khóc, đã tuyệt vọng. Nhưng rùi anh nhận ra KHÔNG ĐÁNG em àh! Người con gái đó đã ko còn xứng đáng với t/c của anh nữa . Dù anh bít anh cũng có 1 fần trách nhiệm trong chiện đó .

Rồj anh gặp em . Ban đầu, anh và em chỉ là bạn. Anh chỉ giúp em những bài tập đơn giản. Rùi thời gian trôi wa, những buổi tối, anh nhắn tin cho em. Hay những lúc, anh và em cùng đi chơi dù lúc đó vẫn là bạn . Những lúc ấy, anh dần nhớ đến em , dần yêu em từ lúc nào ko hay . Nhưng anh ko nói ra vì anh sợ anh vẫn còn vương vấn hình bóng cũ ....

Anh nhận ra rằng: anh đã wên đc chiện cũ và ko còn nhớ đến nó nữa. Cuộc sống bên em đã làm cho quá khứ ko còn tồn tại. Có fải anh là người mau wên ko? Ừ có thể là đúng. Nhưng thà wên mà đc hạnh phúc, chứ nhớ mà bùn thêm. Bây h, anh chỉ có em thui. Quá khứ wa rùi, anh sẽ sống với hiện tại và tương lai. Nơi mà chỉ có em, người anh yêu. Hãy để anh đc bên em , đc đem đến hạnh phúc cho em. Hãy để lại chiện bùn wá khứ em nhé & hãy cùng anh bước tiếp đến tương lai. LOVE U!!!
Xem lý lịch thành viên

cho em.....

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang