Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Bx! A xin lổi...

Go down 
Tác giảThông điệp
mrxaphulemon
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
mrxaphulemon

Tâm trạng : sad
Nam
Châm ngôn sống : Vì sự nghiệp từ bỏ bạn đời..
Số lần được cám ơn : 3
Điểm : 50606

Bx! A xin lổi... Empty
Bài gửiTiêu đề: Bx! A xin lổi...   Bx! A xin lổi... Icon_minitimeFri Jun 18, 2010 1:24 am

Chào E!
Bây giờ là 12h4p..A thức để viết cho em mấy dòng chử nhỏ nhoi này.
A củng không thể ngờ rằng chúng mình đả mải mải mất nhau trong khoảnh khắc đáng tiếc này, Chuyện nhỏ nhoi mà chúng mình lại nghoảnh mặc với nhau hờ hửng như thế. Chắc có lẻ cả 2 đả không thật sự hiểu nhau.Trong thời gian đả qua, Hai đứa mình quen nhau chỉ vì một lý do nào đó dc gọi là " Niềm Tin" A đả nhiều lần có lổi với e, hứa và đả không sửa sai những lổi lầm đó.
Trước khi ra đi khỏi cuộc đời E. A muốn nhắn với e vài chử để E biết được rằng Tình cảm A giành cho E như thế nào!
E! Qủa thật A không muốn nói lên hai từ " Chia Tay " trong lúc 2 đứa đang xung đột nhau, quả thật là từ nào giờ A chưa bao giờ tức giận như như lúc ấy, Nhưng em có hiểu tại sao A lại nói ra 2 từ chua chát ấy đâu.. Tính em từ nào giờ là thế, E không nhịn bất cứ điều gì, kể cả những lúc em là người có lổi...A buồn và đau khi phải nói ra lời nói chua chát ấy..Nhưng A củng không thể hiểu được tại sao mình có thể thằng thắng nói ra 2 từ ấy..E có thấy không? Từ lúc 2 đứa mình quen nhau đến bấy giờ luônn gặp không ít trở ngại, và hiểu lầm lẩn nhau, đây củng không phải la2 lần đầu tiên xảy ra chuyên này. Nó xảy ra hình như là thường lệ..Cứ những lúc có chuyện gì đó mà cả 2 không làm chủ dc bản thân. 1 là e, còn không là A...thì lại xảy ra chuyện tương tự như lúc này..
A nghỉ có đáng không khi phải nói lời ấy..Khi chuyện xảy ra vô củng đơn giản và không hề rắc rối...
Khi A nói ra lời ấy..Tim A đập nhanh hơn bình thường cứ như là lần đầu tiên 2 đứa mình gặp nhau...Nhưng lần này còn nảy lửa hơn là lần đầu gặp mặt ấy..Nó kết thúc tất cả.
Mấy lời tâm sự này A mún nói hết ra trong lá thư này cho trút hết đi sự ghiệt ngả của bản thân!
Không biết em có biết tại sao A lại dứt khoát nói ra 2 từ Chia Tay không?
Không phải vì A không còn yêu em , mà là vì A quá yêu E.. Nhưng vi yêu em nên A quyết đinh phải chia tay em...E biết không? Nhiều khi log vào Y!M của em nhìn nhửng người mà em quen biết pm cho em, lòng A lại thấy buồn...buồn không phải vì nghi ngờ em quen người này người kia..mà buồn vì A không giống như họ..Nhiều người em nói thích em..Nhửng người đó điều hơn A...Học hành đàng hoàn, không chơi bời như A...siêng năng, và có lập trường hơn A...chính em nhiều khi tâm sự ,, em hay chê trách A..E nói : E thích quen người nào đàn hoàng, tử tế , học hành đến nơi, đến chốn...Khi nghe nhửng lời nói đó..trong lòng A như bị em đâm một nhát chí mạng vào tim..E làm A buồn, em thường so sánh A với những thằng học hành đàng hoàng....
A biết củng vì yêu A mà e chấp nhận sự thật về còn người A..Nhưng A thấy mình không xứng đáng với tình cảm mà E giành cho A..Nó quá lớn với những gì A đả gây ra cho E...E đả khóc , em đả tự chê trách bản thân nhiều lần, vì sao lại quen A...
Những suy nghĩ ấy cứ ùa về những khi giửa 2 ta xảy ra xung đột..A thấy tủi thân cho mình,,Và mong muốn những điều tốt đẹp nhất sẽ đến với E...E là một người con gái tốt...Những gì em đả cho và mang đến cho A ..A sẻ không bao giờ quên..những khoảnh khắc mà 2 ta có nhau..ôi! Thật hạnh phúc biết bao..Nhưng A đả không thể cùng e bước tiếp dc..vì xung quanh em có rất nhiều người thật sự hơn a rất nhiều...Tình yêu A giành cho e không bao giờ cạn...Nó sẻ mãi mải như ban đầu, và thời gian sau thậm chí còn nhiều hơn thế nữa...A nói ra lời này không phải là dối trá, Vì trái tim A thật sự ngất ngưởng khi phải nói ra những lời nói đó....
A đả tự hủy hoại tình yêu mà mình đang có...Tình yêu mà từ lúc biết yêu đến giờ chưa bao giờ ngọt ngào với A như thế..
E sẳn sàng la mắn A..ngươg mặt E thốt ra vẻ quan tâm lo lắng thật sự,..Nhìn thấy e quan tâm A cứ như thể kiếp trước A đả mắc nợ tình cảm từ em..cứ như thể E là 1 phần người của A...
Người ta nói " 1 câu nhịn . chín câu lành" Nhưng trong chuyện này không hề liên quan đến giận hờn..A đả rất giận E ở lý do khát, chứ không phải chuyện vừa xảy ra...E gửi cho a những dòng tin offline mà E và bạn e đả nc...A thấy tủi...A đả không làm dc điều đó, đáng lẻ ra ngưởi cùng em học tập phải là A....
A nhớ em đả từng nói với A: "E ước được như mấy đứa bạn em, tối nào người yêu chúng nó củng dt thoại tới học bài chung với tụi nó, E lại thấy pùn." đọc dc nhửng dòng tin nhắn offline em gửi A mới nhận ra rằng A không thích hợp là mẩu người em cần...mẩu người ấy xung quanh em rất nhiều
A chưa kiệp thực hiện điều đó cùng em thì mọi chuyện đả xảy ra như thế này..A vui lắm, vui vì em đả bỏ qua chuyện A giấu em không đi học, A đả chuẩn bị 1 tâm lý thật thoải mái để nhập học và cùng em thực hiện ướx mơ mà 2 đứa mình kì vọng...
E còn nhớ những kì vọng ấy không? E nói ngay từ bây giờ 2 đứa mình để giành tiền để sau này đám cưới, em nói mình nhất định sẻ đi hưỡng tuần trăng mật...Rồi sau đó sẻ sanh con, hy vọng là nó giống em, vì giống em sẻ xinh hơn, còn giống A thì xấu lắm..E sẻ kể cho chúng nghe nhửng tật xấu, và những gì A đả gây ra cho em...
Nhưng những hy vọng và ước mơ ấy sẻ mải mải chỉ là 1 ý nghỉ mờ nhạc sẻ bị xóa giần trên từng nhịp kim đồng hồ..Vì A đả không thể bước tiếp cùng em...
A tin chắc rằng em sẻ tìm dc 1 người tình mới, tốt hơn A gấp trăm lần..A thì có gì tốt chứ...A biết e đả chịu đựng rất nhiều trong khoảng thời gian 2 đứa mình quen nhau...
A thật bất tài và chẳn thể làm dc gì cho em, chỉ còn cách ra đi dẩu biết rằng mất em là 1 nổi đau vô cùng to lớn...
A đả hy vọng rất nhiều rằng E sẻ đợi A đến ngày ấy..Nhưng trái lại A đả không chờ đợi E..Rất nhiều lần E củng đả nói chia tay A...củng không nhớ là bao nhiêu lần, E chán chường A...Và bây giờ A mới hiểu dc cảm giác ấy của E...một lần nửa XL e..! lời xin lổi chân thành nhất...vì đả không thể cùng em bước cùng nhau trên quảng đường đời gập nghềnh cheo leo phái trước..Hảy tìm một người khát, đừng như A em nhé, sẻ mãi làm cho em buồn tủi và đau khổ, Những khảong thời gian bên nhau cứ để cho nó là kỉ niệm...dần rùi củng sẻ tàn phai thôi..hay chỉ động lại một chút gì đó nho nhõ trong bộ nhớ...Còn riêng phần A..A vẩn sẻ nhơ và nghỉ về em...ngưởi con gái cuối cùng trong tim A...tuy lời nói hy hửu nhưng hy vọng trên đường đời vào 1 ngày nào đó A sẻ chứng tỏ cho E biết vì e A vẩn sẻ cố gắng.............
Những món quà em tặng A..những gì A có từ em.a sẻ giử mãi bên mình, nhìn chúng trướng khi đi ngũ, có chiếc đồng hồ của em rùi, từ nay về sau nhất định A sẻ không bao giờ ngũ dậy trể nửa...
giọt nước mắt mặt mà..A sẻ giấu vào tim....

Tạm biệt em! Tình yêu của A................
.......................XP.................

Bx! A xin lổi...
Trang 1 trong tổng số 1 trang