Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Về bên anh đi em.

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
Cao Văn Chinh
Thành viên mới
Thành viên mới
Cao Văn Chinh

Tâm trạng : sad
Nam
Châm ngôn sống : Hãy yêu bằng tất cả trái tim
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 51095

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 05/10
Hài hước:
Về bên anh đi em. Left_bar_bleue9/10Về bên anh đi em. Empty_bar_bleue  (9/10)
Nội tâm:

Về bên anh đi em. Empty
Bài gửiTiêu đề: Về bên anh đi em.   Về bên anh đi em. Icon_minitimeFri May 07, 2010 6:24 pm

*:•.♥️ ♥️.•*:•.♥️đố ai gặp lại người xưa không nhìn♥️.•*:•.♥️ ♥️.•*:•.♥️đố ai quên được chữ tình♥️.•*:•.♥️ ♥️.•*:•.♥️đố ai quên được bóng hình người yêu♥️.•*: *.†.*Dẫu biết rằng cố quên là sẽ nhớ*.†.* *.†.*Nên dặn lòng cố nhớ để mà quên*.†.* *.†.*Quên rồi quên mãi càng thêm nhớ*.†.* *.†.*Nhớ rồi nhớ mãi nhớ không quên*.†.*

Dành 1 phút để mOng… ♥️(¯`v´¯)♥️««« »»»♥️(¯`v´¯)♥️ Dành 1 giờ để nhớ… ♥️(¯`v´¯)♥️««« »»»♥️(¯`v´¯)♥️ Dành 1 tháng để chờ… ♥️(¯`v´¯)♥️««« »»»♥️(¯`v´¯)♥️ Dành 1 năm để đợi… ♥️(¯`v´¯)♥️««« »»»♥️(¯`v´¯)♥️ Dành cả đời để … yêu 1người… ♥️(¯`v´¯)

Tại sao em lại làm như thế đối với anh chứ? Em ra đi để anh tìm được hạnh phúc cho riêng mình? Em có biết rằng hạnh phúc thật sự của anh chính là em không? Em là cuộc sống là linh hồn của anh, em không nhận ra điều đó hay em cố ý không nhận ra thế ??? Có lẽ anh không xứng đáng để nhận được tình cảm của em, thứ tình cảm thiêng liêng từ em - tình yêu.
Nhưng tại sao? Tại sao lại cố chấp như thế để làm gì hả em?Chẳng phải cả hai sẽ đau khổ sao?Chúng ta đã yêu nhau một tình yêu nồng nàn và say đắm. Em tìm đến anh như một định mệnh và anh đến bên em cũng thế,chúng ta cùng nhau chia sẻ những khó khăn trong cuộc sông và đã vượt qua biết bao nhiêu cản trở khó khăn để có nhau mà, sao lại chia tay dễ dàng đến thế chứ?
Em có thể quên anh thật sự được không em, dối lòng mình để làm gì chứ?Em rất yêu anh mà, em đã từng nói sẽ làm tất cả để anh được vui, được hạnh phúc mỗi lần bên anh nhưng sao hôm nay lại là em làm trái tim anh tan nát hả em?
Lần cuối em không dám nhìn thẳng vào mắt anh nhưng chỉ nói xin lỗi.Xin lỗi thế là kết thúc một tình yêu sao em? Có thể anh rất khó tính,hay bưc dọc nhưng những điều đó chỉ là để chúng ta toàn vẹn hơn thôi em à.
Em ra đi để lại trong anh một nỗi nhớ,nỗi nhớ đến xé lòng.Anh đã thao thức bao đêm rồi nhưng anh cũng không tìm ra được một lý do nào chính đáng để em ra đi.Em đi sao không mang theo nỗi nhớ của anh?
Có lẽ anh sẽ không quên được em nhưng anh sẽ cố gắng làm điều đó để em được vui và hạnh phúc. Anh sẽ để em đi tìm hạnh phúc của riêng em, anh yêu em và điều đó là vĩnh hằng, anh sẽ chúc phúc cho em và cho người yêu em hơn anh (nobody than me) hy vọng rằng em sẽ hạnh phúc và anh muốn thấy điều đó em nhé.

Những dòng tin nhắn em gởi cho anh ở trên anh sẽ khắc sâu vào tim, những khoảnh khắc bên em, những lúc trò chuyện với em, những SMSMobile, Mail anh sẽ mãi lưu giữ và không xóa nó đi.

Liệu anh có quên được em không? Đó là câu hỏi mà anh vẫn tự hỏi mình vào những buổi tối một mình nhớ em. Chỉ mình anh với cô đơn, với căn phòng lạnh lẽo và trống vắng, anh chỉ muốn đến bên em và ôm em thật chặt để em không bao giờ rời xa anh, anh muốn nghe được giọng nói của em, anh muốn nghe tiếng em cười,anh muốn nhận được tin nhắn chúc ngủ ngon từ em, và không biết tại sao nước mắt anh lại rơi, anh đã khóc nhưng không hiểu tại sao nữa. Anh yếu đuối lắm phải không em, em đã nói với anh rằng em ghét đàn ông yếu đuối, anh nghe nhưng không muốn nói vì anh cũng là người như thế, em nhiều lần nói với anh rằng anh hãy cứng rắn lên- em không ghét anh chứ, không phải vì thế mà em không yêu anh chứ?

Có lẽ anh là người đa sầu đa cảm, anh không chịu đựng được nỗi đau, anh yếu đuối. Anh không mang đến những gì em mong đợi, và đặc biệt là tình cảm. Anh sẽ không trách em, không buồn, không giận và không quên em đâu. Anh đã hứa với lòng mình và với em là sẽ không bao giờ lừa dối tình cảm của em và không bao giờ quên em.
Giống như tin nhắn em đã nhắn cho anh "Có duyên sẽ gặp lại" có thể là 5 năm, 10 năm hoặc hơn thế nữa anh cũng sẽ đợi em quay về.Anh sẽ tìm em trong lạc lối giữa dòng đời mênh mông,vội vã,tĩm trong những ký ức vĩnh hằng về em. Anh yêu em và anh tin mình sẽ làm được tất cả vì em em à.

"Sau cơn mưa trời lại sáng, sau nước mắt sẽ có nụ cười, sau những đường cống đều có lối thoát, sẽ có cầu vồng sau những cơn mưa, sau những người yêu em sẽ có tôi."
Anh sẽ nguyện cầu hạnh phúc và may mắn luôn bên em trên những bước đường em đi.Cầu cho người em yêu sẽ yêu em nhiều như anh lúc này(mà có lẽ hông có đâu).Dù thế nào đi nữa anh vẫn mãi yêu em, là mãi mãi đó em à.

ANH KHÔNG KHÓC KHI LOÀI NGƯỜI CHẾT HẾT,
ANH KHÔNG BUÔN KHI THẾ GIỚI ĐỔI THAY.
ANH CHỈ KHÓC KHI NGƯỜI YÊU ANH KHÓC,
ANH CHỈ BUỒN KHI NGƯỜI ẤY XA ANH.
2 giangcoi
Thành viên mới
Thành viên mới
2 giangcoi

Tâm trạng : amazed
Nữ
Châm ngôn sống : koyeue_echoantat
Số lần được cám ơn : 3
Điểm : 51146

Về bên anh đi em. Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Về bên anh đi em.   Về bên anh đi em. Icon_minitimeFri May 07, 2010 9:18 pm

minh thay cam giac ma ban dang dien ta giong tam trang cua con gai hon ma tieu bieu la minh ne.minh nghi con gai la nguoi kho quen nhat khi xay ra dau kho voi ho.minh cung the.nhung gio day dung la sau con mua troi lai sang.minh ko quen dc nguoi xua nhung minh phai song vi tuong lai cua minh.chuc ban thanh cong
2 giangcoi
Thành viên mới
Thành viên mới
2 giangcoi

Nữ

Về bên anh đi em. Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Về bên anh đi em.   Về bên anh đi em. Icon_minitimeFri May 07, 2010 9:24 pm

cac ban da bao gio biet cam giac yeu mot nguoi ma ko the noi cho ho biet ko.da bao lan em tu hoi vi sao em yeu anh nhieu den vay.em ko biet nua nhung dc noi chuyen voi anh la niem hanh phuc cua em.anh biet ko khoang cach dia ly da lam anh roi xa em.va em biet co nhung luc em lam anh buon,lam ton thuong anh.em xin loi.khi em biet em da mat anh em rat dau kho nhung biet lam sao duoc.anh da roi xa em.em ko trach anh dau.mot loi den nguoi toi mai yeu:em chuc anh hanh phuc
Cao Văn Chinh
Thành viên mới
Thành viên mới
Cao Văn Chinh

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Về bên anh đi em. Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Về bên anh đi em.   Về bên anh đi em. Icon_minitimeSun May 09, 2010 3:19 pm

thank you.cảm ơn bạn đã khuyên mình nhưng hiện tại mình vẫn nhớ và yêu cô ấy rất nhiều,là rất nhiều đó bạn ah.
2 giangcoi
Thành viên mới
Thành viên mới
2 giangcoi

Nữ

Về bên anh đi em. Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Về bên anh đi em.   Về bên anh đi em. Icon_minitimeMon May 10, 2010 8:45 am

uh minh biet roi.mong rang ban luon giu duoc nhung an tuong tot dep ve nguoi con gai do.tinh yeu ma.minh hieu cam giac do.nhung doi luc ko phai tat ca nhung gi minh mong muon deu duoc thuc hien.vi the bay gio minh ko con nghi tinh yeu la tat ca.hay song vi ban than minh truoc da.chuc ban thanh cong
nguoicontraikhoc
Thành viên mới
Thành viên mới
nguoicontraikhoc

Tâm trạng : happy
Nam
Châm ngôn sống : Vượt qua tất cả
Điểm : 51003

Về bên anh đi em. Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Về bên anh đi em.   Về bên anh đi em. Icon_minitimeMon May 10, 2010 6:04 pm

Mọi chuyện đều có thể xảy ra, có thể vui, có thể buồn nhưng quan trọng là mình nhìn nhận và chấp nhận nó như thế nào, thời gian sẽ làm mọi chuyện trở nên đơn giản hơn
Good luck
Cao Văn Chinh
Thành viên mới
Thành viên mới
Cao Văn Chinh

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Về bên anh đi em. Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Về bên anh đi em.   Về bên anh đi em. Icon_minitimeTue May 11, 2010 3:09 pm

Có người lại nói rằng chính thời gian lại làm cho nỗi đau tồn tại,mình cũng chẳng hiểu nữa nên thôi cứ để cho số phận tới đâu hay tới đó.Mình đang cố gắng chú tâm vào công việc nhưng mỗi lúc rãnh rỗi mình lại nhớ, đúng là quên 1 người khó thật các bạn ah.Minh sẽ cố gắng nghe các bạn 1 lần nữa và cô gắng tìm kiếm niềm vui khác trong cuộc sống có lẽ như thế mình sẽ quên được cô ấy.Cảm ơn tất cả các bạn đã chia sẽ cùng mình,mình rất vui và có 1chút hạnh phúc. Thân: Chinh!!!!
Cao Văn Chinh
Thành viên mới
Thành viên mới
Cao Văn Chinh

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Về bên anh đi em. Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Về bên anh đi em.   Về bên anh đi em. Icon_minitimeTue May 11, 2010 3:12 pm

Thank u! mình biết phải làm gì lúc này rùj cảm ơn lời khuyên cùa bạn nhé. Chào bạn và chúc bạn có thật nhiều giây phút hạnh phúc. bye b
Sponsored content

Về bên anh đi em. Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Về bên anh đi em.   Về bên anh đi em. Icon_minitime

Về bên anh đi em.
Trang 1 trong tổng số 1 trang