Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

anh ơi em muốn nói rằng......

Go down 
Tác giảThông điệp
chiviemyeu
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn

Tâm trạng : sad
Nữ
Châm ngôn sống : sống không phải để yêu người hòan hảo - sống để yê người không hoàn hảo một cách trọn vẹn nhất
Số lần được cám ơn : 5
Điểm : 53853

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
anh ơi em muốn nói rằng...... Left_bar_bleue0/0anh ơi em muốn nói rằng...... Empty_bar_bleue  (0/0)
Nội tâm:
anh ơi em muốn nói rằng...... Left_bar_bleue0/0anh ơi em muốn nói rằng...... Empty_bar_bleue  (0/0)

anh ơi em muốn nói rằng...... Empty
Bài gửiTiêu đề: anh ơi em muốn nói rằng......   anh ơi em muốn nói rằng...... Icon_minitimeThu May 06, 2010 10:03 am

em lại nhớ anh nữa rồi .anh còn nhớ không ,cứ mỗi buổi sáng khi em bước vào không ty là ngồi nhắn tin cho anh rằng "em dậy đi làm hết mọi việc rồi ,đâu giống anh khi nào cũng dậy muộn còn giả vờ kêu em ".ôi nhớ thật nhiều phải làm sao đây anh ? xung quanh em cười đùa vui vẻ ,em vẫnthaays cô đơn ,em hiểu rồi vắng anh em đang hoài niệm ngày ấy mình gần nhau nói cho nhau nghe mỗi ngày ,kể nhau nghe bao chuyện buồn vui .em lớn rồi anh cũng hơn em có hai tuổi ,nhưng bên anh em vẫn thấy mình trẻ con ,em cần và được anh che chở ,em thấy mình hạnh phúc dù có ai kia không dám tin vào anh .nhớ thạt nhớ yêu thật yêu ,vậy mà giờ hai phương trời xa cách ,em đợi anh về biết khi nào anh ơi ,lâu như thế liệu rồi em có còn cô bé bướng bỉnh trong anh ,thích nhõng nhẽo và hay hờn dỗi vô cớ ...tất cả cũng chỉ vì em yêu .
khi anh ở gần bên , em không muốn xa anh dù một phút ,khi anh về quê những tin nhắn yêu thương chứa đầy hộp thư đến thư đi ,em không muốn xoá đi tin nhắn nào cả vì nó là em là anh .
giờ anh ở xứ người hộp thư đến thư đi của em trống rỗng ,không phải không có người gửi tin nhắn cho em ,mà với em nó chẳng đáng lưu tâm .em không còn thói quen khi buồn đọc lại tin nhắn như ngày xưa em thường đọc lại tin nhắn của anh và em .càng hoài niệm em càng nhung nhớ càng yêu .nói cho em biết em phải làm gì để chờ đợi tin tưởng mà không nhớ nhung nhiều như thế ,em phải làm sao đây anh ?

anh ơi em muốn nói rằng......
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Em đã nghĩ rằng ..............
» Lý do đàn ông chỉ muốn yêu mà không muốn kết hôn
» Ai đó nói với em rằng …
» làm sao để em hỉu rằng tôi nhớ em và tôi rât yêu em ....
» Tôi tin rằng...