Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

MESSENGER CHO EM !!!

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
Cao Văn Chinh
Thành viên mới
Thành viên mới
Cao Văn Chinh

Tâm trạng : sad
Nam
Châm ngôn sống : Hãy yêu bằng tất cả trái tim
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 50805

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 05/10
Hài hước:
MESSENGER CHO EM !!! Left_bar_bleue9/10MESSENGER CHO EM !!! Empty_bar_bleue  (9/10)
Nội tâm:
MESSENGER CHO EM !!! Left_bar_bleue9/10MESSENGER CHO EM !!! Empty_bar_bleue  (9/10)

MESSENGER CHO EM !!! Empty
Bài gửiTiêu đề: MESSENGER CHO EM !!!   MESSENGER CHO EM !!! Icon_minitimeThu May 06, 2010 3:21 pm

Hôm nay máy tôi hết pin,em biết không tôi thèm được nhận được 1tin nhắn từ em đến thế nào không?Thế rồi tôi cũng sạc được nhưng khi mở máy lên tôi chẳng thấy tin nhắn nào hết.Em biết tôi thất vọng đến thế nào không hả em, tôi buồn,buồn vì em nhiều lắm.
Tôi vẫn đợi,vẫn đợi nhưng 1h, 2h rồi 1 buổi cũng không thấy tin nhắn của em.
Tôi không đợi được nữa liền nhắn tin cho em và rồi đợi mãi cũng không thấy hồi âm, một ngày trôi qua với tôi nó thật dài và buồn em biết không?Một ngày, hai ngày trôi qua tôi vẫn mong chờ trong hy vọng,trong xót xa.
"Reng reng" Có 1tin nhắn mới,em biết tôi vui thế nào không hả em vậy là ông Trời đã không phụ những ngày mong mỏi và đợi chờ của tôi, tôi liền nhặt điện thoại lên và mở tin nhắn ra nhưng hỡi ôi đó không phải là tin nhắn của em,lúc đó tôi chỉ muốn đập điện thoại quái quỉ này đi,muốn vứt nó đi cho khuất mắt.
Tại sao lại không cho người ta một lý do nào chứ,tại sao lại im lặng đến đáng sợ như thế chứ?Tại sao vậy? Trả lời tôi đi?Tại sao bắt tôi phải chờ đợi lâu đến thế,tại sao lại không nói 1 lời nào hết vậy?Mấy ngày qua tôi đã nhắn cho em hàng trăm tin nhắn rồi mà em cứ im lặng khiến trái tim tôi vụn vỡ, nó phát khóc lên vì em đó,tôi có thể không đợi được nữa nhưng nó bắt tôi phải đợi,phải đợi.
Em nói là không hề yêu tôi, tôi không buồn không trách em vì điều đó đâu em à.Tôi sẽ là người yêu, người bạn hoặc chỉ là anh trai của em, sẽ cùng em đi hết quãng đời còn lại.
Ngày nào chúng ta cũng nhắn cho nhau thật nhiều tin nhắn,chuyện trên trời,chuyện dưới đất, chuyện này chuyện kia ,thật nhiều chuyện phải không em?Em đã từng nói tôi là nhiều chuyện nhưng tôi biết đó chỉ là câu nói đùa thôi mà, và tôi nhiều chuyện cũng làm cho em vui mà thôi em à,hiểu tôi không?Sự thật chỉ là đùa thôi phải không em?
Em biết không từ khi quen em thời gian không dài để cho chúng ta có thể nói chuyện nhiều và tìm hiểu về nhau nhưng tôi đã chọn cách là nhắn tin cho em, có thể những điều đơn giản không thể nói với em được,tôi mượn tin nhắn để gửi đến cho em những yêu thương,1 chút ấm áp và 1 chút tình tôi mong gởi đến em.
1 ngày được nhắn tin cho em, được nhận tin nhắn từ em tôi hạnh phúc lắm, hạnh phúc thật sự chứ không phải mơ tưởng.Và mỗi lần nhận được tin nhắn từ em tôi lại cho mình 1 cơ hội gần gũi em hơn,tôi thấy mình còn có 1 cái gì đó để cố gắng.Nhưng tại sao mấy ngày qua em không nhắn một lời nào cho tôi hết vậy? Có phải em muốn lấy đi hy vọng mong manh của tôi không,muốn lấy đi hạnh phúc nhỏ nhoi của tôi không? Hay có ai đó đã lấy đi hy vọng, lấy đi hạnh phúc của tôi rồi hả em?
Người tôi yêu à hãy nhắn cho tôi dù chỉ là một tin nhắn, chỉ một lời thôi, nhắn đi em. Dù em không yêu tôi, không muốn nhắn tin với đồ nhiều chuyện như tôi, ghét tôi, tôi cũng sẽ chập nhận nhưng đừng mãi lặng im như thế có được không?
1 tuần trôi qua tôi vẫn chờ, vẫn chờ trong cái nhói đau, trong cái xót xa, trong cái hy vọng rồi lại thất vọng nhưng em biết không nơi đây mỗi ngày tôi vẫn chờ tin nhắn của em,chờ hạnh phúc sẽ quay về bên tôi.Tôi vẫn chờ để trao cho em 1 chút gió, 1 chút yêu thương, 1 chút ấm áp, 1 chút nồng nàn. Đơn giản vì tôi yêu em và tôi cần em.Chỉ thế thôi, chỉ thế thôi em à.
Cho dù em chẳng thể đọc được những dòng này nhưng tôi hy vọng rằng khi những nhớ thương, những mong chờ được viết lên thành chữ em sẽ quay về bên tôi"MESSENGER".
saobang
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
saobang

Tâm trạng : cheerful
Nữ
Châm ngôn sống : không được quyền hối hận về những gì đã làm
Số lần được cám ơn : 17
Điểm : 56219

MESSENGER CHO EM !!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: MESSENGER CHO EM !!!   MESSENGER CHO EM !!! Icon_minitimeThu May 06, 2010 9:09 pm

nếu không yêu mà vẫn cứ ngày ngày nhắn tin cho bạn có thể người đó SỢ BẠN SẼ HIỂU LẦM rawngf đó là tình yêu thì sao??mình nghĩ nếu cô bạn đó không yêu bạn mà liên lạc với bạn ít đi như vậy là đúng,như thế sẽ tốt cho cả hai.............đừng buồn nhé

MESSENGER CHO EM !!!
Trang 1 trong tổng số 1 trang