Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Xin anh... hay de em tro ve nhung ngay thang khong anh!

Go down 
Tác giảThông điệp
phamlinhthuy
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
phamlinhthuy

Tâm trạng : lonely
Nữ
Châm ngôn sống : Roi tat ca se qua, se qua
Số lần được cám ơn : 3
Điểm : 51048

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Xin anh... hay de em tro ve nhung ngay thang khong anh! Left_bar_bleue4/10Xin anh... hay de em tro ve nhung ngay thang khong anh! Empty_bar_bleue  (4/10)
Nội tâm:
Xin anh... hay de em tro ve nhung ngay thang khong anh! Left_bar_bleue9/10Xin anh... hay de em tro ve nhung ngay thang khong anh! Empty_bar_bleue  (9/10)

Xin anh... hay de em tro ve nhung ngay thang khong anh! Empty
Bài gửiTiêu đề: Xin anh... hay de em tro ve nhung ngay thang khong anh!   Xin anh... hay de em tro ve nhung ngay thang khong anh! Icon_minitimeThu May 06, 2010 12:58 pm

Hãy bỏ em và rời xa em đi, em xin anh đấy đừng làm em khổ đau thêm nữa. Anh là người có lỗi với em cơ mà, anh phụ em cơ mà tại sao em phải khổ thế chứ. Đáng ra em là người xa anh, em đã rất cố gắng rồi sao anh cứ gọi cứ tìm em lam gì, sao anh cứ luôn nói chỉ yêu em, chỉ mình em thôi. Anh có biết em yếu lòng những khi anh nói và rồi anh nói cho anh gặp em, anh nhớ em lắm, em lại yếu mềm, rồi lại ngã vào vòng tay anh,rồi lại yêu anh...Em sai rồi, khi em không mạnh mẽ,khi em vẫn yêu anh, vẫn tha thứ cho anh. Em tự an ủi em cố gắng xa anh nhưng em chưa thể hay không thể.
Anh hãy đến với người đó cho trọn vẹn đi, mặc kệ em đừng gọi đừng nhắn tin, đừng yêu em nữa, đừng nói gì nữa, hãy để cho cuộc sống của em không anh, để cho em được sống như ngày chưa gặp anh. Dù rằng em biết sẽ chẳng thể nào như ngày trước nhưng có lẽ em sẽ thanh thản.

Xin anh... hay de em tro ve nhung ngay thang khong anh!
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Anh đã mở cửa trái tim em và cũng chính anh làm tổn thươngnó. Nỗi đau quá lớn đối với em. Em không thể biết được ngày mai em sẽ ra sao, em phải làm gì để có thể vượt qua những ngày sắp tới.
» Hãy trả lại em những tháng ngày bình yên…
» THƠ LÀ NHỮNG NGÀY THÁNG BẢY MÀU thái san
» Sẽ trôi nhanh những tháng ngày...
» Những ngày sống không em...