Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Gửi đến anh

Go down 
5 posters
Tác giảThông điệp
tramnguyen
Điều hành viên
Điều hành viên
tramnguyen

Tâm trạng : tired
Nữ
Châm ngôn sống : nhìn lên mình chẵn bằng ai.nhưng mà nhìn xuống mình hơn nhiều người.hãy sống và quý trọng những gì mình đang có,và đừng nên suy nghỉ nhiều về những điều mình chua có
Số lần được cám ơn : 13
Điểm : 52196

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 6/10
Hài hước:
Gửi đến anh Left_bar_bleue7/10Gửi đến anh Empty_bar_bleue  (7/10)
Nội tâm:
Gửi đến anh Left_bar_bleue8/10Gửi đến anh Empty_bar_bleue  (8/10)

Gửi đến anh Empty
Bài gửiTiêu đề: Gửi đến anh   Gửi đến anh Icon_minitimeThu Apr 29, 2010 2:46 pm

Em không biết phải nói thế nào với anh,nên em nhờ vnthutinh vì em biết rằng anh thường siêng vào diễn đàn này để xem em viết gì.
_ anh,từ ngày em chia tay mối tình đầu tiên cũng là lúc em biết anh đến nay cũng gần hai năm rồi nhỉ,thời gian qua không gọi là nhiều ,nhưng cũng không ít phải không anh.cũng không biết bao nhiêu là kỉ niệm vui buồn giữa anh và em,tuy em chưa từng nói lời yêu anh,anh cũng hiểu gì sao mà em không dám nói,mối tình đầu ngày nào cứ làm em đau mãi,rồi khi anh đến ,anh luôn luôn quan tâm chăm sóc và ở cạnh em những lúc em buồn,anh là người biết cách làm cho em cười,mỏi khi ở cạnh anh em thấy mình thật thoải mái và luôn có niềm vui,nỗi đau về mối tình đầu cũng dần dần vào quên lãng,và anh cũng làm cho em có niềm tin ở tình yêu,em biết mình chưa thật sự yêu anh,và anh cũng hiểu điều đó,em thấy vui gì anh luôn hiểu và thông cảm cho em.Tuy chưa thật sự là yêu anh,nhưng hình ảnh của anh dần dần in đậm trong em,một ngày không gặp hay không nhận được tin nhắn của anh,em thấy lòng mình buồn lắm,anh cũng từng nói," dù em không yêu anh ,nhưng hãy để anh được quan tâm chăm sóc em.ở cạnh em những lúc em buồn.khi nào em cần tới anh anh sẽ đến,bởi gì anh rất yêu em"cũng bắt đầu từ câu nói ấy,mà em nghĩ nhiều về anh,khi em thấy tình cảm mình đã dành cho anh mỏi ngày nhiều hơn ,thì em lại thấy sự thay đổi ở anh cũng nhiều,thời gian gần đây em thấy sự thay đổi ở anh nhiều lắm,anh cứ lúc ẩn lúc hiện,làm gì em cũng không biết,có khi anh bỏ đi đâu đó mấy ngày,lên nhà cũng không có anh,điện thoại thì lại tắt máy,không ai biết tin tức anh ở đâu,lúc ấy em cảm thấy lo lắng vô cùng,không biết anh có chuyện gì hay không,nhưng đáp lại sự lo lắng của em,thì anh đang vui chơi trên đà lạt,khi anh về anh chỉ nói trọn vẹn một câu"anh buồn gia đình nên muốn đi chơi vài hôm cho khuây khoả ,anh không muốn em buồn hay lo lắng nên anh tắt máy"anh không muốn em lo lắng mà anh lại làm như vậy sao?anh cũng có thể nhắn 1 tin cho em biết mà.chỉ cần em biết anh ở đâu hay làm gì là em yên tâm rồi,e đâu ít kỉ đến nổi lúc nào cũng nhắn tin hay hỏi cặn kẻ anh đang làm gì và với ai sao?và cũng từ hôm ấy em thấy anh xa lạ hơn.những lúc ngồi cạnh em điện thoại của anh có nhiều cuộc gọi và tin nhăn hơn,em nhớ có lần khi thấy điện thoại anh có tín hiệu tin nhắn,em chỉ nói là " cho em đọc thử nha"anh liền hoảng hốt giành lại điện thoại,hình như anh sợ em phát hiên ra đều gì đó phải không anh?sự hoảng hốt đó lại làm anh quên rằng,em là một cô gái luôn tôn trọng sự tự do và riêng tư của bạn trai mình,em không bao giờ xem điện thoại hay là thư từ của người khác,chỉ vì sự hốt hoảng đó lại làm em cảm thấy buồn,mỏi khi điện thoại em có tin nhắn hay cuộc gọi đến,mà anh muốn xem em cũng đều đưa cho anh xem,tuy chưa gọi la yêu nhiều nhưng em chưa bao giờ giấu anh đều gì cả,còn anh?quan niệm tình yêu của em là phải thành thật với nhau.còn anh nói yêu em mà lại như vậy với em?không chỉ là chuỵện điên thoại không đâu,mà còn nhiều điều nữa,em đã biết sự thay đổi ở anh,nhưng em không muốn nói ra,em chờ ở câu trả lời chân thật của anh,nhưng anh luc nào gặp em anh cung nói yêu em,và luôn trách em sao không tin tưởng ở anh,trong tình yêu quan trọng là niềm tin,nếu mất đi niềm tin thì tình yêu kia sẽ rơi xuống địa ngục........vvv.....,cách đây mấy ngày gì tình cờ thay đổi lịch làm việc,nên em muốn đi dạo biển,thì em lại thấy trên xe tay trong tay cùng cô gái khác.em thử nhắn tin hỏi anh đang làm gì,lâu lăm em mớí thấy tin nhắn hồi đáp lại."anh đang trực ở cơ quan,mệt quá em yêu ơi,em đang làm gì?ăn gì chưa?anh nhớ em lắm,mấy hôm nay anh có nhiều việc quá nên không gặp em được,em đừng buồn anh nha"nếu như thường ngày những tin nhắn này làm em cảm thấy vui và hạnh phúc biết bao nhiêu,thì giờ đầy nó lại làm em có cảm giác buồn bấy nhiêu.rồi mấy ngày sau anh đến với em nào là nói công việc bận quá,nhiều lí do anh đưa ra thật hợp lí,em phải công nhận là anh có tài diễn xuất rất hay,lúc ấy em rất muốn tắt vào mặt anh một cái khi nghỉ rằng người con gái kia đi thì anh mới tìm em,nhưng không,em không làm vậy,em chỉ mĩm cười và nói rằng vậy à.thế thôi.anh à.tuy tình yêu của em chưa dành cho anh nhiều như mối tình đầu,nhưng trong em đã từ lâu xem anh là người yêu và em cũng đang cố gắng vun đắp tình yêu đó,em cũng cho anh cơ hội để sữa sai,anh từng nói,đánh kẻ chạy đi ,ai đánh người quay lại?,nhưng sự quay lại của anh đã quá nhiều lần và em cảm thấy không còn gì để nói với anh nữa,em cũng không muốn gặp anh để nói lời chia tay gì em sợ rằng lại gặp những lời nói và giọt nước mắt mà anh đã từng diễn ra như trước kia.em thật sự không hiểu tại sao anh bỏ ra nhiều công sức vun đắp cho mối tình khi em chưa yêu anh?và khi em đã yêu anh rồi thì anh lại làm cho tình kia tan vỡ đi?có phải anh muốn làm giống như câu mà người đời thường hay nói cho mấy người họ sở" khi chưa đạt được thì cố công tìm,khi đạt được thứ mình muốn thì sằng sàng bỏ,gì đã chán chê?em không muốn nói anh là người như vậy,em cũng không trách hờn gì anh.em chỉ mong anh đừng đùa giỡn với tình yêu nữa,chơi dao có ngày dứt tay đó anh à.lời cuối cùng em chúc anh sớm tìm được hạnh phúc.
ninhngocanh
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
ninhngocanh

Tâm trạng : cool
Nữ
Châm ngôn sống : tinh yeu that su khong fai di tim kiem mot nguoi hoan hao ma la nhan ra nhung dieu hoan hao cua mot nguoi khong hoan hao
Số lần được cám ơn : 15
Điểm : 51138

Gửi đến anh Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Gửi đến anh   Gửi đến anh Icon_minitimeMon May 03, 2010 9:01 pm

bạn dành ty cho một ng như thế ư?nếu ng đó quay lại bạn có chắc là họ sẽ không ra đi lần nữa không?
tramnguyen
Điều hành viên
Điều hành viên
tramnguyen

Nữ
Châm ngôn sống : nhìn lên mình chẵn bằng ai.nhưng mà nhìn xuống mình hơn nhiều người.hãy sống và quý trọng những gì mình đang có,và đừng nên suy nghỉ nhiều về những điều mình chua có

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Gửi đến anh Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Gửi đến anh   Gửi đến anh Icon_minitimeMon May 03, 2010 11:44 pm

mình nghĩ chắc bạn đã hiểu lầm ý của mình.đúng là mình dần dần yêu người ấy,nhưng gì đã xãy ra trong thời gian này,và mình đã chia tay qua bài viết này rồi.đối với mình trong tình yêu mình rất ghét sự giã dối,dù cho minh yêu ai nhiều đến mức độ nào đi nữa,thì mình cũng sẵn sàng từ bỏ tình yêu đó nếu mình biết được sự giã dối .cám ơn bạn gì đã ghé qua và đoc bài viết mình
Tuyệt_Tình
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
Tuyệt_Tình

Tâm trạng : worried
Nữ
Châm ngôn sống : Ta sẽ không yêu nửa vì đau nhiêu đó đã quá đủ với ta rôi!
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 51020

Gửi đến anh Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Gửi đến anh   Gửi đến anh Icon_minitimeTue May 04, 2010 8:00 am

Anh chàng đó chán nhỉ? Có phúc mà ko biết ,một cô gái tốt nên cần một chàng trai quan tâm mình!
tramnguyen
Điều hành viên
Điều hành viên
tramnguyen

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Gửi đến anh Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Gửi đến anh   Gửi đến anh Icon_minitimeTue May 04, 2010 8:59 am

cảm ơn bạn đã ghé và đọc qua bài viết của mình.
mongmanhty_nn
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
mongmanhty_nn

Tâm trạng : confused
Nữ
Châm ngôn sống : ngày mai trời lại sáng!
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 51376

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Gửi đến anh Left_bar_bleue0/0Gửi đến anh Empty_bar_bleue  (0/0)
Nội tâm:
Gửi đến anh Left_bar_bleue0/0Gửi đến anh Empty_bar_bleue  (0/0)

Gửi đến anh Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Gửi đến anh   Gửi đến anh Icon_minitimeTue May 04, 2010 9:16 am

cố lên nhé cô bạn!
phamlinhthuy
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
phamlinhthuy

Tâm trạng : lonely
Nữ
Châm ngôn sống : Roi tat ca se qua, se qua
Số lần được cám ơn : 3
Điểm : 51048

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Gửi đến anh Left_bar_bleue4/10Gửi đến anh Empty_bar_bleue  (4/10)
Nội tâm:
Gửi đến anh Left_bar_bleue9/10Gửi đến anh Empty_bar_bleue  (9/10)

Gửi đến anh Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Gửi đến anh   Gửi đến anh Icon_minitimeTue May 04, 2010 9:58 am

Ước gì tôi cũng mạnh mẽ được như bạn, tôi đã bao lần dứt khoát nhưng rồi người ấy gọi là tôi lại mềm lòng.
tramnguyen
Điều hành viên
Điều hành viên
tramnguyen

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Gửi đến anh Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Gửi đến anh   Gửi đến anh Icon_minitimeTue May 04, 2010 10:43 am

tất cả cũng phải nhờ thời gian và sự cố gắng thôi bạn ạ.với lại mối tình đó chỉ là mới bắt đầu thôi,nên mình cũng không hẵng là đau khổ lắm,
Sponsored content

Gửi đến anh Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Gửi đến anh   Gửi đến anh Icon_minitime

Gửi đến anh
Trang 1 trong tổng số 1 trang